Viatu vya Kichaga...

Viatu vya Kichaga...

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
Hivi viatu ni vizuri kwa kuibia mbuzi uchagani, police waki track step zako wanakwenda opposite.....

CHAGA.JPG
 
Nimevipenda hivyo viatu Boflo.!!
Bei gani?
 
Kwanini uchagani na sio kwa wakurya au wajaluo kule Tarime?
 
Kwanini uchagani na sio kwa wakurya au wajaluo kule Tarime?

We shika adabu yako, WEE!

Mlikoanzia ishieni huko huko, huku sisi hatuchelewi kutumia mawe na utani tunafanya na wahaya tu kwa kuwa mama zao wanatupenda.
 
Niko Kyel-Mbeya niagizie kwenye Hood au Sumry kama upo Dar tutabalishana na magunia ya mchele wa kyela
 
He he he he! vya Ki-Rombo hivyo. Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!
You have made my day.
 
Bofloooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.......
 
Kila kitu wachaga kizuri wachaga,kibaya wachaga .ukingalia viuri hapa Jf kwa siku ya leo maada zilizo postiwa hapa zinazo zungumzia wchaga au kutaja majina ya kichaga natumani sii chini ya 8.
 
Aisee huku mamndeni ni vitamu,kuibia,kusfirishia gongo,kutorokea kenya na kuuzia bhangi,police wataisoma no
He he he he! vya Ki-Rombo hivyo. Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!
You have made my day.
 
Back
Top Bottom