Vaa ya walokole hunifurahisha sana.


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
26,813
Likes
16,989
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
26,813 16,989 280
Kuna kitu kinaitwa haiba inajumuisha mwonekano, uongeaji wa MTU, fikra za mtu, uvaaji na yote yanayohusu mtu has a kwa nje na kidogo sana kwa ndani.
Walokole kutokana na mapokeo yao na haiba yao wengi wamejikuta wakivaa namna hiyo.
Hats ukaaji wao kanisani ni wa kipekee bila kusahau uswahili na utapeli.
Ntaongeza nyama muda c mrefu
We Sam acha uongo walokole walikutapeli nini
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
4,860
Likes
4,846
Points
280
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
4,860 4,846 280
Na simu zao kwa sasa.-wanaume ni hizi redio zenye simu,inapiga choir na mahubiri ya nabii kama yote kwa nguvu.

Wanawake-wana tecno na itel zilizopasuka screen.

Zamani walikuwa wanapenda Nokia tochi ile toleo baada ya Nokia jeneza
 
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
380
Likes
255
Points
80
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2017
380 255 80
Kwakweli walokole wanaume hinifurahisha sana vaa yao.

Hupenda mashati ya kung'aa na rangi za kung'aa. Unakuta shati rangi ya zambarau au njano linang'aa na kola pana. Suruali zao nyingi huwa za kushonesha za kitambaa cha kung'aa. Zamani walikuwa wanashona suruali pana kupitiliza chini. Akivaa tai basi katakua kafupi kanene na kakung'aa vilevile.

Viatu wanapenda vyeupe, cheusi au vya rangi mbili. Kiatu kimechongoka kina rangi nyeupe na nyeusi.

Makoti wana ya aina nyingi. Kuna yale makubwa siku hizi hawavai sana, linakuwa linafika magotini. Unakuta nalo upande mmoja jekundu na ungine jeupe au jeusi. Kuna yale yanakuwa na viraka kwenye viwiko na mengine ya kawaida tu ila yanakuwa yanang'aa kama bati.
Ila jamaa huwa wacheshi sana.
Huendi mbinguni ng`ooooooo!
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,516
Likes
3,565
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,516 3,565 280
Mkuu si kweli hapo
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,218
Likes
3,536
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,218 3,536 280
Kwakweli walokole wanaume hinifurahisha sana vaa yao.

Hupenda mashati ya kung'aa na rangi za kung'aa. Unakuta shati rangi ya zambarau au njano linang'aa na kola pana. Suruali zao nyingi huwa za kushonesha za kitambaa cha kung'aa. Zamani walikuwa wanashona suruali pana kupitiliza chini. Akivaa tai basi katakua kafupi kanene na kakung'aa vilevile.

Viatu wanapenda vyeupe, cheusi au vya rangi mbili. Kiatu kimechongoka kina rangi nyeupe na nyeusi.

Makoti wana ya aina nyingi. Kuna yale makubwa siku hizi hawavai sana, linakuwa linafika magotini. Unakuta nalo upande mmoja jekundu na ungine jeupe au jeusi. Kuna yale yanakuwa na viraka kwenye viwiko na mengine ya kawaida tu ila yanakuwa yanang'aa kama bati.
Ila jamaa huwa wacheshi sana.
Yaani kuanzia mwanzo hadi mwisho naishia kucheka tu

Sijui ni nani kawaambia wakiokoka wavae mabwanga(over size) kamwili kadogo ila nguo sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,543
Likes
1,755
Points
280
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,543 1,755 280
mm nimeishi nao miaka dahari unaweza jiuliza hv huyu mzima? hao bado wapo iringa na mbeya utacheka ufe..trauza ukiangalia haraka ova sketi !panaaa...alafu kitambaa kinang'aa zaman nilikua na picha kbs dah sinazo...
Iringa wanapatikana sehemu inaitwa dabaga yaan wanvaaga mashati ya purple, orange halafu ya satin

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,629
Likes
13,994
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,629 13,994 280
hahaha
hiyo kweli.
Hata sisi wasabato nao zamani ilikuwa hivyihivo ila sio yale ya kung'aa.
Siku hizi walokole nao wakipata exposure wanavaa kawaida, mfano mmoja yuko mbezi stand asubuhi anahubiri pale Jamaa Yuko smart kavaa kawaida bila mikogo ya manguo ya kung'aang'aa na hana wasiwasi.

Labda wanakuwa bize na Yesu, ila katika Yote yale Makoti makubwa kama CYBORG au Viatu rangi mbili huwa siyakubali kabisa.
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
6,456
Likes
9,905
Points
280
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
6,456 9,905 280
Iringa wanapatikana sehemu inaitwa dabaga yaan wanvaaga mashati ya purple, orange halafu ya satin

Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂mtoto wa baba ww mie nacheka.had kichwa kinauma..ww wawajua aisee yaan dah..hahahahahahah..wapo wengi sana pande hizo😂😂 yaan utacheka ufe....alafu trauza wanasimamisha marinda hatari tupu
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,787