Vaa ya walokole hunifurahisha sana.


Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,645
Likes
9,643
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,645 9,643 280
Kwakweli walokole wanaume hinifurahisha sana vaa yao.

Hupenda mashati ya kung'aa na rangi za kung'aa. Unakuta shati rangi ya zambarau au njano linang'aa na kola pana. Suruali zao nyingi huwa za kushonesha za kitambaa cha kung'aa. Zamani walikuwa wanashona suruali pana kupitiliza chini. Akivaa tai basi katakua kafupi kanene na kakung'aa vilevile.

Viatu wanapenda vyeupe, cheusi au vya rangi mbili. Kiatu kimechongoka kina rangi nyeupe na nyeusi.

Makoti wana ya aina nyingi. Kuna yale makubwa siku hizi hawavai sana, linakuwa linafika magotini. Unakuta nalo upande mmoja jekundu na ungine jeupe au jeusi. Kuna yale yanakuwa na viraka kwenye viwiko na mengine ya kawaida tu ila yanakuwa yanang'aa kama bati.
Ila jamaa huwa wacheshi sana.
 
N

NOKIALUMIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
276
Likes
83
Points
45
N

NOKIALUMIA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
276 83 45
Kwakweli walokole wanaume hinifurahisha sana vaa yao.

Hupenda mashati ya kung'aa na rangi za kung'aa. Unakuta shati rangi ya zambarau au njano linang'aa na kola pana. Suruali zao nyingi huwa za kushonesha za kitambaa cha kung'aa. Zamani walikuwa wanashona suruali pana kupitiliza chini. Akivaa tai basi katakua kafupi kanene na kakung'aa vilevile.

Viatu wanapenda vyeupe, cheusi au vya rangi mbili. Kiatu kimechongoka kina rangi nyeupe na nyeusi.

Makoti wana ya aina nyingi. Kuna yale makubwa siku hizi hawavai sana, linakuwa linafika magotini. Unakuta nalo upande mmoja jekundu na ungine jeupe au jeusi. Kuna yale yanakuwa na viraka kwenye viwiko na mengine ya kawaida tu ila yanakuwa yanang'aa kama bati.
Ila jamaa huwa wacheshi sana.
Cambridge University wants to know your location
 
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,026
Likes
1,158
Points
280
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,026 1,158 280
picha
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
6,456
Likes
9,905
Points
280
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
6,456 9,905 280
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚mm nimeishi nao miaka dahari unaweza jiuliza hv huyu mzima?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ hao bado wapo iringa na mbeya utacheka ufe..trauza ukiangalia haraka ova sketi !panaaa...alafu kitambaa kinang'aa zaman nilikua na picha kbs dah πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚sinazo...
 
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
βœ…
Joined
Aug 5, 2017
Messages
559
Likes
497
Points
80
Age
25
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
βœ…
Joined Aug 5, 2017
559 497 80
Ha ha haaa! Mkuu umenena kweli hao ndo walokole original...wanapenda kuchanganya rangi nyingi tena za kungaa.
Ukienda kwenye mkutano wa walokole unaweza kudhan makao makuu ya UN maana bendera za kila nchi utaona.
Kwenye viatu ndo hua wananiacha hoi
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,543
Likes
1,755
Points
280
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,543 1,755 280
Kwakweli walokole wanaume hinifurahisha sana vaa yao.

Hupenda mashati ya kung'aa na rangi za kung'aa. Unakuta shati rangi ya zambarau au njano linang'aa na kola pana. Suruali zao nyingi huwa za kushonesha za kitambaa cha kung'aa. Zamani walikuwa wanashona suruali pana kupitiliza chini. Akivaa tai basi katakua kafupi kanene na kakung'aa vilevile.

Viatu wanapenda vyeupe, cheusi au vya rangi mbili. Kiatu kimechongoka kina rangi nyeupe na nyeusi.

Makoti wana ya aina nyingi. Kuna yale makubwa siku hizi hawavai sana, linakuwa linafika magotini. Unakuta nalo upande mmoja jekundu na ungine jeupe au jeusi. Kuna yale yanakuwa na viraka kwenye viwiko na mengine ya kawaida tu ila yanakuwa yanang'aa kama bati.
Ila jamaa huwa wacheshi sana.
Naomba nicheke kwanza dah hahahahahahaahahahah
 
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
βœ…
Joined
Aug 5, 2017
Messages
559
Likes
497
Points
80
Age
25
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
βœ…
Joined Aug 5, 2017
559 497 80
Hahaha nimecheka sana. Kuna uhusiano gani kati ya ulokole na nguo za kung'aa?
Kuna kitu kinaitwa haiba inajumuisha mwonekano, uongeaji wa MTU, fikra za mtu, uvaaji na yote yanayohusu mtu has a kwa nje na kidogo sana kwa ndani.
Walokole kutokana na mapokeo yao na haiba yao wengi wamejikuta wakivaa namna hiyo.
Hats ukaaji wao kanisani ni wa kipekee bila kusahau uswahili na utapeli.
Ntaongeza nyama muda c mrefu
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,787