Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Jamani nimemsikiliza huyu kiongozi wa chadema muda mrefu lakin sijapata point yoyote ya kunishawishi kuwachagua!!

muda mwingi anautumia kuisifu chadema labda mwishini ataeleza sera za chama ktk uchaguzi huu
 
mbowe:


chadema wanatangaza star tv na wao ccm wameamua hiyo jumatatu kutumia tv...tunawasubiri.....uchagui wa arumeru leo kwa mara ya kwanza kilio cha watz walio wengi kuwa vyama vya siasa viungane na kwa kuwa vyma havikuungana ila watz wenywe wameamua kuungana....chagua chadema......
 
Mbowe anasema; tumetumia mil 6 wenzetu mil 220. nataka wajibu hoja. hapa nazungumz na dunia kupita arumeru. ccm walisikia tunaenda live na wao eti wataenda live. tunasubili ujumbe wao j3. tuna uchaguzi wa kata 7 na zote chadema tunashiriki. zile kata za arusha wenzetu vidole vina wawasha tumesema tutasubili mpaka kieleweke. sasa tunapambana tanzania nzima vyama viwili. ccm ikisimamia imla na dhuruma na chama kinacho simamia haki chadema.
 
Jamani nimemsikiliza huyu kiongozi wa chadema muda mrefu lakin sijapata point yoyote ya kunishawishi kuwachagua!!

amka wewe uliyelala , fanya hima usemapo pana amani ndipo uharibifu huja.
 
mbowe:

mimi kama mwenyekiti wa chadema ..napenda kuwaambia kuwa chadema tunapigana kwa nguvu amaboyo wengi hamuwezi kuielewa...sisi tuko 48 wao wako mia mbili na..lakin ccm wabunge wake ni wepesi...
 
mbowe:

mbunge mmoja wa chedema ni swa na wabunge 30 wa ccm
 
Hakika CHADEMA ni chama cha wazalendo. Kinawapigania watanzania
 
mbowe:


wana arumeru mkitupa nasari ni sawa na wabunge 30 wa magamba
 
Acha kuhadaa watu....wana jf wanataka link ambayo wanaweza kusikilioza live na siyo hicho kipande cha dk 2 kilichorekodiwa...kama hauna suluhisho la jinsi ambavyo watu wanaweza kusikiliza live online uwe wazi!!!!!
acha tuendelee na chengachenga hizi za star tv na update zinazokuja hapa jamvini na siyo kutudanganya hapa

MSANI Daa nimefurahi kwa upiganaji wako nimekuona. Afadhali umeonyesha kwa vijana wa marandu Monduli.

Karibu sana CHADEMA.
 
mbowe:

chagueni nasari naomba mtuletee nasari mbungeni...na sisi viongozi si watakatifu mtusamehe kwa mabaya lakini tunaomba mtutukuze kwa mazuri tunayoyafanya
 
ccm wana wabunge 257 chadema 48. lakini ccm wepesi kwelikweli. akisimama mbunge 1 wa chadema sasa sawa na kusimama wabunge wa magamba 30. mkimleta dogo namuita dogo sababu ni mdogo wangu. mkitupa mbunge mmoja nasari mmetupa wabunge wa ccm 30. wabunge hawa wamekuja hapa si kwa sababu ya sura nzuri aliyo nayo bali tunataka mtuongezee huyu moto. kila nikimcheki nasari namuona ni moto chini. Mbowe siyo mtakatifu wala wabunge wa chadema sio watakatifu, mtusamehe kwa tulipokosea na mtuinua kwa mazuri yetu.
 
Back
Top Bottom