Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

afisa usalama wa chadema wamefanya kazi ya ziada kwa sababu kila mmoja anataka amsalimie Joshua na Mbowe waliposhuka kwenye helkopta.

Dubu niko na wewe hadi mwisho wa mkutano kwa updates pls
 
mimi nasikiliza live....kuna mtu ana tatizo? na hiyo link niliyotoa/
 
Hawa kinamama wanamwamko wa kufa mtu kiwelu anasema umeme umekatwa Arusha.
 
kama wndow media player inagoma tumia vlc click media thene streaming...kopi hiyo link na weka hapo.......mimi hapa natumia vlc..


rose kamili anasalimia wananchi
 
grace John anasalimia na kusema anaomba wampe ushirikiano mgombea. kiweru kasema wamekata umeme wakifikiri ccm itachagulika nawambia wakate umeme na jimbo letu tunalichukua. Paulina Gekuru kutoka manyara. anasema tarehe moja ni siku ya wajinga naomba muibadilishe. rose kamili kasema; ana siku ya 10 ameona matatizo makubwa ya wakina mama, barabara hakuna kitu, naomba mumpe kula joshua afanye kazi arumeru. Joshua ni chumvi na awe chumvi ya warumeru.
 
Nafuu nilichaji haka kasimu kangu ka mchina.Wamekata umeme wakidhani wametukomoa.
 
msahiki meya wa manispaa ya moshi mjumbe wa kamati anajiandaa kusalimia wananchi...sasa ni ester matiku anasalimia wananchi
 
Jamani mwenye matokeo ya uchaguzi uliopta hapo jimboni aweke idadi ya kura zlikuwaje?
 
kuna mtu mwingine anapata shida kusikiliza live?......akonai anaongea sasa hivi
 
peter msigwa anaitwa sasa kusalimia..anasema pepoooooooooooooooooooooooooz..itikieni wenyewe
 
Back
Top Bottom