Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Huyo sheikh sadick ni wa kanisa gani?

Udini utakusaidia nini mkuu?usiwe kama mtu aliyefirisika kichwani,wazazi wako walijitahidi upate elimu lakini mbona hautaki kuelimika wala kujielimisha na wakati wewe ni bado kijana?
 
kama mtu kapoteza kitambulisho,ana haki ya kupiga kura kama picha yake ipo kwenye kitabu cha kupiga kura. cha mhimu ni kujaza fomu namba 17. kwa sababu kuna watu wananunua vitambulisho ili wasipige kura. kasema Rema.
 
vicent nyerere anasema nani amewahi kusikia RPC mstaafu anapewa ukuu wa mkoa.....anasema wao ni watu wa kupokea amri wakiambiwa nyuma geuka wanageuka bila hata kuangalia kunanini.
 
maneno ya zitto

ndugu zangu wananchi leo tumekusanyika hapa ili kuhakiksha ifikapo tarehe moja mwzi wa nne..chadema inaongeza mbunge wa 49...mtu mtakayepmpeleka ni mtu atakayetetea wana arumeru

mkimchagua nasari mtakuwa mmefanya zaidi ya uchaguzi..leo mmepewa fursa ya kuweza kuamua,namna ya kusema namnaya kusema kama mnaridhika na mnayotendewa na ccm...kama hamridhiki namna meru inavyomilikiwa na wachache sasa ni fursa ya kusema kupita sanduku la kura....vijana semeni kuwa hamridhiki namna mnavyotendewa na ccm...arumeru ndiyo ilimtuma japhet kilio kwenda umoja wa mataifa ili kupinga unyonyaji unaofanywa kwa wana arumeru...leo mnamtuma nasari ana akili na uwezo mkubwa lakini pia anatoka chama makini....


chadema ni chama kinachotetea wanyonge tuko wachache bungeni lakini sauti yetu inapaa sawa sawa bungeni....
 
Zitto kabwe anasema ukimchagua Nasari utakuwa umefanya kitendo zaidi ya Uchaguzi. leo tumepewa fulsa ya kuchagua kama mnalidhika au hamlidhiki na namna ambavyo ardhi ya meru inamilikiwa na wachache, mataizo ya maji na ajira. arumeru ndo ilitoa mtanzania wa kwanza japhet kiliro 1951 kwenda UN kuwatetea watu wa meru. Nasari anatoka chama bora kimachotetea masirahi ya wanyonge. vilevile ni msomi. siraha ya kuwatetea haiwezi kutoka chama kingine isipokuwa nasari.
 
anaendela zitto

silaa hii ni nasari tupeni kijana huyu aungane na kina mnyika.sugu, lema..ili apapambane na ufedhuri unaofanywana na ccm....kwa yeyote ambaye hajaridhika na namna maisha yalivyo magumu, aipigie kura ccm lakini kama kuna mtu anapna ukosefu wa ajira kwa vijana ni jambo la msingi basi akaipigie kura ccm
 
mkuu Edson kila nikifungua napata kipande flan pekee au ndo kawaida
 
zitto anaendelea


vijana lindeni utu wenu msinunulie na wananchi wote msiuze shahada.......kama umepota kitambulisho nenda kapige kura ukifika omba fomu namba 17 jaza na piga kura...na kura yako itahesabiwa
 
maelezo ni haya:


Nenda kwenye Start,
All Programs,
Select Window Media Player,
Bonyeza Control "U" weka Link hii..
http://199.16.186.44:8523/stream?.wma




ikigoma tumia vlc...click media then stremining then copy hiyo link na weka hapo....ukifanikiwa gonga like
Acha kuhadaa watu....wana jf wanataka link ambayo wanaweza kusikilioza live na siyo hicho kipande cha dk 2 kilichorekodiwa...kama hauna suluhisho la jinsi ambavyo watu wanaweza kusikiliza live online uwe wazi!!!!!
acha tuendelee na chengachenga hizi za star tv na update zinazokuja hapa jamvini na siyo kutudanganya hapa
 
Nenda kwenye Start,
All Programs,
Select Window Media Player,
Bonyeza Control "U" weka Link hii..
http://199.16.186.44:8523/stream?.wma

imewekwa na kampuni ya Arusha mambo.

Kilewo,
Ahsante sana, kwani hata sisi tulio nje ya nchi tumefanikiwa kupata uzinduzi wa moja kwa moja. Mjitahidi basi muweze kuwa Radio na TV, kwani ni vyombo muhimu sana katika demokrasia ya siku hizi.
 
zitto anasema; yoyote anaye ridhika na ugumu wa maisha akaipigie kura ccm, yoyote ambaye anachukizwa na ukosefu wa ajira na ufisadi, maji,kupanda kwa gaharama akampigie kura Nasari. ccm nasikia wanazunguka wananunua shahada za kupiga kura. Nakushauri usiuze utu. kama umepoteza shahada nenda siku ya kupiga kura uombe fomu namba 17 ukisha ijaza utapiga kura. tarh1 mnaweza mkatangaziwa eti kijana wenu amejitoa, msiamin kwani tarehe 1 ni siku ya wajinga.
 
Back
Top Bottom