Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Mbowe anasema; uchaguzi wa arumeru sio wa kijimbo bali una mseleleko wa kitaifa, jamii nzima inafuatilia kwenye internet. arumeru imeandikisha watu laki moja na arobaini na saba na mara ya mwisho kuandikisha ilikuwa mwaka 2009. tunawanyima furusa watu kupiga kura kwa sababu tume ya Uchaguzi imeamua na huu ni mkakati wa makusudi wa chama na serikali kuwazua vijana kuelewa msitakabari wa taifa lao. Hakika huuni unyanyasaji.pamoja na upungufu huu tutashiriki uchaguzi kwa sababu hatua ya demoklasia ni hatua.
 
tume ya taifa haijatenda haki hata kidog..tume ya jaji lubuva imewanyima haki ya kupiga kura watanzania waliohamia arumeru....
 
mbowe anaendela:


haki ya msingi ya kikatiba ya kuchagua kiongozi haiko katika mamlaka ya lubuva, wala kikwete bali yapo katika katiba....
 
mbowe anaendela....


wana arumeru vumiliieni yako mabadiliko ya katiba yanakuja na sis chadema tutayasimamia....kikwete hujatutangazi kwamba kuna hali ya hatari arumeru maana magari ya polisi ni mengi sana....wacha niwalee wana arumeru
 
nimependa point za Z a kabwe, Freeman M big up.god bless hili jimbo linyakuliwe na chadema
 
mh mbowe anasema askari polisi wamepelekwa arumeru ili kuimarisha ulinzi na usalama
 
MBOWE ANASEMA; nimempigia jaji rubuva akiwa afrika kusini pritolia nikamwambia thibitisha ubinadamu wako. mwaka 2010 waliandikishwa watu 147000 lakini walipiga kura watu 60000 sababu ya unyanyasaji wa sheria za kipumbavu. chadema tunasema hii tutaiweka katika katiba mpya na tutasimamia. kikwete unanisikia, polisi wameleta magari zaidi ya 40 arumeru. mandela alisema wakati yupo mahakamani 1964 akituhumiwa kwa uchochezi akisema,"serikali inayotumia nguvu za kijeshi kuweka mamulaka yaka inawafundisha wanao
 
mbowe:

maneno ya nelson mendela alisema hivi mwaka 1964:

the gvt that uses force to maintain itsrule teaches the oppres to oppress it
 
mwana shukrani,ipo safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
mbowe:

magari 40 ya polisi yanaletwa arumeru na magari 4 ya washa wahsa ya nini huku arumeru?
 
Asante DUBU tupo pamoja baba! Endelea kuleta mambo, Songea gizani!!!!!
 
askari toka chuo cha polis moshi wamepelkwa arumeru
 
Acha kuhadaa watu....wana jf wanataka link ambayo wanaweza kusikilioza live na siyo hicho kipande cha dk 2 kilichorekodiwa...kama hauna suluhisho la jinsi ambavyo watu wanaweza kusikiliza live online uwe wazi!!!!!
acha tuendelee na chengachenga hizi za star tv na update zinazokuja hapa jamvini na siyo kutudanganya hapa

acha ujuha wewe. Inawezekana upo madongo kuinama ndo maana haupati yote. Mimi natumia link hyohyo kuckza mkutano wote.. Mgao wa laptop za Edo haukufka kwako?
 
Back
Top Bottom