Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Magamba kazi wanayo mwaka huu.arumeru motooo
 
Acha kuhadaa watu....wana jf wanataka link ambayo wanaweza kusikilioza live na siyo hicho kipande cha dk 2 kilichorekodiwa...kama hauna suluhisho la jinsi ambavyo watu wanaweza kusikiliza live online uwe wazi!!!!!
acha tuendelee na chengachenga hizi za star tv na update zinazokuja hapa jamvini na siyo kutudanganya hapa



mimi nasikilza hapa kwa hiyo link na anaongea zitto kabwe kwa sasa!!!! refresh browser yako
 
kuna mtu anapata shida kusikia hii kitu online?....kama yupo aseme tumpe msaada......

namsikiliza lema kwa sasa....
Mkuu siipati inaniletea option ya kudownload na itachukua kama masaa 7 na dk36,naomba msaada wako.
 
leo msemaji mku ni aikaeli mbowe...sasa anakaribishwa
 
dubu. Mgombea wa Zccm ametoboa sikio maans yake ni nini?.
 
Mnaolipoti mkiwa O distance nitawapiga BAN!!! Kwanini hamtuwekei picha!!?
Nimeishabofya kinokia changu mpaka dole linauma natafuta picha, sizioni!!!
Au ndo mmeamua kututenga kimtindo, hamtaki nasi tufaidi!!?
 
duh chadema tuna makamanda bana si mchezo aliposimama lema machozi kweli yamenitoka kwa furaha Chadema hoyeee!
 
Acha kuhadaa watu....wana jf wanataka link ambayo wanaweza kusikilioza live na siyo hicho kipande cha dk 2 kilichorekodiwa...kama hauna suluhisho la jinsi ambavyo watu wanaweza kusikiliza live online uwe wazi!!!!!
acha tuendelee na chengachenga hizi za star tv na update zinazokuja hapa jamvini na siyo kutudanganya hapa

Mkuu hiyo link unapata Live kupitia Arusha mambo Radio mie nimefuata maelekezo na hapa namsikiliza Mbowe Live noa, Edson amenisaida kupitia maelekezo hayohayo
 
Zitto kabwe amemkaribisha Mh. Freeman Mbowe akazindue Kampeni.
MBOWE anasema; kwanza nawashukuru sana kwa niaba ya chama.
Nazungumza usa liver lakini nazungumza na taifa lote kwa ujumla. naomba unitege sikio.
 
maneno ya mbowe:

naomba mniazime masikio yenu, naomba tujadili mstakabali wa taifa letu...
 
mbowe:

uchaguzi wa arumeru sio uchaguzi wa wilaya wala wa jimbo ni uchaguzi wa taifa ndio maana viongozi wa taifa wako hapa....
 
Mheshmiwa Mwnyekiti wa chama cha Cdm...Freeman aikael mbowe.
Anaongea kwa Uchungu kweli.
 
Mkuu kuna kipande kama cha dk 3-4 kinajirudia rudia. Hebu fanya mambo twende live!!
 
taifa linatafakari..watu 147000 ndio watu waliojiandikisha kupiga kura..tume ya taifa ya cuahguzi imeamua kuwa wale wengine wwote wale wengie wote waliojiandikkisa kupiga kura wasipige kura maana tume imewanyima haki yao kupiga kura...huu ni mkakati wa makusudi wa ccm vijana wasipige kura
 
Back
Top Bottom