Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

anasema problem caanot be solved with the same mind which created them...ccm wameleta maafa na matatizo..maneo ya msigwa hayo
 
Online wako off air nimetoka kutafuta sasa hivi, tupeni updates hapa tafadhalini mnaoangalia live

nilimaanisha source of information. Kuzima umeme haliwezi kuwa suluhu. Huu ni ushamba na ukweli ndo moja ya matatizo sugu ambayo yamesereresha ccm kuchukiwa. Kila siku giza. Bahati mbaya siku hizi habari zinatufikia tu hata kama kikao cha siri ikulu. Zitakuja tu. Hao hao na siri zao ndo ndo watashika simu na kurusha yanayojiri mitandaoni sasa umeme kukata inasaidia nn?
 
estha matiko viti maalum mara anasema wakina mama tunateseka kwa kuzalia chini, tunateseka kwa maji. naomba mumuchague Joshua. Mstapha akunae Mburu,anasema chungeni kura zenu zisiibiwe. mch.msigwa anasema problem can not be solved by the same people caused it. Joseph Mbilinyi kasema; mimi naomba mtupe Joshua nasari ili aje bungeni kupunguza watu wanaotuzomea atuongezee mzuka Bungeni. Godbless Rema anasema; yule ndg yake na sioi aliye nipiga marufuku yupo hapa? mkimkamata mleteni arusha. hakuna siraha dunia
 
kuna mtu anapata shida kusikia hii kitu online?....kama yupo aseme tumpe msaada......

namsikiliza lema kwa sasa....
 
sugu nasema wanarumeni wawape Joshua wk endelee mizuka bungeni maana ccm kazi yao nikuwazome.....
 
susan lyimo anaitwa...mwenyekiti wa wanawake wa chadema taifa
 
Jamani kwa anayeangalia matangazo ta startv kwenye uzinduzi wa chadema live inaendeleaje? Huku arusha haikamati kabisa tokea saa saba
 
kuna mtu anapata shida kusikia hii kitu online?....kama yupo aseme tumpe msaada......

namsikiliza lema kwa sasa....

Edson pls nisaidie nataka niisikie online now, nisaidie nifanyeje maana Chadema TV now iko off air
 
lymo anasema uchaguni ni miaka 5 lakini safari hii laizma kieleweke....na atakuwa hapo mda wote wa kampeni
 
kuna mtu anapata shida kusikia hii kitu online?....kama yupo aseme tumpe msaada......

namsikiliza lema kwa sasa....

Mkuu nimesema link haifanyi kazi kabsaaaaaaa, napata taabu kusiliza
 
Godbless Rema anasema; nmesikia polisi wameleta maji ya kuwasha, lakini hakuna siraha iliyoshinda nguvu ya uma. Mgombea wa ccm ametoboa sikio. suzani limo anasema; Huu umati unaashilia ushindi upo chadema cha kusikitisha sioni wanawake wenzangu. maisha yamekuwa magumu sababu ya Ufisadi. nyinyi mumepata fulsa pekee ya kufanya uchaguzi mara 2 kwa miaka5. kufanya kosa si kosa bali kurudia kosa. Heche anasema; Hii ni nafasi ya kipekee kwenu ili kuwaambia watawala hatukubaliani na jinsi mnavyo tutawala.
 
Lema hakumtaja jina,amesema mbunge wa ccm mkuu,heche jukwaani,lema amesema atakuwa live huku kuanzia jtatu
 
Back
Top Bottom