Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
141,228
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
141,228 2,000
Nadhani sheria za jf haziniruhu kutaja ID yako kamili unayotumia humu na Mimi pia sintofanya hivyo kwa kulinda maadili na heshima yako.

Kama utafanikiwa kuuona Uzi huu kabla haujafutwa basis itakuwa bahati kwako. Ni hivi baba Nasma(baba Hussein, baba Omary) maana una watoto watatu. Nenda Rashka Lodge Magomeni kanisani pale ulipoweka order ya kutengenezewa Sofa. Mkeo yupo na yule fundi masofa muda huu wameingia chumba namba 34 kinachoitwa Tabora muda huu.

Nadhani unajua kuwa mkeo amekuaga kuwa anakwenda SIMU 2000 kwa shangazi yake (bibi joha au siwema) eti wanakwenda kupanga mambo ya hitma au arobaini ya yule kijana aliyekufa kwa ajali ya bodaboda ,(Abdallah juma).

Mkeo sio mkweli amekudanganya hayupo SIMU 2000 yupo Rashka lodge, Magomeni anagegedwa na yule funding wako wa masofa bwana Deus au maarufu kama 'kijicho'.

Na mpango huu wrote umesukea na Shemeji yako mama Nadya (Sikuzani) kwani alipewa sh. 34000 na bwana kijicho na ameaidiwa sh. 20000 atamaliziwa kesho saa nane mchana.

Nimetumia JF kukupa taarifa hii kwani ndiyo njia salama kwangu mimi.

Kwa ufafanuzi huu tayari utakuwa umeshajijua Baba Nasma. Kama utabahatika kuuona Uzi huu basi mambo ndiyo yapo ivyo mkuu. Mkeo anapigwa pampu muda huu.

Pole sana mkuu.

 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
105,734
Points
2,000
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
105,734 2,000
Nadhani sheria za jf haziniruhu kutaja ID yako kamili unayotumia humu na Mimi pia sintofanya hivyo kwa kulinda maadili na heshima yako.

Kama utafanikiwa kuuona Uzi huu kabla haujafutwa basis itakuwa bahati kwako. Ni hivi baba Nasma(baba Hussein, baba Omary) maana una watoto watatu. Nenda Rashka Lodge Magomeni kanisani pale ulipoweka order ya kutengenezewa Sofa. Mkeo yupo na yule fundi masofa muda huu wameingia chumba namba 34 kinachoitwa Tabora muda huu.

Nadhani unajua kuwa mkeo amekuaga kuwa anakwenda SIMU 2000 kwa shangazi yake (bibi joha au siwema) eti wanakwenda kupanga mambo ya hitma au arobaini ya yule kijana aliyekufa kwa ajali ya bodaboda ,(Abdallah juma).

Mkeo sio mkweli amekudanganya hayupo SIMU 2000 yupo Rashka lodge, Magomeni anagegedwa na yule funding wako wa masofa bwana Deus au maarufu kama 'kijicho'.

Na mpango huu wrote umesukea na Shemeji yako mama Nadya (Sikuzani) kwani alipewa sh. 34000 na bwana kijicho na ameaidiwa sh. 20000 atamaliziwa kesho saa nane mchana.

Nimetumia JF kukupa taarifa hii kwani ndiyo njia salama kwangu mimi.

Kwa ufafanuzi huu tayari utakuwa umeshajijua Baba Nasma. Kama utabahatika kuuona Uzi huu basi mambo ndiyo yapo ivyo mkuu. Mkeo anapigwa pampu muda huu.

Pole sana mkuu.

#KuchapiwaHakuepukiki
#Kuchapiwanisiriyandani
#Kitandahakizaiharamu

 
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
5,402
Points
2,000
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
5,402 2,000
Nadhani sheria za jf haziniruhu kutaja ID yako kamili unayotumia humu na Mimi pia sintofanya hivyo kwa kulinda maadili na heshima yako.

Kama utafanikiwa kuuona Uzi huu kabla haujafutwa basis itakuwa bahati kwako. Ni hivi baba Nasma(baba Hussein, baba Omary) maana una watoto watatu. Nenda Rashka Lodge Magomeni kanisani pale ulipoweka order ya kutengenezewa Sofa. Mkeo yupo na yule fundi masofa muda huu wameingia chumba namba 34 kinachoitwa Tabora muda huu.

Nadhani unajua kuwa mkeo amekuaga kuwa anakwenda SIMU 2000 kwa shangazi yake (bibi joha au siwema) eti wanakwenda kupanga mambo ya hitma au arobaini ya yule kijana aliyekufa kwa ajali ya bodaboda ,(Abdallah juma).

Mkeo sio mkweli amekudanganya hayupo SIMU 2000 yupo Rashka lodge, Magomeni anagegedwa na yule funding wako wa masofa bwana Deus au maarufu kama 'kijicho'.

Na mpango huu wrote umesukea na Shemeji yako mama Nadya (Sikuzani) kwani alipewa sh. 34000 na bwana kijicho na ameaidiwa sh. 20000 atamaliziwa kesho saa nane mchana.

Nimetumia JF kukupa taarifa hii kwani ndiyo njia salama kwangu mimi.

Kwa ufafanuzi huu tayari utakuwa umeshajijua Baba Nasma. Kama utabahatika kuuona Uzi huu basi mambo ndiyo yapo ivyo mkuu. Mkeo anapigwa pampu muda huu.

Pole sana mkuu.

Aisee, hatari sana.
 

Forum statistics

Threads 1,325,757
Members 509,278
Posts 32,201,993
Top