Uu Mrembo Sana...Simama Tukupige Picha!

Uu Mrembo Sana...Simama Tukupige Picha!

Noname umeamua kubadilisha avatar jus becoz of being at loggerheads with somebody in here?...r u that serious pal?
Halafu khijab uliyovaa haifuniki vizuri uso wako...utawatamanisha watu saaana hapo!...huh!
No Broda i just felt like changing the avatar thats it... halafu sio Khijabu say Hijab lollllllllllll Hijab haifuniki uso Broda it just cover hair... u r right watatamani sana eehh I cant do nothing about men brains..
 
Now what is ur problem? I was thanking my GOD? Really it got nothing to do with u or anyone else...Jeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez.... I wasnt judging anyone here... I said I thank God I was born a muzlim because if It wasnt the Quran I could have been one of those girls.... u know it is shock and is too sad to see ppl still lives in ignorance despite of all the changes.... those ppl lack education and may be they need help... I dont know what u r trying to say here because I bet u r a muzlim but u dont walk naked r u now? ...can u sense the difference? unamaanisha nini uko huru? kwani mie ninae vaa hijab nimefungwa? anyhowwwwwww..


What do you mean by it is shocking..??? What ignorance are you talking about???.. These people are living naturally, they are not contaminated, they are pure, They live their life happily without frustration. Their hearts are pure, they never think of sex and prostitution as you people who on the other hand call your self civilised because you have wastern Education. Whose civilization is that? is it yours? You ware hijab or Kanzu, is that your civilization? Are you and arab? Stop being an alien to ypur self, this is purely alienation to oneself. Come back to your sense and start to value your african cultrue and norms. Stop embracing other people`s cultures. That is why we will never develop because we dispise our selves, as a result when any tone that is played in America and Europe, we all dance blindly the rhythm that they want us to dance. We dont have anything to call our own because we are mentally colonised. It is hi time that we come to our senses and start valuing what is ours.
 
What do you mean by it is shocking..??? What ignorance are you talking about???.. These people are living naturally, they are not contaminated, they are pure, They live their life happily without frustration. Their hearts are pure, they never think of sex and prostitution as you people who on the other hand call your self civilised because you have wastern Education. Whose civilization is that? is it yours? You ware hijab or Kanzu, is that your civilization? Are you and arab? Stop being an alien to ypur self, this is purely alienation to oneself. Come back to your sense and start to value your african cultrue and norms. Stop embracing other people`s cultures. That is why we will never develop because we dispise our selves, as a result when any tone that is played in America and Europe, we all dance blindly the rhythm that they want us to dance. We dont have anything to call our own because we are mentally colonised. It is hi time that we come to our senses and start valuing what is ours.
Mkuu
Umeniacha hoi!
Umemeza kabisa vile vitabu vya Song of Lawino and Ocol!!:drum:

Big up..umempa live huyu jamaa anayekana asili yake!
 
What do you mean by it is shocking..??? What ignorance are you talking about???.. These people are living naturally, they are not contaminated, they are pure, They live their life happily without frustration. Their hearts are pure, they never think of sex and prostitution as you people who on the other hand call your self civilised because you have wastern Education. Whose civilization is that? is it yours? You ware hijab or Kanzu, is that your civilization? Are you and arab? Stop being an alien to ypur self, this is purely alienation to oneself. Come back to your sense and start to value your african cultrue and norms. Stop embracing other people`s cultures. That is why we will never develop because we dispise our selves, as a result when any tone that is played in America and Europe, we all dance blindly the rhythm that they want us to dance. We dont have anything to call our own because we are mentally colonised. It is hi time that we come to our senses and start valuing what is ours.

Nadhani shida kwa tulio wengi tuliozaliwa hivi karibuni ni kudhani yale tuliyoyakuta wazee wetu wakifanya ni yao na hivyo ni yetu kumbe ni mapokeo. Na historia imepotezwa kabisa ili kujenga dunia mpya.

Kuwa Mkristu au Muislamu si jambo la kujivunia sasa wakati ambapo historia yetu inatuambia kuwa sisi weusi wa Afrika tuliitwa "washenzi" na tusiostaarabika kwa sababu hatukuwa na Dini wakati Mkoloni alipoingia katika nyumba zetu, akatuchalaza mijeledi mbele ya familia zetu na kututawala huku wakikaa katika ardhi yetu na sisi kutupa Biblia na Quran tusome ili tumjue Mungu wa Kweli, Mungu ambaye hata wale waliotuletea dini hawakuonyesha kumheshimu na kumfuta kwa matendo yao wenyewe kutokana na kuwafanya babu zetu watumwa, kuwatumikisha katika mashamaba ya manamba, kuwanyonga kama kuku kwa aibu nk nk.

Leo tunaweza kusimama na kujivunia mila za kimagharibi au Kiarabu na kujiona tumezaliwa upya na kustaarabika kwa kuwa sasa si wale "washenzi" tena ambao tulivaa magome ya miti, tuliabudu katika mila nk nk. Lakini historia yetu itakuja kutusuta kwa kuwa Dunia ile iliyotuona sisi Weusi ni Washenzi inabadilika sasa na kuonekna wapo ndo washenzi zaidi.... wazungu na hao waarabu ambao tunawashabikia sasa ndio wanatembea uchi mabarabarani, ndio wanaoongoza kuwa na mambo ya kifirauni kama biashara ya ukahaba (sasa kwa tovuti); ndoa za jinsia moja, kuingiliana kinyume cha maumbile, nk.

Hawa ndio wastaarabu, ambao wakija Umasaini au kule Umakondeni mnawaona wakinunua nguo za kimasai na vinjago vya wamakonde ili wakavae na kupamba kule kwao, ni hzo mila ambazo pengine zinanunuliwa kwa bei ghari sana leo. Leo ukiwa Ulaya na Marekani katika maonyesho ya sanaa, picha toka Afrika ambazo zinaonyesha utamaduni halisi wa Mtu Mweusi zinauzwa kwa bei kubwa sasa na pengine ni hizo wanazokuja kutupiga bure huku tukiwakenulia meno kwa kuwa akili zetu zishaharibika kwa kuona tu ngozi nyeupe.

Hao waliotuita Washenzi karne chache zilizopita, ndio sasa wanakuja kwetu ili tushirikiana nao kiuchumi na kitamaduni, wanatuolea dada zetu ili tuzae nao tuwe familia ya baba na mama moja, na bado tunadhani wao ni bora kuliko sisi ambao akili zetu zimedumazwa na propaganda zao na kujiona pasipo wao hatuwezi.

Tukielimika sana tusisahau historia yetu, tukaona kiarabu na kizungu ni lugha yetu, hijabu, bikini na jeans ni mavazi yetu ...tende, harua na bugglers ni chakua chetu nk nk..akili zetu zitakuwa zimekwanguka!.
 
Ooow thanks God that I was born a Muzlim...

I am with Gaijin this is totally inappropriate...

kuna siku utasema bora ningezaliwa kwenye jamii hiyo nikampokea Yesu nikaurithi uzima wa milele, kuliko kule utakakokuwa umeenda, utakapowakuna mabikira kibao wakiota moto na mwamedi wakiwasubiria muungue pamoja. fanya uamuzi sasa.
 
Yah hapo ni Gambela Ethiopia mpakani na Sudan, Pia hata Wasudan wapo hivyo nao. Wao wanakushangaa wewe unayevaa nguo kwakweli wakati wewe unawashangaa. Sasa hivi wame advance kidogo huruhusiwi kuwapiga picha bila malipo
 
Hivi hapa kuna watu wanajisifu kwa ukristo wao na uislamu wao? Ili iweje........
 
Kwa kweli mi sioni ubaya hapo, nashangilia sana watu kukaa kiutamaduni zaidi na nikienda kuwatembelea lazima nitavaa kama wenyewe!
Kuna sababu za msingi zinawafanya kuvaa hivo. Nkienda Ulaya navaa kama wazungu, nikiwa dar, navaa kama wabongo.
NOTHING, absolutly NOTHIG can justify kusema kuvaa hivo ni vibaya na kuvaa kama nilivo vaa hapa ni sawa. yote ni mazingira. Wazungu wakienda beach, watu wengi kuzidi hata hilo soko, wanakaa na bikinis inaonekkana sawa just because tumeambiwa hivo.
I love this... tena na hizo dreads ndio kabisaaaa
Of course, kumpiga picha kwa nia ya kumdhalilisha ni kosa...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom