Utata kigogo UVCCM - akutwa amekufa hotelini Arusha

Utata kigogo UVCCM - akutwa amekufa hotelini Arusha

Acheni kupakazia watu mambo ya kijinga, yeye alidhani bwambwa linakomeshwa mpaka ulinywee Viagra? mtu kakutwa uchi na Condom zimeshatema mzigo wewe unaleta tamthilia za Inghondu unataka tukuelewe vipi?

Mjinga na Mpumbavu ni watu kama wewe mnaoaminishwa kuwa alikutwa na Condom!
 
Mjinga na Mpumbavu ni watu kama wewe mnaoaminishwa kuwa alikutwa na Condom!
Mjinga na mpumbavu ni mtu kama wewe unayetaka tusikilize porojo zako wakati reliable source zinaeleza alikutwa na Condom 2 akiwa uchi, akiwa na bastora (sema sasa alikutwa na manati) akiwa na madini ya Tanzanite.

Na reliable source za leo zinaendelea kusema Baba mzazi wa huyu Mollel amekataa mwili wa Mwanaye kufanyiwa uchunguzi kwa sababu amekufa kifo cha aibu. so who are you in Mollel Family? Fanculo.
 
  1. Do not take Viagra if you are also using a nitrate drug for chest pain or heart problems. This includes nitroglycerin (Nitrostat, Nitrolingual, Nitro-Dur, Nitro-Bid, and others), isosorbide dinitrate (Dilatrate-SR, Isordil, Sorbitrate), and isosorbide mononitrate (Imdur, ISMO, Monoket). Nitrates are also found in some recreational drugs such as amyl nitrate or nitrite ("poppers"). Taking Viagra with a nitrate medicine can cause a sudden and serious decrease in blood pressure. During sexual activity, if you become dizzy or nauseated, or have pain, numbness, or tingling in your chest, arms, neck, or jaw, stop and call your doctor right away. You could be having a serious side effect of Viagra.
  2. Do not take Viagra more than once a day. Allow 24 hours to pass between doses. Do not take Viagra while also taking Revatio, unless your doctor tells you to. Contact your doctor or seek emergency medical attention if your erection is painful or lasts longer than 4 hours. A prolonged erection (priapism) can damage the penis.
  3. Viagra can decrease blood flow to the optic nerve of the eye, causing sudden vision loss. This has occurred in a small number of people taking Viagra, most of whom also had heart disease, diabetes, high blood pressure, high cholesterol, or certain pre-existing eye problems, and in those who smoke or are over 50 years old. It is not clear whether Viagra is the actual cause of vision loss.
  4. Stop using Viagra and get emergency medical help if you have sudden vision loss.

Mkuu unaweza kusema ni viagra, lakini mnasahau kuwa jamaa inawezekana alinyonya matiti yenye yaliyowekewa sumu kwa lengo la kummaliza.
Uchunguzi wa kina unatakiwa kujua ukweli
 
Mkuu unaweza kusema ni viagra, lakini mnasahau kuwa jamaa inawezekana alinyonya matiti yenye yaliyowekewa sumu kwa lengo la kummaliza.
Uchunguzi wa kina unatakiwa kujua ukweli
Baba Mzazi amekataa uchunguzi anasema Mwanaye amekufa kifo cha aibu, sijui kati ya wewe na Baba yake nani mwenye uchungu wa mwana.
 
Matola,
polepole
mara nyingi hatusomi maelezo vizuri ndo maana haujaeleweka.
Mwisho wa siku utaendelea kusomeka vizuri tu.


......

Baba Mzazi amekataa uchunguzi anasema Mwanaye amekufa kifo cha aibu, sijui kati ya wewe na Baba yake nani mwenye uchungu wa mwana.
 
Baba Mzazi amekataa uchunguzi anasema Mwanaye amekufa kifo cha aibu, sijui kati ya wewe na Baba yake nani mwenye uchungu wa mwana.

........

Baba mzazi naye ni wa kushauriwa, siyo kukurupuka na kutoa majibu marahisi kama unavyofikiri. Sote tunafahamu wazee wetu wa kijijini na mila na desturi zilivyo.

Kukutwa na Condom ni sawa, lakini kwanini tusijiulize nini kilitokea? kwanini ukatae kuwa mwanamke alitumika kumwondoa uhai marehemu?

Acheni ushabiki wa kijinga, mnatakiwa kufanya uchunguzi wa kina kuliko kukurupuka kisa majibu ni condom imekutwa kwenye uume! Kama kifo kilipangwa hata condom inaweza kutumika kwa kupotosha ukweli
.
 
Ukimeza ile kitu Viagra unaweza kukaa juu ya kifuwa cha Mwanamke bila kushuka na unaweza ukashuka na bado Dushelele likaendelea kusimama tu. wengi hufa kwa pressure, hupaswi kutumia hivi vitu bila ya kupimwa na Daktari na kushauriwa, ni maalum kwa wale ambao hawana nguvu Nature.
:A S angel::A S angel:
 
Baba mzazi naye ni wa kushauriwa, siyo kukurupuka na kutoa majibu marahisi kama unavyofikiri. Sote tunafahamu wazee wetu wa kijijini na mila na desturi zilivyo.
Kukutwa na Condom ni sawa, lakini kwanini tusijiulize nini kilitokea? kwanini ukatae kuwa mwanamke alitumika kumwondoa uhai marehemu? Acheni ushabiki wa kijinga, mnatakiwa kufanya uchunguzi wa kina kuliko kukurupuka kisa majibu ni condom imekutwa kwenye uume! Kama kifo kilipangwa hata condom inaweza kutumika kwa kupotosha ukweli
Ni kwa nini Mungi asishauriwe na badala yake ashauriwe Baba Mzazi? Una mfahamu Baba wa Mollel wewe, kule Mwanza anakoishi anaishi kijiji kipi? declare you're interest kwanza kwenye kifo hiki before further comment.

Wewe mwenye hear feelings and emotions unataka tukusikilize zaidi badala ya eye witnesses? wewe jamaa unashangaza kweli, subiri thread za Chadema u could be better than this. hapa unatokota tu.
 
Kifo cha aibu wapi .. bora kijana alikuwa anajali afya yake.
Great Thinker indeed!! kumeza Viagra ndio kujali afya? unajuwa Viagra ni nini lakini? kwahiyo Condom ndio zimeweza kumprotect na kuzuiya nguvu za viagra?
 
Great Thinker indeed!! kumeza Viagra ndio kujali afya? unajuwa Viagra ni nini lakini? kwahiyo Condom ndio zimeweza kumprotect na kuzuiya nguvu za viagra?

Hivi ni kweli alitumia Viagra?
harafu wewe Matola utadhani ulikuwepo?
 
Last edited by a moderator:
Hivi ni kweli alitumia Viagra?
harafu wewe Matola utadhani ulikuwepo?
Haya mambo ni wanaume ndio tunayaelewa, na siyo Viagra tu kuna nyingine inaitwa Elector na kadha wa kadha ila zina kazi moja na sawa.

Tatizo la chips mayai vijana siku hawana huwezo wa kuridhizisha Wanawake ndio inapelekea kujiingiza kwenye matumizi ya hizi booster, na badly Mwanamke hutomuona hata siku moja Mwanaume akimeza hizi hufanya kwa usiri mkubwa nusu saa kabla ya tendo.

Kwa wale wajanja wa mjini wakijigunduwa nguvu zao zina mushkeli basi upiga pombe kali badala ya hayo madawa. nadhani umenielewa, huyu jamaa inasemekeana alikung'uta mizigo miwili in the same day, sasa u can imagine kwa hizi lishe za chips mayai.
 
Mjinga na Mpumbavu ni watu kama wewe mnaoaminishwa kuwa alikutwa na Condom!

........

Inaelekea wewe huwa unakurupuka kuandika hapa JF bila kusoma taarifa nzima. Hivi katika taarifa ya mwandishi wa thread hii hujasoma kuwa mwili wa marehemu ulipelekwa hospital ya Mount Meru ukiwa katika shuka kisha baadaye walirudi polisi kuchukua mipira ya kiume iliyokuwa kwenye shuka lile. Mipira ya kiume ni CONDOM kama ulikuwa hujui.

Leo ukisoma magazeti familia ya marehemu hususani Baba yake mzazi amekataa mwili wa marehemu kufanyiwa uchunguzi kwasababu mazingira ya kifo chake yanatia aibu.

Yawezekana ulikuwa unamaana hiyo condom aliyokutwa nayo haikuwa kwenye king'amuzi chake hilo sawa lakini alikutwa na condom mbili moja ikiwa tayari imeshatumika.
 
Ndio marijali wa ccm hao,kutoka kwa kina marehemu Ben si mbali na kwa marehemu mzee Madumba aliyekuwa mwenyekiti wa themi(ccm)ambaye naye alikutwa na umauti kwenye mazingira kama hayo kwenye guest moja huko usa river,any way Mungu ni wa huruma,hataacha kumrehemu ndugu yetu B mollel.
 
Inaelekea wewe huwa unakurupuka kuandika hapa JF bila kusoma taarifa nzima. Hivi katika taarifa ya mwandishi wa thread hii hujasoma kuwa mwili wa marehemu ulipelekwa hospital ya Mount Meru ukiwa katika shuka kisha baadaye walirudi polisi kuchukua mipira ya kiume iliyokuwa kwenye shuka lile. Mipira ya kiume ni CONDOM kama ulikuwa hujui.

Leo ukisoma magazeti familia ya marehemu hususani Baba yake mzazi amekataa mwili wa marehemu kufanyiwa uchunguzi kwasababu mazingira ya kifo chake yanatia aibu.

Yawezekana ulikuwa unamaana hiyo condom aliyokutwa nayo haikuwa kwenye king'amuzi chake hilo sawa lakini alikutwa na condom mbili moja ikiwa tayari imeshatumika.


.....

Swali la kujiuliza kwa mtu mwenye fikra pevu kondom ikitumika inatupwa kitandani au dustbin?
 
Mkuu unaogopa kutaja peponi kwa nini?

hakuna sehemu inayoitwa mahala pema peponi. jamaa amekufa anasubiri haki yake inayotokana na na imani na matendo yake hapa duniani. wanaojaribu kumuombea wanapoteza muda wao. habari yake ilishakatwa. kama mtu hakutubu yeye binafsi akifa tu maana yake hata mungeomba kwa kiasi gani kama alikufa na dhambi yoyote atakuwa amepotea.

UDONGO + PUMZI YA UHAI = NAFSI HAI.

NAFSI HAI - PUMZI YA UHAI = UDONGO
. Hakuna ziada. jamaa anachosubiri sasa ni ufufuo na kisha malipo sawaswa na matendo yake.
 
Back
Top Bottom