Utata kigogo UVCCM - akutwa amekufa hotelini Arusha

Utata kigogo UVCCM - akutwa amekufa hotelini Arusha

Nimeshangaa haya:
1. Mwili wa marehemu ulikutwa ukiwa na kondom, na ukapelekwa hivyohivyo hospitali. Badae polisi wakaja kuchukua kondom. Wameipeleka wapi? Matarajio yangu condom ingefanyiwa uchunguzi wa DNA hukohuko hospitali ithibitike ilimwingia nani. Huyo angeisaidia polisi uchunguzi. Usijekuta wameitupa!
2. Mganga mkuu wa mkoa anasema uchunguzi wa maiti utategemea maagizo ya polisi. Ni sheria ya nchi gani hiyo? Kwa hiyo polisi wakisema msichunguze hamtachunguza? Nahisi daktari amechemka au anaogopa siasa. Ninavyofahamu mimi vifo vya namna hiyo uchunguzi ni mandatory na ripoti inaingia kwenye record hata kama polisi hawajasema (kama polisi wakihusika na kifo unadhani watasema kichunguzwe?)

kweli kabisa postmortem ni mandatory coz lazima cause ya kifo ijazwe kwenye form za kifo..na huwa inafanyika kabla ya kuifadhi mwili ili kupata real data na kutopoteza ushaidi..daktari atakuwa anajua sema anaogopa wanasiasa.
 
inasemekana ni viagra.coz familia ya marehem imekataa mwili usichunguzwe coz ni aibu tu kwao.
 
Back
Top Bottom