Utata: Kanisa la Siloam


merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,590
Likes
2,448
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,590 2,448 280
Habari zenu wanajamvi,

Hivi karibuni kumekuwa na utata hapo kanisani. Kwamba inavyoonyesha kuwa baada ya kifo cha mwanzilishi wa kanisha hilo Elia R.I.P kumekuwa na utata unaonekana umekaaa kimaslahi zaidi.

Hali ipo hivi. Mke wa mwanzilishi wa kanisa hilo anaidiwa kutaka kujimilikisha kanisa hilo ili aweze kufanya yale anayotaka hapo siku za mbeleni.Kumekuwa na migongano ya hoja hata kufikia walinzi kupewa oda ya kuzuia waumini kuingia kanisani hapo.

Habari nilizopewa na muumin wa muda mrefu wa kanisa hilo kuwa sasa, kulikuwa na plan za kubadilisha vitasa vya vilango ili kufungwa kwa kanisa ilo.
Waumini wa kanisa hilo na watu waishio around na kanisa hilo wanaeza kutujuza zaidi.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Habari zenu wanajamvi.

Hivi karibuni kumekuwa na utata hapo kanisani. Kwamba inavyoonyesha kuwa baada ya kifo cha mwanzilishi wa kanisha hilo Elia R.I.P kumekuwa na utata unaonekana umekaaa kimaslahi zaid.

Hali ipo hivi. Mke wa Mwanzilishi wa kanisa hilo anaidiwa kutaka kujimilikisha kanisa hilo ili aweze kufanya yale anayotaka hapo siku za mbeleni

Kumekuwa na migongano ya hoja hata kufikia walinzi kupewa oda ya kuzuia waumini kuingia kanisani hapo.

Habari nilizopewa na muumin wa muda mrefu wa kanisa hilo kuwa sasa, kulikuwa na plan za kubadilisha vitasa vya vilango ili kufungwa kwa kanisa ilo.


Waumini wa kanisa hilo na watu waishio around na kanisa hilo wanaeza kutujuza zaidi.
Wacha wafu wazike wafu wao!
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,117
Likes
92
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,117 92 145
Kuna kanisa lao hao jamaa nalifahamu Kibaigwa. Ni kama linapoteza waumini kila kukicha. Walikuwa na mbwembwe za kupiga mziki mkubwa kila saa kumi alfajiri siku hizi hakuna hiyo. Na hii imeanza baada ya Munuo kufariki.
 
M

MAGUFULI JEMBE

Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
89
Likes
39
Points
25
M

MAGUFULI JEMBE

Member
Joined Aug 23, 2015
89 39 25
Hawa jamaa wana imani ya ajabu ukijiunga tu na dhehebu lao wanakupatia majina mapya kuanzia lakwanza mpaka la mwisho na hata mji unaoishi wanaubadili jina mfano DAR inaitwa Siloam kwani wanaamini majina yote ya awali ni ya kishetani pia biblia inaitwa neno na wanaamini pia kuwa muumini wao wa kweli haugui wala hafi na hata Munuo wanaamini hakufa bali alipaa SHIKA NENO TENDA NENO wanapenda kuanza ibada zao saa 10 alfajiri ili kuwahi mibaraka ambayo wanaamini huwa wanapokwa na wale wanaopiga azana saa 11 asubuhi
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,632
Likes
786,199
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,632 786,199 280
Hawa jamaa wana imani ya ajabu ukijiunga tu na dhehebu lao wanakupatia majina mapya kuanzia lakwanza mpaka la mwisho na hata mji unaoishi wanaubadili jina mfano DAR inaitwa Siloam kwani wanaamini majina yote ya awali ni ya kishetani pia biblia inaitwa neno na wanaamini pia kuwa muumini wao wa kweli haugui wala hafi na hata Munuo wanaamini hakufa bali alipaa SHIKA NENO TENDA NENO wanapenda kuanza ibada zao saa 10 alfajiri ili kuwahi mibaraka ambayo wanaamini huwa wanapokwa na wale wanaopiga azana saa 11 asubuhi
wanaamini kuna nguvu katika jina lako....na mambo mengi mno, very interesting kusema ukweli! tafuta cd zao usikilize....
 
Jcoder

Jcoder

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
496
Likes
268
Points
80
Jcoder

Jcoder

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
496 268 80
Hawa jamaa wana imani ya ajabu ukijiunga tu na dhehebu lao wanakupatia majina mapya kuanzia lakwanza mpaka la mwisho na hata mji unaoishi wanaubadili jina mfano DAR inaitwa Siloam kwani wanaamini majina yote ya awali ni ya kishetani pia biblia inaitwa neno na wanaamini pia kuwa muumini wao wa kweli haugui wala hafi na hata Munuo wanaamini hakufa bali alipaa SHIKA NENO TENDA NENO wanapenda kuanza ibada zao saa 10 alfajiri ili kuwahi mibaraka ambayo wanaamini huwa wanapokwa na wale wanaopiga azana saa 11 asubuhi
Hahahahahaaaa umenichekesha.
Ila ndo madhala ya hz tasisi mwenye maono akifa na dhehebu hufa inabd warud kusoma misingi ya kiuongoz kwa baba zao Katoliki,Lutheran,anglican.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,632
Likes
786,199
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,632 786,199 280
Hahahahahaaaa umenichekesha.
Ila ndo madhala ya hz tasisi mwenye maono akifa na dhehebu hufa inabd warud kusoma misingi ya kiuongoz kwa baba zao Katoliki,Lutheran,anglican.
hiyo ni kweli
 
N

Nestkilly

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
27
Likes
17
Points
5
Age
51
N

Nestkilly

Member
Joined Jun 27, 2016
27 17 5
wajinga ndo waliwao acha hao waamini waliwe mana imeandikwa watu wangu mnaangamia kwa kukosa maarifa.hili dhehebu limewaharibu sana watu waamini wao wamekua km matahira wamekosa ht utu wa kibinadamu
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
891
Likes
298
Points
80
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
891 298 80
Hawa jamaa walimpa jina jamaa mmoja cjui mti wa uzima,yani hawa hakuna mungu kbsa pale dada mmoja walibeba cheni eti wanaenda ikombowa kisa gold kwani ilirudi bas hatar sana
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,210
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,210 280
Hahaha eti plan ya kubadili vitasa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,409
Members 475,533
Posts 29,287,535