Yani nilivyo bize halafu nikimbizane na vichaa, Eti jini linapita kwenye nyumba za watu na Yule Jamaa anaingia Tu kwenye makazi ya watu.Aaah ungefuatilia bwana, ona umetukosesha uhondo🤣🤣🤣
Itakuwa wewe ndio huyo mganga, ukawahadaa wananchi wa watu🤣🤣na hao wananchi wenye hasira kali walirekod video jini akiwa angalia baada ya kuvunjwa miguu na wakaituma kwenye social media 😂😂
Jamaa anakimbiza jini kwenye nyumba za watu, mara karukia ukuta yaani tafrani..Sahihi kabisa Ila wananchi wanakuwa wanaamini kabisa.
kwa kweli jini alilia sana😆😆Itakuwa wewe ndio huyo mganga, ukawahadaa wananchi wa watu🤣🤣
Mkuu hii optical illusion maan yake ni nn make umu kuna la saba failureDuh yani unapotosha kwa makusudi ama kwa kukosa uelewa.. Hiki ulichopost ni optical illusion
Nikamjibu sina hela, bank nilikwenda kulipia maji. Akauliza ni kitu gani cha thamani kipo nyumbani nikalete ili aniombee? Pia atafanya dua dada hatojua kama kitu hicho kimeondoka, nikamjibu ni gari hivyo atulie nikalilete. Nilivyoondoka nilicheka jamani, nikafika home nikamsimulia sister daaah🙆♂️🙆♂️Nimekosa😂
Matapeli wakubwa🤣Yaani siku hizi nikimuona mtu anaenda kwa sangoma nabaki nacheka sana
Duuuh sio powa 😁kwa kweli jini alilia sana😆😆
🤣🤣🤣Yani nilivyo bize halafu nikimbizane na vichaa, Eti jini linapita kwenye nyumba za watu na Yule Jamaa anaingia Tu kwenye makazi ya watu.
Jini kama jini🤣🤣🤣kwa kweli jini alilia sana😆😆
Imagine, mamia ya watu wako nyuma ya huyo mtaalamu...mtaalamu anawaingiza chaka, Jamaa itakuwa alikimbiza upepo Tu dadeki.Jini ni kiumbe roho na spidi yake ni zaidi ya supersonic
Haliwezi likawa jini lile 🤣, Jamaa aliwaingiza chaka wananchi.🤣🤣🤣
Sasa unabisha ulikuwepoooo?
Maluweluwe ya Macho (Optical Illusions) ni hali ambapo unachokiona ni tofauti na uhalisia.Mkuu hii optical illusion maan yake ni nn make umu kuna la saba failure
Kote huko kumejaa wabahatishajiUkitaka kupata mganga hodari na wa kweli anzia mkoani kigoma,burundi, DRC,Congo Republic,Central Africa Rebublic, huko ndiko kuna waganga wa ndagu za mali, ukitaka kulogwa nenda tabora,mwanza,simiyu geita,sumbawanga,mpanda nk.