Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,081
- 100,886
Mimi bado mwanafunzi ndio maana nipo hapa kujifunza! Chukua mwalimu hapo juu🙄Nitakuja chemba unipe uzoefu binafsi😅😅😅
Mimi bado mwanafunzi ndio maana nipo hapa kujifunza! Chukua mwalimu hapo juu🙄Nitakuja chemba unipe uzoefu binafsi😅😅😅
Bicurious anaitwa sio BisexualSamahani, hivi ukivutiwa bila kupractice na we ni bisexual?
Wabongo wengi hawajui Kissing, nachokaa mie.
Duhh sawa😅Bicurious anaitwa sio Bisexual
Kua curious haimaanishi mtu atakuja kua bisexual ni phase tu anaipitia kwa sababu mbali mbali then anaendelea alipokua, usiogopeDuhh sawa😅
Okay, mtu anayependa ku-watch zile videos vipi? Au ndo haohao bicurious?Kua curious haimaanishi mtu atakuja kua bisexual ni phase tu anaipitia kwa sababu mbali mbali then anaendelea alipokua, usiogope
Hahahaha unataka kuufanyia nini uzi wa watu😆bora hata nimechelewa kuuona huu uzi 🤭
Ndio huyo huyo bi-curious,Okay, mtu anayependa ku-watch zile videos vipi? Au ndo haohao bicurious?
Viko lele lele vimechanuliwa kama uyoga😀 nyieeeeeee🙌🏻viungo vya mwili viko live 😀
saivi giza tayali sina wa kumpigia aje kunifanyia massage,, ila ningeuona mapema ingekua tabu😁😁😁 ngoja nisome taratibu nipate mawili matatu ya kulaliaHahahaha unataka kuufanyia nini uzi wa watu😆
Hee hii mpya! Kwahiyo hao ni kina nani? Kwanini wenyewe hawafanyi hivyo🤭Ndio huyo huyo bi-curious,
Sijui kwanin watu hupenda kuangalia zile videos za kwenye porn, hazinaga uhalisia wowote wala wenyewe kabisa hawafanyani vile😀
Mhhh na wewe huwa unavutiwa na wanawake wenzako??? Huwa unatamani nini kutoka kwaoSamahani, hivi ukivutiwa bila kupractice na we ni bisexual?
Wadada tu wanalipwa, wenyewe wanafanya tofauti, kuna hisia za kweli zinakuwepo kwenye tendo na vitendo ni zaidi ya hivyoHee hii mpya! Kwahiyo hao ni kina nani? Kwanini wenyewe hawafanyi hivyo🤭
Njoo nikunyonye mpaka mkundKwa hii migenye niliyonayo, sijaweza kumaliza kusoma, mambo si mambo.
Ngoja ni-bookmark nitarudi baadaye!
Khee! Wapi nimesema navutiwa na wanawake wenzangu 😆Mhhh na wewe huwa unavutiwa na wanawake wenzako??? Huwa unatamani nini kutoka kwao
Je ni matako makubwa au
Chuchu konzi matiti makubwa??