cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 119,938
- 196,376
Afu ni suala la kawaida kabisaa kwa wana faragha.Sema wewe kiazi, nikisema mie muhogo nina mizizi
Afu ni suala la kawaida kabisaa kwa wana faragha.Sema wewe kiazi, nikisema mie muhogo nina mizizi
Kama vile kutia huruma!
Hajui watu wananyonya Mk, na wanarudi mdomoni ku kiss.Khe kama wewe huwezi wenzio tunaweza tena zaidi ya hayo, hujaona wenzio hadi mfereji wanapiga deki🤓
Daktari weweee sie yatima wa mapenzi umetufanya tuzidi kujihisi wapweke 🥹
[/QUOTENgoja niku pm bwana sio vyema wala haki kuwa mpweke na sisi tupo.Daktari weweee sie yatima wa mapenzi umetufanya tuzidi kujihisi wapweke 🥹
Njoo pm plz 😭Pole jamaniiiii
Asa itakuaje😬
Mkono unakuangalia unashangaa dah jamaa anatusaliti mchana kweupe 😁Njoo pm plz 😭
Kuna demu namnyonya mkungu na yeye mwnyw anakuja nipige denda, Afu fresh tuu sembuse KWapo wanaofanya hivyo, wala usihisi ni utani au haiwezekani.
AsanteeKama vile kutia huruma!
Polee
Kama namuona vile mkono atakavyokakamaa kukataa nitype huko pm 😂Mkono unakuangalia unashangaa dah jamaa anatusaliti mchana kweupe 😁
Simple sana hy, mm kuna manzi namnyonya mkungu na denda juu fresh tuuYaan anakunyonya chini afu mdomo huo huo tena anarudi kukupiga denda?? Hata kama mapenzi ni uchafu ila huo sio mpangilio mzuri
Pale unaposoma kitu afu unabaki kujiuliza hii nimeelewa Au sijaelewa 😂
Huyu sio culture me. Huyu marimposa yeye ni lesbian, yupo humu kupromote lesbianism. Usifikiri hiyo story hapo yupo na mwanaumeKumbe wewe ndio Culture Me ?
Huyu si alikua mpenzi wa mapenzi ya Same sex? Ila naona alipotea hapa JF,
Ngoja niutafute mlango wakutokea coz inaonekana nimeingia humu bila kujua au bila kujua.
Moto wa milele uwaangazeUjanja na ufyatu wangu wotee, kwenye Denda nimekubali kuwa mshamba, sio kwamba siwezi, naweza tena haswaa, ila nafikiri niliyenaye hawezi, kupakazana na kujazana mimate mdomoni nimesindwaa.
Wabongo wengi hawajui Kissing, nachokaa mie.
Hongera kwa ku enjoy mahii. 🔥🔥🔥🔥
Unasikilizia utamu ukiwa mbele za watu😅Pale unaposoma kitu afu unabaki kujiuliza hii nimeelewa Au sijaelewa 😂
Wanakuona Huyu ameshachizika 😂Unasikilizia utamu ukiwa mbele za watu😅
Labda utakua humjui Culture Me huyu nae alikua ana promote Lesbianisn humu JF,sema siku hizi kapotea,Huyu sio culture me. Huyu marimposa yeye ni lesbian, yupo humu kupromote lesbianism. Usifikiri hiyo story hapo yupo na mwanaume
Kwa hiyo unapoingia kwenye mada zao hilo ulifahamu
Ungesema tu huwezi ningekupa mualiko nikufundishe, denda linasisimua kabla ya mtanange wenyewe,Ujanja na ufyatu wangu wotee, kwenye Denda nimekubali kuwa mshamba, sio kwamba siwezi, naweza tena haswaa, ila nafikiri niliyenaye hawezi, kupakazana na kujazana mimate mdomoni nimesindwaa.
Wabongo wengi hawajui Kissing, nachokaa mie.
Hongera kwa ku enjoy mahii. 🔥🔥🔥🔥
Kwani siku hizi amebadili jinsia??Culture me zamani alikua mwanamke sa sijui nini kimetokea.