Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Ungesema tu huwezi ningekupa mualiko nikufundishe, denda linasisimua kabla ya mtanange wenyewe,
ila kama ulivyosema mtu awe anajua na awe msafi, bila hivyo utatapika
Ngono ni sanaa, na kukis8 ni moyo wa hiyo sanaa.. ukikutana na jitu halijui kukiss inakera, ila kwa sisi wanaume tuna namna ya kuvunga, utakwepa kiss utafanya mengine jambo liende..
Ila kwa wanawake ni kero mnooo..
Ukimkisi vizuri, ukampigq denda vizuri ni analoa chap, na wengine anaweza kuloa kwa kukufikiria tu.

Unakutana na mtu baada ya kwichi kwichi ndio anafunguka pale pale,kisses zako ni hatari, mwingine anaenda huko kisha anafunguka kisses ni hatari hajawahi,ama kakumbuka kaishaloa, anapiga na kapicha ka K kuthibitisha.

Kwa kuwa ni maneno uliyozoea kuyapqta inakuwa si ajabu .. unatabasamu tu.
 
Hii pisi imegoma bwana, mie nilikuwa nishaanza kuhamisha watu kigamboni..

Mie nilikuwa radhi anipe, huku anaendelea na mchezo wake wa "KUSAGA na KUKOBOA" baada ya muda ataamua yeye aendelee kuwa FRICTIONAL ama aje upande wa FRICTIONAL na penetrative force .... 😂🤣
Hapo sitii neno bwashee, tafuta kiti kingine tu , kitu unachotaka kukitumia kina mapupu ya paka
 
Hii pisi imegoma bwana, mie nilikuwa nishaanza kuhamisha watu kigamboni..

Mie nilikuwa radhi anipe, huku anaendelea na mchezo wake wa "KUSAGA na KUKOBOA" baada ya muda ataamua yeye aendelee kuwa FRICTIONAL ama aje upande wa FRICTIONAL na penetrative force .... 😂🤣
Naskia wanakuaga watamu sana hao😅
 
Naskia wanakuaga watamu sana hao😅
Mnoooooo... wanajua sanaa ya ngono.
Katika life langu nilipata wawili.

1. Huyu mmoja, nilimkuta ameishaanza mchezo huo yupo na mtu wake... alikuwa mwana mwana, siku ya siku akajichanganya.
Akanipa mchezo, nikaibanjua vizuri.. kuna kauli akanipa ipo kichwani mpaka kesho.
Ile FOREPLAY ndio sehemu wanaume huwa tunafeli, sanaa ya kissing, michezo ya kunyonyana, chuchu, PAPA na michezo mingine.. "wanaume wengi hawajui michezo hiyo, ikifika kissing ni kituko unaona mtu bora achomeke amalize, so ukimpata msagaji, lazima udate sababu yeye ni mwanamke anajua kile mwanamke anahitaji, hivyo atafanya kwa uzuri zaidi"
Hivyo ukiwa fundi kisha unaiLOMBA vizuri, basi ngumu mwanamke kukupa kisogo.
Huyu aliacha kabisa usagaji, na hivi sasa kaolewa yupo ulaya.
Yule demu ambae nilimpora demu wake alinimind sana, na ilikuwa kidogo nae niichape, yupo kusini mwa afrika miaka mingi hatujawasiliana.

2. Huyu alikuwa konki, nae akajichanganya nikamla, alinielewa kipengele nikawa ni mimi mwenyewe, nilikuwa sijatulia, lakini kikubwa zaidi sikumuelewa pia.
 
Mnoooooo... wanajua sanaa ya ngono.
Katika life langu nilipata wawili.

1. Huyu mmoja, nilimkuta ameishaanza mchezo huo yupo na mtu wake... alikuwa mwana mwana, siku ya siku akajichanganya.
Akanipa mchezo, nikaibanjua vizuri.. kuna kauli akanipa ipo kichwani mpaka kesho.
Ile FOREPLAY ndio sehemu wanaume huwa tunafeli, sanaa ya kissing, michezo ya kunyonyana, chuchu, PAPA na michezo mingine.. "wanaume wengi hawajui michezo hiyo, ikifika kissing ni kituko unaona mtu bora achomeke amalize, so ukimpata msagaji, lazima udate sababu yeye ni mwanamke anajua kile mwanamke anahitaji, hivyo atafanya kwa uzuri zaidi"
Hivyo ukiwa fundi kisha unaiLOMBA vizuri, basi ngumu mwanamke kukupa kisogo.
Huyu aliacha kabisa usagaji, na hivi sasa kaolewa yupo ulaya.
Yule demu ambae nilimpora demu wake alinimind sana, na ilikuwa kidogo nae niichape, yupo kusini mwa afrika miaka mingi hatujawasiliana.

2. Huyu alikuwa konki, nae akajichanganya nikamla, alinielewa kipengele nikawa ni mimi mwenyewe, nilikuwa sijatulia, lakini kikubwa zaidi sikumuelewa pia.
😅😅😅😅😅😅😅😅
Una uzoefu nao sana
 
😅😅😅😅😅😅😅😅
Una uzoefu nao sana
Sio saaaana, ni hao wawili.. kama wengine watakuwepo, ni kwa siri siri sikuwa na uthibitisho.
Kuna mmoja nilikuwa namkula, rafiki yake wa karibu sanaaa, alikuwa kama ana kawivu, nilikuwa nahisi wanacheza michezo hiyo.. nae nikamkula, ila sikuwahi kupata uthibitisho
 
Sio saaaana, ni hao wawili.. kama wengine watakuwepo, ni kwa siri siri sikuwa na uthibitisho.
Kuna mmoja nilikuwa namkula, rafiki yake wa karibu sanaaa, alikuwa kama ana kawivu, nilikuwa nahisi wanacheza michezo hiyo.. nae nikamkula, ila sikuwahi kupata uthibitisho
Wanawake wakifanya hiyo michezo haipendezi japo sioni kama ni issue kubwa, wao wameumbwa kufanywa kwa hiyo wakiamua kufanyana wenyewe watajua wenyewe
 
Back
Top Bottom