Dr. Mariposa
JF-Expert Member
- Dec 2, 2014
- 5,847
- 19,508
- Thread starter
- #41
Why not, watu wanaenjoy na bwana anasifiwa vile vileHalafu kinywa hicho hicho jpili kinapayuka , bwana yesuuu asifiweee, ameeeeeeni.View attachment 3543581
Why not, watu wanaenjoy na bwana anasifiwa vile vileHalafu kinywa hicho hicho jpili kinapayuka , bwana yesuuu asifiweee, ameeeeeeni.View attachment 3543581
Za kwako mrembo wa makaveli10Why not, watu wanaenjoy na bwana anasifiwa vile vile
Weeee shindwaaaaaaa, me mrembo wa wanawake wote warembo 🤗Za kwako mrembo wa makaveli10
Mambo yako tukuachie mwenyewe , kipenda roho hula nyama mbichi, pande za mwambao hawajambo? Mimemisi mnofu wa papa😋Weeee shindwaaaaaaa, me mrembo wa wanawake wote warembo 🤗
naomba ni log off, nikiwa na akili zangu timamu.Hajui watu wananyonya Mk, na wanarudi mdomoni ku kiss.
😂😂😂😂😂😂
Log off mejiii, 😂😂😂😂😂naomba ni log off, nikiwa na akili zangu timamu.
Kwa kweli Ba tamu msafi kwa kila kitu, shida hajui kissing. Najaribu kumfunza lakini anashindwa.Ungesema tu huwezi ningekupa mualiko nikufundishe, denda linasisimua kabla ya mtanange wenyewe,
ila kama ulivyosema mtu awe anajua na awe msafi, bila hivyo utatapika
Kuna vitu unasoma kisha nagundua, mimi ni yanki kabisa.Log off mejiii, 😂😂😂😂😂
Sema wee nyanya, mie kitunguu ninatoa machozi.Kuna demu namnyonya mkungu na yeye mwnyw anakuja nipige denda, Afu fresh tuu sembuse K
AminaaaMoto wa milele uwaangaze
😂😂😂😂😂 nimejikuta nachekaa, LolKwani siku hizi amebadili jinsia??
Haswaaaa, 😂😂😂😂😂Kuna vitu unasoma kisha nagundua, mimi ni yanki kabisa.
Hii pisi imegoma bwana, mie nilikuwa nishaanza kuhamisha watu kigamboni..Za kwako mrembo wa makaveli10
😂🤣🤣🤣🤣 dah, kmmke walai 😂🤣Weeee shindwaaaaaaa, me mrembo wa wanawake wote warembo 🤗
Msemo wa zamani huo, siku hizi kipenda roho anakula madiko diko yaliyopikwa kiufundi😀Mambo yako tukuachie mwenyewe , kipenda roho hula nyama mbichi, pande za mwambao hawajambo? Mimemisi mnofu wa papa😋
Hapo shida ni kwako sio kwake sasa,Kwa kweli Ba tamu msafi kwa kila kitu, shida hajui kissing. Najaribu kumfunza lakini anashindwa.
Daah mie mate ya mtu hapana, aaaah
Hiki cha mbavuuuuuuu au cha kendeeeeeee?🤠😂😂😂😂🤣🤣🤣🤣 dah, kmmke walai 😂🤣
Kendembwe... 😂🤣Hiki cha mbavuuuuuuu au cha kendeeeeeee?🤠😂😂😂