Capital G
JF-Expert Member
- Jul 2, 2017
- 3,445
- 5,366
Mkuu naona umeamua kukwepa kodi kiukweli ukweli [emoji3]Mimi nataka ya kufa na kuoza kwa mke wangu, mimi niwe naokota funza anapokufa
Mkuu naona umeamua kukwepa kodi kiukweli ukweli [emoji3]Mimi nataka ya kufa na kuoza kwa mke wangu, mimi niwe naokota funza anapokufa
Kupanga nikuchagua mkuu... Endelea kupiga ramli #mitano tena.Yapo mabasi ya yanayofanya safari kutoka Kanda ya ziwa kuja dar, huyo tajiri ndio mchezo wake kufa na kuoza na kugeuka kuwa funza ila mabasi yake yanajaza sana kumbe ndio utajiri wake
Bora nifwe masikini lol
Kuna ule wa kukatwa kidole vipi huwa unakuwaje huooHahaha
Unamfikisha kwa sangoma kachoka nenge la siku nne anafakamia punje mbili zinamkwama mchezo unaishaNamkalisha siku nne bila kula,halafu naenda nae kwa mganga,nina uhakika atakula punje kama 50,zinatosha sana.
Nielekeze vizuri mkuu,0747658718Wewe twende msata kuna uchawi salama kule beba kaniki moja tuu
Hii kuna mwamba aliwai kusimulia , na walifanikiwa sana maisha, walipewa mashart 2 wasinywe pombe na wasifanye tendo kama mke na mume. Sasa bana ukiwa na pesa mambo yanakuja meeeengi zile alika za marafiki kwenye shughuli nk cku moja wakalazimishwa na marafiki zao wakanywa pombe , na walipofika home wakanyanduana wakalala, wakaja kushuka ucku sanaa nyumba inawaka moto wakajikuta wapo nje bila nguo na ndio ukuwa mwisho wa biashara yao hapo , wakafilisikaaaa mwisho waliachanaNi aina mojawapo ya uchawi wa kupata utajiri ukiacha huu wa ;
Kuua ndugu
Kuwafanya wanafamilia ndondocha
Kuwekwa kidonda mwilini
Kupewa masharti ya chakula nguo na magari nk nk
Huu una mambo yake ya ajabu, unapewa dawa ambayo utamshirikisha mkeo tuu.Ukishakunywa hiyo dawa unakufa na kuoza kabisa mpaka kutoa funza wengi
Sasa mkeo kazi yake kila siku itabidi awafagie hao funza na kuwaweka kwenye ndoo kwa mpaka siku ya saba utakapofufuka.
Utajiri wako utategemea na wingi wa funza watakaokusanywa kwa siku.
Ukishamaliza siku Saba utafufuka na biashara zako zitaanza kuchanganya.
Onyo na tahadhari
-Hutakiwi kuwa na mwanamke mwingine
-Mkeo hapaswi kushtuka mara ya kwanza akiwaona funza utakufa moja kwa moja
-So wewe wala mkeo mnapaswa kutoa siri hii kwa yeyote hata chini ya mtutu wa bunduki
-Ishu ya kufa wiki nzima na kuoza utaifanya kila biashara zinapoyumba
Kama bado unataka utajiri kwa njia za mkato fikiria mara mbili kabla hujamua
Sasa utakuaje na pesa usinywe pombe wala usile mbususu....Hii kuna mwamba aliwai kusimulia , na walifanikiwa sana maisha, walipewa mashart 2 wasinywe pombe na wasifanye tendo kama mke na mume. Sasa bana ukiwa na pesa mambo yanakuja meeeengi zile alika za marafiki kwenye shughuli nk cku moja wakalazimishwa na marafiki zao wakanywa pombe , na walipofika home wakanyanduana wakalala, wakaja kushuka ucku sanaa nyumba inawaka moto wakajikuta wapo nje bila nguo na ndio ukuwa mwisho wa biashara yao hapo , wakafilisikaaaa mwisho waliachana
Unakodi boda unakimbilia kurasini chap [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Huwa wanayabana mpaka wanatoka jasho
😂😂😂😂😂Mimi nataka ya kufa na kuoza kwa mke wangu, mimi niwe naokota funza anapokufa