Tamama
JF-Expert Member
- Mar 15, 2016
- 887
- 1,107
hahahahahaWale waleeeee[emoji85]
hahahahahaWale waleeeee[emoji85]
Kumbe unajuaNaunga mkono hoja
sanaaa kuna mhaya mmoja huyo sitakaa nimsahauKumbe unajua
Hili kabila mnapenda kulitajasanaaa kuna mhaya mmoja huyo sitakaa nimsahau
Baada ya kusoma tu hii thread nikachukua rula,nikateremsha nguo ya ndani [emoji23]Haahh.... Si kwa kukataa kwa ukali uo
Sir ni nini jamaa
mpk kiitwe kibamia kinakuwa na ukubwa gan msaada jmn
Usikatae Hiyo Ni Ya UkweliNamba moja nakataa
Usikatae Hiyo Ni Ya UkweliNamba moja nakataa
Imebidi nirudi juu fastaa kuisoma namba 3...Namba 3 ni kweli kabisa na imeniokoa na kuwa na kibamia!
Ukiwa na govi unavaaje condom?Namba 3 ni kweli kabisa na imeniokoa na kuwa na kibamia!
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Imebidi nirudi juu fastaa kuisoma namba 3...
Nimeisoma namba 3...lol
Shkamoo namba 3 na Behaviourist
Mbona umekuwa mkali? Mungu anaingiaje hapa? Wewe ni ipi inakuhusu? Vibamia havifai ktk ndoa.Watoto wa israel walikuwa wanatahiriwa siku ya nane baada ya kuzaliwa-ina maana wewe unaakili kuliko Mungu?
Jean Claude Lamarck alitoa law of use and disuse, utafiti ukaja ukamuweka kwenye kundi la wapumbavu.
Je unayajua madhara ya govi na faida za kutahiriwa?
Usipotoshe umma
Namba 1 ni kweliNamba moja nakataa
Lakiniii..!!Mbona umekuwa mkali? Mungu anaingiaje hapa? Wewe ni ipi inakuhusu? Vibamia havifai ktk ndoa.