Goodluck TZ
JF-Expert Member
- Oct 24, 2015
- 1,448
- 662
BASHITE THEOR
Wake wa wazungu wasingehangaiku kutuibia mipingo yetu.Kwa nini? Umeziona ngapi za wazungu?
Twawaza[emoji196]Labda "Tawaza"
Ushauri wako mzuri, ila mada haihusu uzinzi, Ila sababu za vibamia, ambavyo pia kwenye ndoa vipo. Vibamia pia vinaweza kuwa moja ya sababu ya kuvunjika kwa ndoa kwa kiasi kikubwa tu, japo hutokubariana, ila ukweli ndiyo huo.Uzinzi ni dhambi
Pich tafadhaliMbona me nna govi halafu nna kibamia? C kweli mkuu
Huu utafiti umewahusisha rika zote za wanaume na wanawake pia wanawake wanaojiuza. Upendo ,Pesa haijawahi kuwa ulinzi wa ndoa, kusuguliwa vizuri ndio ulinzi kamili wa ndoa.kw utafit nliofany mm asilimia kubw ya wanawake wanapend wawe n maish mazur n kuish n mwanaume anaempend bila kujal kuw n kbamia au n hoho.mwnamke ardhk kw icho tu.faraj y mwnamke ipo kwny maisha mazur.mwnaume jitume ufnye kazi umtunze mkeo n yy atrdhk n ww kw hali yyte y kimaumbile uliyo nayo.......asiye rdhik n either alibakw utoton au alianz mapenz n watu wazima akiw mdgo au hulka ya kupend kutembea n wanaume weng...yote n yote jibu n helaaaa fulstop
kat y watu wanaoongoz kw kuchapian wake n maskin ten waishio uswahilin huku waume zao wakiw n mafund wakusugua .fny utft n ujilize KUNA NINIIIII HAPAHuu utafiti umewahusisha rika zote za wanaume na wanawake pia wanawake wanaojiuza. Upendo ,Pesa haijawahi kuwa ulinzi wa ndoa, kusuguliwa vizuri ndio ulinzi kamili wa ndoa.
Nakutumia pm my dear.. Usiwaze Mimi na wewe..Pich tafadhali