Utafiti: Vibamia husababishwa na sababu kuu mbili.

Utafiti: Vibamia husababishwa na sababu kuu mbili.

Mbona umekuwa mkali? Mungu anaingiaje hapa? Wewe ni ipi inakuhusu? Vibamia havifai ktk ndoa.
Kitendo cha Mungu kuruhusu siku hiyo Ya nane inaashiria kuwa haina madhara kutahiri katika umri mdogo,Mungu hawezi ruhusu kitu chenye madhara kwa watu wake.
Pia research zime proove kuwa hakuna relation kama hiiyo.

Kuondoa nyama ya juu kwenye kichwa cha uume katika umri mdogo kunazuiaje ukuaji wa tissue za uume na kufanya uwe mdogo,hivi hujiulizi maswali hata wewe unayebisha?

Je kutahiri kunazuia seli za mwili zisikue vizuri?.
Acha uvivu wa kufikiri,usiamini tu kila kinachoongelewa mtandaoni,tumia akili unapoona mada.

kama hujakanyaga kabisa shule lazima uwe bashite kwenye ishu kama hii.lakini kama umeenda kidato kidogo huwezi kuwa mpumbavu kiasi hiki.
 
1. Utafiti unaonesha 98% ya wanaume waliotailiwa wakiwa chini ya miaka 3 vibamia wengi wana vibamia.....

2. Utafiti unaonesha 78% ya wanaume ambao mashine wameanza kuitumia wakiwa na miaka zaidi ya 20 wana vibamia.

3. Utafiti unaonesha pia 99% ya wanaume wenye "govi" hawana vibamia.

Ushauri: Ili kuepuka vibamia watoto watahiriwe wakiwa na umri wa miaka zaidi ya 5 au wasitahiliwe kabisa. Pia mashine iliyotahiriwa ianze kutumika ipasavyo mara tuu barehe inapoanza.
Yani mtoa Mada una taka mm nipoteze muda wa kumlinda mwanangu dhidi ya kibamia wakati baba yake ninacho mm nani alinilinda nisikipate,mwache akipate na yeye aje aangaike nacho,yani nikuzae mwenyewe alafu uje unizidi kiboyaboya hzo dharau Sasa....
 
Mmu inazd kuporomoka kiwango kama sh ya madafu
 
Yani mtoa Mada una taka mm nipoteze muda wa kumlinda mwanangu dhidi ya kibamia wakati baba yake ninacho mm nani alinilinda nisikipate,mwache akipate na yeye aje aangaike nacho,yani nikuzae mwenyewe alafu uje unizidi kiboyaboya hzo dharau Sasa....
Hahahahahaaaaaaaaaaaa
 
Wayahudi hutahiriwa siku ya 8 baada ya kuzaliwa na hawapo kwenye orodha ya wenye vibamia.

Vibamia ni maumbile ya kurithi Kama yalivyo maumbile mengine. Kama ukoo wenu ni vibamia ni rahisi wewe na watoto wako kuwa vibamia.

Ndio maana unapaswa uchanganye damu
 
kw utafit nliofany mm asilimia kubw ya wanawake wanapend wawe n maish mazur n kuish n mwanaume anaempend bila kujal kuw n kbamia au n hoho.mwnamke ardhk kw icho tu.faraj y mwnamke ipo kwny maisha mazur.mwnaume jitume ufnye kazi umtunze mkeo n yy atrdhk n ww kw hali yyte y kimaumbile uliyo nayo.......asiye rdhik n either alibakw utoton au alianz mapenz n watu wazima akiw mdgo au hulka ya kupend kutembea n wanaume weng...yote n yote jibu n helaaaa fulstop
Yeah atakupenda kwa hella
Lkn atatumia hella zako kuvionga vibwana vingine nje
 
kat y watu wanaoongoz kw kuchapian wake n maskin ten waishio uswahilin huku waume zao wakiw n mafund wakusugua .fny utft n ujilize KUNA NINIIIII HAPA
Yeah atafata hella ila hyo haimaanishi kuwa atakupenda
 
Wewe usiwe kama mganga wa kienyeji,unachobisha ni nini sasa??,Mungu alijua kuwa hakuna madhara kwenye maumbile ya mwanaume ndo maana akaruhusu watahiriwe siku ya nane.

Pia kama hujui science ya binadamu basi jua wenzako wanaijua,Na study zimefanyika na kuonesha hakuna uhusiano wowote kati ya kutahiriwa mapema na uume mdogo.

Hii nchi ina mabashite wengi sana,watu hawajui halafu wanakuwa wabishi kama wamechanjiwa.
Labda tu nikudokeze,sababu kuu za mtu kuwa na uume mdogo ni GENETICS pamoja na upungufu wa homoni za kiume(androgens) especially wakati wa rapid growth of genital organs.
Sasa wewe unabisha kana kwamba wote hatuna uhakika,wengine tunao uhakika wa tunachokisema.
Kwani ww una kibamia au[emoji12] [emoji12]
 
1. Utafiti unaonesha 98% ya wanaume waliotailiwa wakiwa chini ya miaka 3 vibamia wengi wana vibamia.....

2. Utafiti unaonesha 78% ya wanaume ambao mashine wameanza kuitumia wakiwa na miaka zaidi ya 20 wana vibamia.

3. Utafiti unaonesha pia 99% ya wanaume wenye "govi" hawana vibamia.

Ushauri: Ili kuepuka vibamia watoto watahiriwe wakiwa na umri wa miaka zaidi ya 5 au wasitahiliwe kabisa. Pia mashine iliyotahiriwa ianze kutumika ipasavyo mara tuu barehe inapoanza.
Hasara ya kuw na kibamia au faida ya kuwa na mhogo ni nini?
 
Wazungu wanawaza na kufikiria jinsi watakavyoishi kwenye sayari mars nyie karne ya 21 mnawaza vibamia halafu mnataka nchi ya viwanda..nalemaga gete gete.
 
Back
Top Bottom