Utabiri: Rais ajaye Tanzania (2015) ni Mwanamke

Utabiri: Rais ajaye Tanzania (2015) ni Mwanamke

It is another silly season, litmus time wana-test zali si utabiri ni mpango wanakaa mezani na kuanzisha propagander na kumwandaa mwanamke ambaye yupo ili kuhalalisha utabili feki, kifo cha yahya wamepata pigo ss ana recruit mtu mwingine wapitishie mabo yao nashukuru Mungu wa Tz wa leo ni waelewa itakula kwao.
 
Wanabodi heshima.

Tumechambua sana Wanaume tukaelimishana huyu anaweza huyu hawezi, tumefikia mahali tunatamani 2015 ifike tuone nani atasimamishwa na CCM na CHADEMA kati ya tuliowajadili.

Jamani tanzania tunawanawake pia walio na wanaoshiriki siasa za nchi yetu hebu tuwajadili wanaoweza kukidhi vigezo kutokana na jinsi wametumia fursa walizopewa za uongozi.

Hivyo mmoja wao akipewa nafasi 2015 anaweza kutuonyesha njia ktk kutatua changamoto zinazotukabili kama taifa Kwanini? Kila wakati tuwaone wenye sifa, vigezo na kipaji ni watanzania ambao ukiangalia jinsia zao wanaume na sio wanawake.Leo tuwatendee haki tuwajadili.

Shiriki kwa kumtaja jina na ujibu swali la kwanini? unaona anaweza na wanajamvi wengine tutakukubali au kukukatalia kwa hoja.

Mie Tibaijuka kwa kuwa ni msomi ambaye anakipaji cha uongozi, kuweza kwake kupata kazi UN sio kwa kuteuliwa kushindanishwa na akaifikisha mwisho mwema sio jambo la kupuuza na ushiriki wake ktk harakati na siasa ya nchi vyema akitimiza wajibu.
 
Taifa la waabudu uchawi na unajimu wa kichawi
 
Mtabiri maarufu ametabiri kuwa Rais ajae Tanzania atakuwa ni mwanamke. Utabiri huo utakuwa umewakata maini Mh Laigwanani na Mh wa Mambo ya nje.

Source: Magazeti ya leo kama vile Majira na Jambo Leo

kama huna cha kuandika tulia kimya.
 
Acha kuleta hapa ujinga wa kupima upepo kwa kumtetea shangazi yako. Watz wa leo si wale wa mwaka 47. Fahamu kwamba Uongozi hauna uhusiano na jinsia ya mtu.
 
Hivi huyo naye anamlinda mpangaji wa Magogoni kwa majini ili asidondoke?
 
huyo spika wenu tayari ushakuwa mzigo - sasa mnataka mtutwishe na kiroba kingine? tuoneeni huruma na sisi ni binadamu kama nyie.
 
Itakuwa staili design ya iliyomuengua Sitta kwenye Uspika? Ambapo king maker Rostam alitoa amri bi Kiroboto ndiyo zamu yake kuwa spika, mzee mzima Sitta akajikuta anasalimu amri kuutema uspika kwa kuwa alishindwà kujigeuzà kuwa mwanamkè kama ambavyo magamba waliweka kama sharti ili uukwae uspika!

Hivi Tanzania hatuna katiba? Je huyo mwanamke anakuja sababu ya utabiri au kuna kipengere cha katiba kinacho stipulate kwamba lazima awe mwanamke?
Kama kipengere hicho kitawekwa katika katiba mpya je ni lazima zamu ya mwanamke iwe 2015? Kwa nini isiwe 2020?
 
Tanzania hii si ya kuongozwa na mwanamke. Hata wanaume wenye sura zinazoelekea kufanana na wanawake si wa kuongoza nchi hii. Jk katupa darasa kubwa sana hatuhitaji kufanya makosa tena. Magamba wenyewe wanaita chama chao eti chama dume unategemea magamba wateue mgombea mwanamke?
 
tufikirie the best tanzanian to be our next president - wa kiume, wa kike, mkristo, muislam, mpagan we dont give a damn. tuache ukaburu wa jinsia
 
Spika aliyepatikana kwa kigezo cha uke wake ana tija gani? Tumnzie hapo kujadili, maana naona kichaka kingine cha kuficha "viwavi" wa ccm kinaandaliwa!
 
Naona propaganda za Magamba zimehamia kwenye Wanga sasa na Ushirikina. LOL kwisha kazi.
 
Mkuu tatanyengo magazeti yapi hayo na habari kamili inapatikana ukurasa wa ngapi?

DSC08435-459x600.jpg
 
tufikirie the best tanzanian to be our next president - wa kiume, wa kike, mkristo, muislam, mpagan we dont give a damn. tuache ukaburu wa jinsia

mbona la vijana mlitugawa kwa umri tukaelimishana lakini hoja yangu si kuchagua jinsia kama sifa bali wenye sifa na uwezo ambao ni wanawake kila kitu mfumo dume
 
hatuna muda wa kupoteza kuchagua ni mwanamke yupi anafaa. sie msimamo wetu na uwe mtanzania yupi anafaa? matatzo kila sehem ndo tuanze kuangalia sura na jinsia na sio uwezo? tutakuwa tumelaaniwa
 
Ni kweli tupu mkuu tumekuwa taifa la hovyohovyo mpaka inatia kichefu chefu. Lakini sisi kama wananchi ambao tunatambua hali hii tunawajibu wa kujaribu kuibadilisha .NAAMINI UWEZO TUNAO!

Lakini mimi sishangazwi sana na tabira za namna hiyo, kwani ndo burudani ya mkuu wa nchi yetu. Yeye ana-entertain sana mambo hayo.....inaelekea ni mfuasi mzuri wa ishu hizo hapo.
Si hivyo tu, nina amini kuwa huo ni mpango wake wakutumia watu wa aina hiyo ili kuuaminisha umma kuwa sasa ni zamu ya WANAWAKE (si imetabiwriwa!),ili kesho akiibuka na kusema hivyo hadharani tusishangae!

Huu naamini ni mpango wake kwa sasbabu imeshazungumzwa huko nyuma kuwa anamuandaa Dr Asha-Rose Migiro kuwa mrithi wake,akiwa na lengo la kumpoteza kabisa swahiba wake EL.
Pia anaamini kwa sasa mtu pekee wa upinzani ambaye ni presidential material,anayewatia hofu CCM na mwenye nafasi kubwa ya KUSHINDA ni Dr SLAA, na wao kama chama hawana mtu (mwanaume) wanayeweza kumsimamisha kupambana naye, hivyo anaamini njia pekee ni kuja na kigezo cha JINSI (ZAMU YA WANAWAKE)
Hivyo ndo anaiandaa jamii kisaikolojia,KAMA WALIVYOFANYA KWENYE UCHAGUZI WA SPIKA!
 
2005 tuliambiwa hayohayo baadaye kauli ikabadilika........akapatikana rais mwenye sura ya "kike" kwa mujibu wa mtabiri mwandamizi wa wakati huo....sasa yu marehemu
 
Ni kweli tupu mkuu
tumekuwa taifa la hovyohovyo mpaka inatia kichefu chefu. Lakini sisi
kama wananchi ambao tunatambua hali hii tunawajibu wa kujaribu
kuibadilisha .NAAMINI UWEZO TUNAO!

Lakini mimi sishangazwi sana na tabira za namna hiyo, kwani ndo burudani
ya mkuu wa nchi yetu. Yeye ana-entertain sana mambo hayo.....inaelekea
ni mfuasi mzuri wa ishu hizo hapo.
Si hivyo tu, nina amini kuwa huo ni mpango wake wakutumia watu wa aina
hiyo ili kuuaminisha umma kuwa sasa ni zamu ya WANAWAKE (si
imetabiwriwa!),ili kesho akiibuka na kusema hivyo hadharani tusishangae!

Huu naamini ni mpango wake kwa sasbabu imeshazungumzwa huko nyuma kuwa
anamuandaa Dr Asha-Rose Migiro kuwa mrithi wake,akiwa na lengo la
kumpoteza kabisa swahiba wake EL.
Pia anaamini kwa sasa mtu pekee wa upinzani ambaye ni presidential
material,anayewatia hofu CCM na mwenye nafasi kubwa ya KUSHINDA ni Dr
SLAA, na wao kama chama hawana mtu (mwanaume) wanayeweza kumsimamisha
kupambana naye, hivyo anaamini njia pekee ni kuja na kigezo cha JINSI
(ZAMU YA WANAWAKE)
Hivyo ndo anaiandaa jamii kisaikolojia,KAMA WALIVYOFANYA KWENYE UCHAGUZI
WA SPIKA!

ni ndoto ya mchana kwa PADRI SLAA KUWA RAIS WA TANZANIA
 
Back
Top Bottom