fufumajeusi
Senior Member
- Dec 21, 2024
- 148
- 254
- Thread starter
- #41
hili ni jukwaa kubwa ,wahusika watakua wameliona hope watalifnyia kazi
boa ina option ya kutumia salary account, so katumia main salary account mkuu, how comes nichukue mm chief !Hata hela anazozisubiri utakuwa umezichukua wewe.
Wewe umeamua kushupaza shingo , na hata huo mkopo ukipewa utaishia kutombea ombaomba, umeambiwa fika ofisini ni rahisi kusolve hiyo kesi ana kwa ana ila unang'ang'ana namba zao ziko Facebook mara Instagram..Bure kabisamkuu, simu yao ya kiofisi kabisa then hawa toi ushirikiano, nikaenda kwenye instagram page yao nako wana lalamikiwa sana na wateja kuwa hawatoi loan zaidi ya 2weeks sasa. kitu ambacho ni tofauti na Nmb,crdb nk
oyah chief punguza jazba!Wewe umeamua kushupaza shingo , na hata huo mkopo ukipewa utaishia kutombea ombaomba, umeambiwa fika ofisini ni rahisi kusolve hiyo kesi ana kwa ana ila unang'ang'ana namba zao ziko Facebook mara Instagram..Bure kabisa
Naunga mkono hojaKopeni hizi benki kubwa kubwa tu Kama NMB, CRDB, NBC. Hao wengine fanyeni Kama hamuwaoni.
Kama ulivyoanza kumsaidia awali,ndivyo unapaswa kumsaidia hadi apate mahela yake kutoka BOA.boa ina option ya kutumia salary account, so katumia main salary account mkuu, how comes nichukue mm chief !
Sawa mkuu, ukiupata nirushie hata li ten la AZUMAoyah chief punguza jazba!
sio mm n mshikaji wangu mkuu
hahaaa noted chiefSawa mkuu, ukiupata nirushie hata li ten la AZUMA
sijui mkuu, bora wajitoe kwenye loan providers list wakiona hawana bajeti ya kueleweka kuliko kusumbuana kama hviKuna access a.k.a selcom sahivi nao hawaeleweki mikopo wanatoa au hawatoi, au kuna crisis ya chini chini huko kwenye mabank hawaisemi?
nitafanya hvyoo mkuu wangu ,japo loan enyewe hata sio kubwa ni below 4mNenda mkeshe naye kwenye tawi lao, hiyo ni hatari
noted chief,kumbe ni kilio cha wengi!!Sio hao tu ni shida mabenki mengi hata STANBIC bank. Waombaji wanapiga simu kwa maofisa mikopo majibu ni rahisi na hakuna kinachofanyiwa kazi. Shida iko hapa
1. Mameneja wa matawi Wana mahusiano sio na maofisa mikopo ikiwemo ngono
2. Rushwa ni dalili ya usumbufu unaotokea ukikubali kutoa au kuahidi kutoa fasta mzigo unawekwa
3. Motisha ndogo kwa maofisa mikopo hatimaye kuwa na ari ndogo ya kujituma.
4.Kurizika kwa mabenki hasa ambao wana wateja watumishi kwani masharti ya mikopo inawalinda mabenki na kuwanyonya wakopaji mfano kupandisha riba wakati mkataba umeshafungwa
Mabenki yote ni ya kinyonyaji kwa watumishi na kila serikali ikiona watumishi wanafanikiwa na hiyo mikopo masharti ya kuwabana yanaongezwa. Fuatilia CRDB walianza na riba ya ngapi wakati wanajitangaza na sasa inasoma ngapinoted chief,kumbe ni kilio cha wengi!!
Anitumie Hela 50k nimsaidir kufuatilia hapa Arusha.yuko iringa ataingiaje cost ya kwenda Arusha kufata loan ,ambapo sikuhizi mfumo uko simplified mkuu?
saizi wana interest ya 17 , kitu kama hichoMabenki yote ni ya kinyonyaji kwa watumishi na kila serikali ikiona watumishi wanafanikiwa na hiyo mikopo masharti ya kuwabana yanaongezwa. Fuatilia CRDB walianza na riba ya ngapi wakati wanajifangaza na sasa inasoma ngapi
oyaah muwekeeni mgao wake wakuuAnitumie Hela 50k nimsaidir kufuatilia hapa Arusha.