UTEKELEZAJI
JF-Expert Member
- Oct 14, 2018
- 365
- 938
"Bank sio rafiki wa Masikini" ,Mzee Wa Msoga aliwahi kusema hii kauli wakati akiwa kiongozi.
alikua sahihi mkuu"Bank sio rafiki wa Masikini" ,Mzee Wa Msoga aliwahi kusema hii kauli wakati akiwa kiongozi.
owkey chiefNenda bank zinazoeleweka kuchukua mkopo shida nini huko Boa sijui Azania unatafuta nini?
kuwa mwalimu sio tatizo mkuu, ishu nayo semea hapa ni mgao wangu chiefWalimu mmeshaanza vibweka vyenu na mikopo.Mtatusumbua vilabuni kwa mikopo yenu hadi tushike adabu zetu.
NB:Msisahau vishkwambi vyenu vilabuni au kuviwekeza mkopeshwe komoni lita mbili.
nimeambatanisha malalamiko ya wadau tofauti tofauti kutoka kwenye insta page yao mkuuAcha kuharibu biashara za watu BOA hawana shida kabisa wewe utakua unavipengele
Pole yake.yuko iringa ataingiaje cost ya kwenda Arusha kufata loan ,ambapo sikuhizi mfumo uko simplified mkuu?
Kuitwa servant hakuna tofauti kiutamkaji na kimaana na slave.jamaa ni servant
owkeyPole yake.
mybe he is working slaveKuitwa servant hakuna tofauti kiutamkaji na kimaana na slave.
sio mm n mshikaji wangu mkuuUtakua hupendi maisha yako, yaani loan kule inasoma disbursed ila huioni kwenye akaunti yako na bado uko kwenye mitandao unachat, badala ukeshe kwenye majengo maana hapo ni hatari itakua unapigwa
Kabisa.mybe he is working slave
Kwa nini umekubali kuwa msemaji "wake"?sio mm n mshikaji wangu mkuu
nime mfanyia applicationKwa nini umekubali kuwa msemaji "wake"?
Hata hela anazozisubiri utakuwa umezichukua wewe.nime mfanyia application