Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Sio kwamba napingana nawewe ama nakataa maelezo yako lakini kwangu mie sio wakali saaaana kiivyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kila mwisho wa mwezi mimi nakwenda Kigoma kwenye Biashara zangu huko kwa ujumla ninao watatu ni wazuri ndio wanalipa,lakini kwenye mambo flani kawaida sana,tena sana!!!!!!!

Na tabia zao kama vile zinaendana kwa sababu huwa nawapiga mashine kweli kweli mpaka wanapiga kelele za kuombwa kuachwa kwenda kukojoa,na ninapomuacha wala hata haendi kukojoa badala yake napanda tena juu napiga mashine kisawasawa.

Mpaka mmoja wao niliamua kumuuliza kwamba kwa nini tunapodu tukifa kwenye utamu fulani ananiambia kwamba amebanwa mkono anataka kwenda kukojoa na nikumuachia akakojoe haendi,hakuna majibu sahihi anajichekesha tu,mwingine yeye niliamua kutokumuachia siku moja baada ya kuniambia anataka kwenda kukojoa nikaendeleza kupiga mashine mwisho wa wa siku nikakuta Kitanda pale alipoegesha makalio pamelowa lakini maji yenyewe kama mlendamlenda hivi yanajivutavuta.

kwa kifupi sijajua wana matatizo gani.lakini ni wavumilivu kwenye kudo unaweza kaa juu hata masaa mawili.

Niambie jembe,mi nilikuwa naomba nikuulize maji hayo ya mlenda baada ya kupiga na kumkatalia kukojoa yalikuwa yanatoka mbele kwenye k au yalikuwa yanatoka nyuma kwenye tigo?? nimuhimu kutujuza!!
 
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu

aisifiaye mvua imemnyea. pole
 
pole yako, kule ukipeleka unga na suakri unakabidhiwa mtoto hata kama ni mwanafunzi
wazee watakuita mkwe hata kama hujaoa
vipi wa mwanga,kilimahewa na kibirizi hujawaona?
 
Tuko hizi mada hukosekani my kaka u are so curious vipi graduation tr 24 umeandaa zawadi gani kwa wifi hahahahaha nilipenda sana ule ushauri thats why haijanitoka kichwani

sio tarehe 24 mamii, ni 23... karibu sana, yaani sijajua hata nitatoa zawad gani kwakwel... am soooo excited...
 
Siku moja kipofu alipata kuona alipoona akaona Faru mara macho yakawa yamefumba bila hata kuona Tembo yukoje basi siku zote yeye anajua duniani hakuna kitu kikubwa kama Faru!Mimi nimekaa ujiji unayoisifia bure kabisa wachafu sifa yao yakwanza japo utaona ni mwarabu!!hawana vyo wanajisaidia ziwani!!Sema wewe ulikuwa na ukame wa wanawake!!

Siku moja kipofu alipata kuona,akamuona mnyama punda,watu wakamuambia huyo ni punda,akamshangaa sana,ghafla akapoteza uwezo wa kuona!akiwa njiani akamkuta bwana mmoja anaitwa kakakiiza ,kakakiiza akawa anamsifia demu wake Natalia kuwa mzuri sana!kipofu akadakia...huyo Natalia mzuri enhe?kaka kiiza akamuambia mzuri sana!kipofu akauliza tena...mzuri kama punda?
 
Sio kwamba napingana nawewe ama nakataa maelezo yako lakini kwangu mie sio wakali saaaana kiivyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kila mwisho wa mwezi mimi nakwenda Kigoma kwenye Biashara zangu huko kwa ujumla ninao watatu ni wazuri ndio wanalipa,lakini kwenye mambo flani kawaida sana,tena sana!!!!!!!

Na tabia zao kama vile zinaendana kwa sababu huwa nawapiga mashine kweli kweli mpaka wanapiga kelele za kuombwa kuachwa kwenda kukojoa,na ninapomuacha wala hata haendi kukojoa badala yake napanda tena juu napiga mashine kisawasawa.

Mpaka mmoja wao niliamua kumuuliza kwamba kwa nini tunapodu tukifa kwenye utamu fulani ananiambia kwamba amebanwa mkono anataka kwenda kukojoa na nikumuachia akakojoe haendi,hakuna majibu sahihi anajichekesha tu,mwingine yeye niliamua kutokumuachia siku moja baada ya kuniambia anataka kwenda kukojoa nikaendeleza kupiga mashine mwisho wa wa siku nikakuta Kitanda pale alipoegesha makalio pamelowa lakini maji yenyewe kama mlendamlenda hivi yanajivutavuta.

kwa kifupi sijajua wana matatizo gani.lakini ni wavumilivu kwenye kudo unaweza kaa juu hata masaa mawili.

....hayo majimaji yanaitwa MRENDA huku kwa chifu Kingalu
 
sio tarehe 24 mamii, ni 23... karibu sana, yaani sijajua hata nitatoa zawad gani kwakwel... am soooo excited...
speculate your brain utapata a good gift you know what women appreciate even a very very little thing .hujambo lakini my kaka??
 
speculate your brain utapata a good gift you know what women appreciate even a very very little thing .hujambo lakini my kaka??
Thanks bana, japo mi najijua ni mbovu sana kwenye kumchagulia mtu zawadi... Muzima weiye?
 
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu
Kaunga aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !we kau njooo mama njoo uthibitishe haya makitu!
 
Last edited by a moderator:
Kaunga.....where r u...

Nithibitishe mara ngapi? Si nilishakuandalia kadada kaujiji wewe ukachomoa!

They are real very addictive snowhite. Mgeni akija lazima tumwambie ili afanye informed choices. The best place kwawapata ni taarabu day, Ujiji yote yahamia Kizota na hakuna kugombea kwani ratio ya women to men ni 3:1.

Usimwambie mtu lkn niilibiwa mume na mdada wa ujiji. (kidding).
 
Last edited by a moderator:
Watu mna maadivencha! Mweeh! Zisije kubakia vifutio sasa. Shauri lenu.
 
Hahahaaaaa....huko mambo MOOOOOTO

Umenikumbusha kwa bibi yangu....mi kwetu buzebazeba.
 
Nithibitishe mara ngapi? Si nilishakuandalia kadada kaujiji wewe ukachomoa!

They are real very addictive snowhite. Mgeni akija lazima tumwambie ili afanye informed choices. The best place kwawapata ni taarabu day, Ujiji yote yahamia Kizota na hakuna kugombea kwani ratio ya women to men ni 3:1.

Usimwambie mtu lkn niilibiwa mume na mdada wa ujiji. (kidding).
ahahhaahhaah akaleta ukomunist wake!mi nafikir alitaka mwenye nyumb sio mkaa kwenye nyumba!
 
Nithibitishe mara ngapi? Si nilishakuandalia kadada kaujiji wewe ukachomoa!

They are real very addictive snowhite. Mgeni akija lazima tumwambie ili afanye informed choices. The best place kwawapata ni taarabu day, Ujiji yote yahamia Kizota na hakuna kugombea kwani ratio ya women to men ni 3:1.

Usimwambie mtu lkn niilibiwa mume na mdada wa ujiji. (kidding).


Nitakuja huko soon
hivi fast jet hawajaanza safari za huko? lol
 
Sio kwamba napingana nawewe ama nakataa maelezo yako lakini kwangu mie sio wakali saaaana kiivyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kila mwisho wa mwezi mimi nakwenda Kigoma kwenye Biashara zangu huko kwa ujumla ninao watatu ni wazuri ndio wanalipa,lakini kwenye mambo flani kawaida sana,tena sana!!!!!!!

Na tabia zao kama vile zinaendana kwa sababu huwa nawapiga mashine kweli kweli mpaka wanapiga kelele za kuombwa kuachwa kwenda kukojoa,na ninapomuacha wala hata haendi kukojoa badala yake napanda tena juu napiga mashine kisawasawa.

Mpaka mmoja wao niliamua kumuuliza kwamba kwa nini tunapodu tukifa kwenye utamu fulani ananiambia kwamba amebanwa mkono anataka kwenda kukojoa na nikumuachia akakojoe haendi,hakuna majibu sahihi anajichekesha tu,mwingine yeye niliamua kutokumuachia siku moja baada ya kuniambia anataka kwenda kukojoa nikaendeleza kupiga mashine mwisho wa wa siku nikakuta Kitanda pale alipoegesha makalio pamelowa lakini maji yenyewe kama mlendamlenda hivi yanajivutavuta.

kwa kifupi sijajua wana matatizo gani.lakini ni wavumilivu kwenye kudo unaweza kaa juu hata masaa mawili.
Mhola sana?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom