Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Basi hapo siyo bure itakuwa wanatumia madawa mana hakuna ujuzi wa mwanamke wa kusex unaozidi wa2 wa kusini mjomba tanzania hii.

wala sio dawa mi nafikri kuna haja ya kufunguka zaidi kuhusu hawa wa Kusini na hawa wa Ujiji
 
Mi nilijua kukutana nao njiani...kumbeeee
 
Niliwahi kukaa mitaa ya Buzebazeba karibu na Kawawa Stadium, kuna watu wa kusini hasa wanaume wengi sana hawataki kurudi kwao, hasa wanaotoka Songea na Njombe. Pili nyumba nyingi za mitaa ya Kariakoo na Gerezani zamani zilijengwa na wamama wa kutoka Ujiji!!!!!!! Ukitafuta sababu unaweza ukapata jibu murua kabisa.

Hahaaaaaaaa wengi ni wamanyema lol leta tugitikeeee kigomaaaaaaa yeye kigomaa ohoooo leta tugitike eyeee!! Supervisor unawapa Promo dada zako wa kigoma waolewe nini?
 
Last edited by a moderator:
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu

Niliwahi kukaa mitaa ya Buzebazeba karibu na Kawawa Stadium, kuna watu wa kusini hasa wanaume wengi sana hawataki kurudi kwao, hasa wanaotoka Songea na Njombe. Pili nyumba nyingi za mitaa ya Kariakoo na Gerezani zamani zilijengwa na wamama wa kutoka Ujiji!!!!!!! Ukitafuta sababu unaweza ukapata jibu murua kabisa.
 
Hiyo ni dalili tosha kwamba ume-overstay huko uliko ndo maana unawaona ni noma....

Jaribu kutafuta nauli urejee kwenu kusalimia ndipo utagundua kwamba hawana jipya yote ni ya kawaida tu......
 
Sio kwamba napingana nawewe ama nakataa maelezo yako lakini kwangu mie sio wakali saaaana kiivyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kila mwisho wa mwezi mimi nakwenda Kigoma kwenye Biashara zangu huko kwa ujumla ninao watatu ni wazuri ndio wanalipa,lakini kwenye mambo flani kawaida sana,tena sana!!!!!!!

Na tabia zao kama vile zinaendana kwa sababu huwa nawapiga mashine kweli kweli mpaka wanapiga kelele za kuombwa kuachwa kwenda kukojoa,na ninapomuacha wala hata haendi kukojoa badala yake napanda tena juu napiga mashine kisawasawa.

Mpaka mmoja wao niliamua kumuuliza kwamba kwa nini tunapodu tukifa kwenye utamu fulani ananiambia kwamba amebanwa mkono anataka kwenda kukojoa na nikumuachia akakojoe haendi,hakuna majibu sahihi anajichekesha tu,mwingine yeye niliamua kutokumuachia siku moja baada ya kuniambia anataka kwenda kukojoa nikaendeleza kupiga mashine mwisho wa wa siku nikakuta Kitanda pale alipoegesha makalio pamelowa lakini maji yenyewe kama mlendamlenda hivi yanajivutavuta.

kwa kifupi sijajua wana matatizo gani.lakini ni wavumilivu kwenye kudo unaweza kaa juu hata masaa mawili.
 
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu

LImbwata mdogo wangu...
 
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu

Hawaztuzidi sio mabinti wa kitanga,don try at home
 
ushamba ni mzigo ati pole kaka yangu jaribu na makabila mengine then ukompee hapa wewe umejaribu makabila mangapi uje utoe conclussion rahisi namna hii.huyo anajitutumua ili akulie hivo vijisent vyako muoe uone kama hayo unayopata leo utayapata mpaka kufa lolwajinga ndio mliwao nazi imepata mkunaji ee au sio Madam B
 
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu

Hapo kwenye highlight... kama hilo ni kweli inamaanisha kuwa Ujiji hivi sasa 'imefurika' wageni walionasa kwa wadada wa huko. Je, kwa wanaoifahamu Ujiji, ni kweli hali iko hivyo?
 
LImbwata mdogo wangu...
Tuko hizi mada hukosekani my kaka u are so curious vipi graduation tr 24 umeandaa zawadi gani kwa wifi hahahahaha nilipenda sana ule ushauri thats why haijanitoka kichwani
 
Last edited by a moderator:
Sijaona ulichoongelea zaidi ya hisia za nguvu zisizo za kawaida!
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu
 
ndo umesharogwa hivo sema hujijui tu, tafuta kanisa popote pale uombewa uone kam utarudia hayo maneno
 
Mku ina onyesha we ni mtu wa baranini? Basi karibu kwe2 pwani
 
Siku moja kipofu alipata kuona alipoona akaona Faru mara macho yakawa yamefumba bila hata kuona Tembo yukoje basi siku zote yeye anajua duniani hakuna kitu kikubwa kama Faru!Mimi nimekaa ujiji unayoisifia bure kabisa wachafu sifa yao yakwanza japo utaona ni mwarabu!!hawana vyo wanajisaidia ziwani!!Sema wewe ulikuwa na ukame wa wanawake!!
 
Siku moja kipofu alipata kuona alipoona akaona Faru mara macho yakawa yamefumba bila hata kuona Tembo yukoje basi siku zote yeye anajua duniani hakuna kitu kikubwa kama Faru!Mimi nimekaa ujiji unayoisifia bure kabisa wachafu sifa yao yakwanza japo utaona ni mwarabu!!hawana vyo wanajisaidia ziwani!!Sema wewe ulikuwa na ukame wa wanawake!!

Ilikuwa miaka ya 60? Au unamaanisha mpaka sasa wana hiyo tabia ya kujisaidia ziwani.
 
Hapo kwenye highlight... kama hilo ni kweli inamaanisha kuwa Ujiji hivi sasa 'imefurika' wageni walionasa kwa wadada wa huko. Je, kwa wanaoifahamu Ujiji, ni kweli hali iko hivyo?
Tokea nimetembea Tanzania nimebakisha mikoa miwili tu ambayo ni Kagera na Mtwara, honest speaking wasichana wa Kigoma ni wasichana wa kawaida sana na wala sidhani kama kuna mtu anaweza akapotelea Kigoma tena ujiji kwa waswahili ndo bhaaaaaaas hamna kitu. But mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, wasichana wa Kigoma kama kweli unataka mke wa kujenga na wewe mji ukaimarika basi ni kwao I salute them.Ni wavumilivu sana na sio wasichana wa kukumbwa na upepo wa mabadiliko ghafla tu.Wana misimamo katika maisha na wanajua kutafuta faranga
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom