Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Kweli wewe mtoto, hujui majimaji hayo ni nini? Unafahamu squirting wewe?
Sio kwamba napingana nawewe ama nakataa maelezo yako lakini kwangu mie sio wakali saaaana kiivyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kila mwisho wa mwezi mimi nakwenda Kigoma kwenye Biashara zangu huko kwa ujumla ninao watatu ni wazuri ndio wanalipa,lakini kwenye mambo flani kawaida sana,tena sana!!!!!!!

Na tabia zao kama vile zinaendana kwa sababu huwa nawapiga mashine kweli kweli mpaka wanapiga kelele za kuombwa kuachwa kwenda kukojoa,na ninapomuacha wala hata haendi kukojoa badala yake napanda tena juu napiga mashine kisawasawa.

Mpaka mmoja wao niliamua kumuuliza kwamba kwa nini tunapodu tukifa kwenye utamu fulani ananiambia kwamba amebanwa mkono anataka kwenda kukojoa na nikumuachia akakojoe haendi,hakuna majibu sahihi anajichekesha tu,mwingine yeye niliamua kutokumuachia siku moja baada ya kuniambia anataka kwenda kukojoa nikaendeleza kupiga mashine mwisho wa wa siku nikakuta Kitanda pale alipoegesha makalio pamelowa lakini maji yenyewe kama mlendamlenda hivi yanajivutavuta.

kwa kifupi sijajua wana matatizo gani.lakini ni wavumilivu kwenye kudo unaweza kaa juu hata masaa mawili.
 
Hakuna kama wadigo wa Tanga na Mombasa kama unabisha uliza, hao wa Ujiji ni ngoma ya kitoto kwa wadigo wa Tanga mjini na Mombasa.
 
Ushalishwa panya nini... si uchagani wala umakondeni... si uzaramo wala ufipani... ukishikwa unatuliza ka sh. mia... labda auwe infff....
 
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu


Je huwa natiani/hawanasianiiiii?
 
Nasikia sasa imekuwa 4some............nanihiii ameongezeka. Halafu hivi mtu anakolifai vipi?

nakwambie we huna muda mrefu tunakuitia kigoma cha brazil,ngoja tu! watu8 hebu fanya upone nataka nimweke mtu kati huyu mtani wangu mwingine!manake kanikalia kooni ati!lol!
 
Last edited by a moderator:
Kiukweli wasichana wa Ujiji hapa Kigoma wanasifika tofauti na kwa sie wageni tumeambiwa mengi sana lakn baadhi twayaona,nafikiri wanatumia NDUMBA sana kimapenzi lengo tuu akushike masikio lakn kwa swala zima la SEBENE hawako safi kabisa huu ndio ukweli wenyewe.
 
Hakuna kama wadigo wa Tanga na Mombasa kama unabisha uliza, hao wa Ujiji ni ngoma ya kitoto kwa wadigo wa Tanga mjini na Mombasa.

wadigo nao ni noma kwenye mapenzi ila wao noma yao sio kwenye 6 kwa 6 bali kwenye kuyakoleza kabla ya mapenzi mfano marashi,mapishikukutunza,maneno matamu nk akijua una hela anaweza akawa hadi anakubeba kukupeleka bafuni!! ila kwenye mautundu ya 6 by 6 bado wako nyuma ya wale wa kusini.
 
huu ni ushahidi mdau huna uzoefu.
Wote wako sawa, mchagua jembe si mkulima.
Wataalam wangemtumia kila mmoja tofauti na mwingine kulingana na maumbile aliyonayo.
Haiendi bila kusema kwamba bila juhudi hutaona starehe, na usifanye utani na mwanamke utajikuta unalazimika kuishi na mke asiye kufurahisha muonekano, lakini anaye kuvuruga akili.
Wanaume ndio wanazidiana.
 
unavyosema kusini including iringa au? naomba kujuzwa hapo mkuu


Ninaposema kusini maana yake ni mikoa ya lindi,mtwara na songea tu ndio hao watu wamoja wanawake wa iringa hawana kitu kabisa sitaki kuendelea,ila hao wa kusini ndio wanaojua mapenzi kwenye sita kw sita.
 
Mtwara na Kigoma nouma. Lakini kuna kadem flani ka kichaga sijui Kalijifunzia wapi, ungebahatika ingeweza kugeneralize kwamba wachaga wapo fit.
 
kweli wamanyema wako juu sana kitandani hasa waliocheza "msondo",sio hii ya mjomba Gurumo na Mabera,hapana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom