Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Usiombe ukutane na Mwanamke wa UJIJI-Kigoma

Hamna mm niko kgm miaka kumi ss kawaida sana binafs najua kwa mambo yalivyobadilika ht asiejua anajitahidi ajue karibu wanawake wote@mpita njia
 
Habari wana Jf. Nimekuwa Kigoma sasa kwa muda wa takribani miaka 3. Kipindi nafika nikawa nasika story za wanawake wa Ujiji kuwa kama kijana unataka upotelee kwenye dimbwi na mahaba..basi nenda ujiji. Mwanzo nikachukulia poa tu, kadri muda ulivyokwenda nikaanza kupata shuhuda kwa vijana kuwa wale watu ni nomaaaa. Basi siku moja katika pitapita nikakutana nae bila kujua anatokea wapi kumbeee... alikuwa Ujiji moja. Sitaki kuingia kwa undani nini kilitokea lakn wale wadada ni nomaaa kwa hayo mambo wanajua vitu vingi mno... Nimekuwa nashuhudia wageni wengi wanaokuja wakinasa Ujiji ndo hawabanduki. Usimbe kukutana nao kama una mwezi wako... Utaharibu
Hamna lolote wanawake wa kigoma ni wachawi na ukigusa mwanamke wa kigoma kama una familia alafu una nafuu ya maisha ujijue familia yako itaangamia na kusahaulika kabisa na huyo mke Utama cha. Atakupumbaza akili kukusahaulisha familia yako na kukuchanganya wewe utaona mapenzi ndio haya mambo yanaenda yenyewe kumbe umerogwa kimahaba utasahau mke na kumuacha kumbe yeye ndio kachafua nyumbani kesho. Wanawake wa kigoma ni wachawi sana na mabingwa wa limbwata kaka kuwa makini na wadada wa kigoma hawana lolote hiyo ndiyo siri yao
 
Hamna lolote wanawake wa kigoma ni wachawi na ukigusa mwanamke wa kigoma kama una familia alafu una nafuu ya maisha ujijue familia yako itaangamia na kusahaulika kabisa na huyo mke Utama cha. Atakupumbaza akili kukusahaulisha familia yako na kukuchanganya wewe utaona mapenzi ndio haya mambo yanaenda yenyewe kumbe umerogwa kimahaba utasahau mke na kumuacha kumbe yeye ndio kachafua nyumbani kesho. Wanawake wa kigoma ni wachawi sana na mabingwa wa limbwata kaka kuwa makini na wadada wa kigoma hawana lolote hiyo ndiyo siri yao
Na ukishakula limbwata ujijue hutochomoka kwa huyo mwanamke kigoma ni nomaaa
 
Msumal umegonga kidonda umesema ukwek kw hao wanyambo <karagwe> yaan ovyo hao alaf wakj mjin et mi mhaya loh!
Hakuna wamanyema Kigoma. Asilimia 99.9 ya wakazi wa Kigoma ni Waha. Wamanyema ni kijikabila kidogo sana kutoka Congo RDC na asili yao haswa ni uvuvi. Kwa hapa bongo anayekuambia yeye ni mmanyema si kweli ila hataki tu kukuambia kama yeye ni Muha kwani Waha ni washamba sana na malimbukeni wakipata na ndiyo maana wanaongea sana hata kama hawana point. Ni sawa na wanyambo kutoka Kagera, wakija Dar wanajiita wahaya wakati huko kwao hawapatani.
 
hapo sasa wakuu,mnadiss so ukweli ,hii ni kwa wanawake wote akimpata mtu hamuachi, wanaume ni wachache xana!!!
 
Wanawake wengi washirikina kutokana na njaa lakini wa kigoma wamepitiliza hawa wanaharibu kabisa hadi familia ya mtu wanaisambaratisha kwa uchawi na hata ukichunguza kwenye jamii utagundua wanawake wengi wa kigoma wanakufa kwa kuchukua waume za watu
 
Manyema sio kabila ww unajifanya mchambuzi halafu huna lolote. Manyema ni sehemu tena kubwa kabisa ktk nchi ya DRC na watu wa kgm na m.moyo ndio walio msaidia mwl nyerere kukupatia uhuru unadhani kama sio uwelewa wao na ujanja wao inge kuaje hadi leo. Mzee majuto mwenyewe m'bembe yule na ndio mzee mjanja pwani nzima unajua ametoka wapi. Wakati baba wataifa anawavisha watanzania kaniki na viatu vya mataili watu wakigoma ndio walio kua wanavaa nguo tofauti za kutoka burundi na congo. Waha ni watu walikutwa wako hapo hapo!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Haaa
Thread Iko Kwenye Fire
Kumbukeni Kupiga Kura Oktoba Ili Tufanye Mapenzi Kwa Amani Tukiwa Na Rais Tumtaye Wananchi
 
K ni K, hamna ya kusini wala kaskazini zote ziko sawa, muhim muhusika aweze tumia ujuzi ipasavyo
 
Kila mtu ana ubaya wake..
kwani mademu wa Kabila lenu ni watakatifu ?
acheni kusimanga watu.
 
Daaah!... kulingana na uzoefu wako mkuu unaweza hawa Sawa ila usiwahi kuhitimisha endelea na utafiti.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom