Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 40,891
- 98,011
Mshale unasoma divai full tank 😹😹Mno yani kwani kuna ujinga nimefanya .. ?coz sioni mbele arifu😁
Mshale unasoma divai full tank 😹😹Mno yani kwani kuna ujinga nimefanya .. ?coz sioni mbele arifu😁
Kuna mwenzie mmoja alikuta dem kavaa shanga, akamuuliza “Aiseee!! Hizi rozali zote umeiba parokia gani?” 😹😹😹😂 alifinyiwa
Raha sana kusumbua sumbua li mtu, hamjui tu.. 😀Tatzo lenu mkibembelezwa ndio kichwa inavimba inakuwa kubwa na kiburi kinaongezeka.
Nakodoa macho kwa PC nasema tu sisi ni wana😁😊Mshale unasoma divai full tank 😹😹
Possibly lkn pia hapana, wakati mwingine Ke anapenda kuona unaisumbukia.. apimishe anakubalika kwa kiasi gani, au ulitongoza kimasihara tu..Akilegeza sana anampiga friend zone, mwanamke akikufrendzone ni kama vile ameingia kingi kwenye mchezo wa draft.
Kila kete unayosukuma inaliwa kirahisi tu.
Mimi Kama raisi wa Chama Cha wanaume bahili, nakupa onyo kuwa kiwango Cha kuhonga mwisho ni elfu 10.Niliwahi kulalamika humu kwamba hii mijitu yenye hela ndio inatuharibia wanawake.
Wanawake wengi wanapata viburi na kupandisha sana bei maana kuna mifala inahonga kama haina akili nzuri! Matokeo yake sisi wengine tunaonekana kama mambuzi tuu.
Ifike mahali wanaume wote tukubaliane kwamba kiwango cha juu kabisa cha kuhonga kisizidi 30,000 hata iweje, uone kama kuna mwanamke ataendela kupandisha mabega 🤨
Depal mbona kibaka kama mimi haunisumbui kabisa jamani?Raha sana kusumbua sumbua li mtu, hamjui tu.. 😀
kuna mtu ali onyesha interest kwangu, nami nika onyesha we are cool.Unabembeleza kwa sababu zipi, upewe kipapa au unataka mfanye maisha?
Vyote vina athari, mtu hayupo tayari kufanya na wewe maisha, usimbembeleze, atakusumbua sana baadae.
Unataka kula na kunawa, bembeleza kiasi, ukiona anakubana kula kona, when doing that, hakikisha wallet yako imefungwa zipu.
Jamani, hiyo mbona haitoshi vzuri chips na kidari na ka pepsi big for 2 days 😀Mimi Kama raisi wa Chama Cha wanaume bahili, nakupa onyo kuwa kiwango Cha kuhonga mwisho ni elfu 10.
😀😀Bro unapima kina cha maji kwa kutumbukiza mguu?Depal mbona kibaka kama mimi haunisumbui kabisa jamani?
katibu wa ma jobless pro max, naona una jifanya kipofu😂😆Depal mbona kibaka kama mimi haunisumbui kabisa jamani?
Bro hii comment naisoma huku nakunywa redbull😂😆.Unabembeleza kwa sababu zipi, upewe kipapa au unataka mfanye maisha?
Vyote vina athari, mtu hayupo tayari kufanya na wewe maisha, usimbembeleze, atakusumbua sana baadae.
Unataka kula na kunawa, bembeleza kiasi, ukiona anakubana kula kona, when doing that, hakikisha wallet yako imefungwa zipu.
Sio kweli binafsi ,sipimi kina ila najaribu kusaka ambae ni kichaa kama mimi tuishi wote😀😀Bro unapima kina cha maji kwa kutumbukiza mguu?
Usiogope kukataliwa.. we tupia tu, anaweza kuanza kutamani komwe lako tu, kisha as time goes anakupenda na wewe mzima mzima.madam wana sema taka unapo onyeshwa hata mwanga, ila pale kwenye roho ngumu Kama muuaji wa ki Japan kimbia.
mama kwani hujala 😂😆, Kama ni kula twende migahawa yenye jiko ili u show skills zako za kupika.Jamani, hiyo mbona haitoshi vzuri chips na kidari na ka pepsi big for 2 days 😀
Unasaka kichaaa mwenzio? Siku wote vikipanda humo ndani patakalika 😂Sio kweli binafsi ,sipimi kina ila najaribu kusaka ambae ni kichaa kama mimi tuishi wote
😊😁😁
Tulia mwenye kiti najaribu na mimi kuwinda😁katibu wa ma jobless pro max, naona una jifanya kipofu😂😆
wali rent kwangu, we were Ile favorite couple to be, wanted to go out na yeye ila aka jishaua.Usiogope kukataliwa.. we tupia tu, anaweza kuanza kutamani komwe lako tu, kisha as time goes anakupenda na wewe mzima mzima.