Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,121
- 114,152
Hapo sasa ndio umejibu vyema kabisa.Ila hakuna mwenye pesa sura mbaya
Swali nje ya mada, ni kitu gani kinafanya watu wakuangalie sana upitapo?
Hapo sasa ndio umejibu vyema kabisa.Ila hakuna mwenye pesa sura mbaya
Dada Depal mambo🤔Usichoke kubembeleza, mbele anaweza kulegeza kamba..
Au nimesema uongo?
Zipi pigo za kike hapo ?Mzee mbona unapigo za kike Sana unaboa 😎
Akilegeza sana anampiga friend zone, mwanamke akikufrendzone ni kama vile ameingia kingi kwenye mchezo wa draft.Usichoke kubembeleza, mbele anaweza kulegeza kamba..
Tatzo lenu mkibembelezwa ndio kichwa inavimba inakuwa kubwa na kiburi kinaongezeka.Usichoke kubembeleza, mbele anaweza kulegeza kamba..
Jiangalie bro acha izo pigo utakuja upasuke ohooo 😎Zipi pigo za kike hapo ?
Niliwahi kulalamika humu kwamba hii mijitu yenye hela ndio inatuharibia wanawake.Mwanamke akikukataa jua hajanusa harufu ya pesa ya kiwango chake
Uko sahihi kabisa 😊Au nimesema uongo?
Kaka naenda kuprint hii comment, copy zake ntagawa kesho misa ya vijana ikiisha ntakuwa mlangoni.Unabembeleza kwa sababu zipi, upewe kipapa au unataka mfanye maisha?
Vyote vina athari, mtu hayupo tayari kufanya na wewe maisha, usimbembeleze, atakusumbua sana baadae.
Unataka kula na kunawa, bembeleza kiasi, ukiona anakobana kula kona, when doing that, hakikisha wallet yako imefungwa zipu.
Sinaga mbili kwenye mojaUko sahihi kabisa 😊
Sikuungi mkono mkuu. Unachokilalamikia ndio kinachotupa hasira na kutu push tupambanie ndoto zetu, nasi siku moja tule mema ya nchiNiliwahi kulalamika humu kwamba hii mijitu yenye hela ndio inatuharibia wanawake.
Wanawake wengi wanapata viburi na kupandisha sana bei maana kuna mifala inahonga kama haina akili nzuri! Matokeo yake sisi wengine tunaonekana kama mambuzi tuu.
Ifike mahali wanaume wote tukubaliane kwamba kiwango cha juu kabisa cha kuhonga kisizidi 30,000 hata iweje, uone kama kuna mwanamke ataendela kupandisha mabega 🤨
Kama yupo mbali jeNitambembeleza na kumhudumia , ili mradi ninajua atanipa kitu gani kitafanya nifurahi, usinipangie meku.
Kupasuka kivipi?na kwa nini unaona kunitisha wewe mbwiga kuna afya zaidi ya kuleta hoja?Jiangalie bro acha izo pigo utakuja upasuke ohooo 😎
Tuishi humo humo mkuu🤣Kaka naenda kuprint hii comment, copy zake ntagawa kesho misa ya vijana ikiisha ntakuwa mlangoni.
Zambia kuna umbali kuifuata 🐈Kama yupo mbali je
Mfano zambia
Mkuu umbali upo aiseee..Zambia kuna umbali kuifuata 🐈
Jiangalie bro nitakulambisha sakafu acha izo pigo 😎Kupasuka kivipi?na kwa nini unaona kunitisha wewe mbwiga kuna afya zaidi ya kuleta hoja?
Mwamba umenena sana acha tuendelee kula pisi Beki tatu na wasaidizi wa mama NtilieNiliwahi kulalamika humu kwamba hii mijitu yenye hela ndio inatuharibia wanawake.
Wanawake wengi wanapata viburi na kupandisha sana bei maana kuna mifala inahonga kama haina akili nzuri! Matokeo yake sisi wengine tunaonekana kama mambuzi tuu.
Ifike mahali wanaume wote tukubaliane kwamba kiwango cha juu kabisa cha kuhonga kisizidi 30,000 hata iweje, uone kama kuna mwanamke ataendela kupandisha mabega 🤨