Usimbembeleze mwanamke anayekukataa, Wala usimuhudumie

Usimbembeleze mwanamke anayekukataa, Wala usimuhudumie

Sikuingi mkono mkuu. Unachokilalamikia ndio kinachotupa hasira na kutu push tupambanie ndoto zetu, nasi siku moja tule mema ya nchi
Hapo maana yake ni kwamba, nyie mnapambania ndoto zenu ili mje mhonge ghali kuliko waliopo sasa! Sasa hapo ndio mnaharibu zaidi maana bei inazidi kwenda juu na mwanamke ndio anazidi kunufaika na kuongeza maringo😀😀

Ilitakiwa wote tukubaliane kuwa na bei elekezi ili wote tufaidi sio nyie wenye hela mfaidi peke yenu.
 
Hapo maana yake ni kwamba, nyie mnapambania ndoto zenu ili mje mhonge ghali kuliko waliopo sasa! Sasa hapo ndio mnaharibu zaidi maana bei inazidi kwenda juu 😀😀

Ilitakiwa wote tukubaliane kuwa na bei elekezi ili wote tufaidi sio nyie wenye hela mfaidi peke yenu.
😂😂😂 haipo huvyo mkuu. Tunapambania ndoto zetu ili kupandisha hadhi zetu tu sio kuwahonga. Ukiwa na hadhi unawala kwa vitu vidogo sana. Mondi kala manzi na kodi kagoma kulipa, imeipiga kwa vitu vidogo akibebwa na hadhi yake
 
😂😂😂 haipo huvyo mkuu. Tunapambania ndoto zetu ili kupandisha hadhi zetu tu sio kuwahonga. Ukiwa na hadhi unawala kwa vitu vidogo sana. Mondi kala manzi na kodi kagoma kulipa, imeipiga kwa vitu vidogo akibebwa na hadhi yake
Uko sahihi mkuu. Kadri uchumi unavyoimarika ndivyo unavyoweza kuzichakata bila kuhonga maana zinakuja zenyewe
 
Niliwahi kulalamika humu kwamba hii mijitu yenye hela ndio inatuharibia wanawake.
Wanawake wengi wanapata viburi na kupandisha sana bei maana kuna mifala inahonga kama haina akili nzuri! Matokeo yake sisi wengine tunaonekana kama mambuzi tuu.

Ifike mahali wanaume wote tukubaliane kwamba kiwango cha juu kabisa cha kuhonga kisizidi 30,000 hata iweje, uone kama kuna mwanamke ataendela kupandisha mabega 🤨
Mbuzi haziishi mzee we fikiri hadi yule kikongwe wema sepetu wahuni wanahongo🤣🤣
 
Niliwahi kulalamika humu kwamba hii mijitu yenye hela ndio inatuharibia wanawake.
Wanawake wengi wanapata viburi na kupandisha sana bei maana kuna mifala inahonga kama haina akili nzuri! Matokeo yake sisi wengine tunaonekana kama mambuzi tuu.

Ifike mahali wanaume wote tukubaliane kwamba kiwango cha juu kabisa cha kuhonga kisizidi 30,000 hata iweje, uone kama kuna mwanamke ataendela kupandisha mabega [emoji2955]
Njoo ujiunge na UWABATA mkuu; buku tu tunaitoa kwa mbinde!!!
 
Niliwahi kulalamika humu kwamba hii mijitu yenye hela ndio inatuharibia wanawake.
Wanawake wengi wanapata viburi na kupandisha sana bei maana kuna mifala inahonga kama haina akili nzuri! Matokeo yake sisi wengine tunaonekana kama mambuzi tuu.

Ifike mahali wanaume wote tukubaliane kwamba kiwango cha juu kabisa cha kuhonga kisizidi 30,000 hata iweje, uone kama kuna mwanamke ataendela kupandisha mabega [emoji2955]
Mtakaa na tuhela twenu.
 
Back
Top Bottom