Usikate tamaa bado hujakutana nae

Usikate tamaa bado hujakutana nae

Mtasubiri sana mpaka mtachakaa na juhudi binafsi zinahitajika pia.

Hachakai mtu hapa, tena ndio tunazidi kuwakawaka tu! Hizo juhudi binafsi ndio zipi? Dadavua basi tuone.
 
Hachakai mtu hapa, tena ndio tunazidi kuwakawaka tu! Hizo juhudi binafsi ndio zipi? Dadavua basi tuone.

Kama wewe ni mwanaume ukimuona mwanamke uliyempenda unamwaga sera. Na kama mwanamke ukimuona mwanaume ukampenda na ukaona anakufaa unajipendekeza pendekeza ati. nk. Naamini utakuwa umenisoma.
 
Kama wewe ni mwanaume ukimuona mwanamke uliyempenda unamwaga sera. Na kama mwanamke ukimuona mwanaume ukampenda na ukaona anakufaa unajipendekeza pendekeza ati. nk. Naamini utakuwa umenisoma.

Mh! Nilisikiaga kuwa mwanamke ukijipendekeza kwa mwanaume ndo anapoteza interest kabisa anakula kona!
 
Mmmh! Kahamishe mlima Kilimanjaro ulete dar kwa Imani yako! Lol @ Obama wa bongo, haya mambo hayana kanuni mkuu, this isn't a quadratic equation japokuwa watu Wengi wanajaribu kuchora mstari wa searching zao.
 
Mh! Nilisikiaga kuwa mwanamke ukijipendekeza kwa mwanaume ndo anapoteza interest kabisa anakula kona!


kwa wengine kama amevutiwa na wewe basi ndiyo inakuwa umemloga kizungu...............
 
Mmmh! Kahamishe mlima Kilimanjaro ulete dar kwa Imani yako! Lol @ Obama wa bongo, haya mambo hayana kanuni mkuu, this isn't a quadratic equation japokuwa watu Wengi wanajaribu kuchora mstari wa searching zao.

Nimewaza mlima Kilimanjaro ukihamia Dar itakuwaje!!! Wachagga hawatakubali. Hata Kenya watatumind sana vile wanawadanganyaga some wazungus kuwa mlima KLM upo Kenya!
 
I wish ningekaa alone mpaka nimpate mr.right but maisha ya upweke yananishinda, tunashida sana sisi tuliokosa upendo wa baba...niliyenae ananiumiza nashindwa kumwacha just because naogopa upweke......natamani huyu niliyenae Mungu angembadilisha awe mr.right..u
 
Kwahiyo rosita unakaa na mtu kwasabab ya kuogopa upweke? Dah watu tunatofautiana!
 
I wish ningekaa alone mpaka nimpate mr.right but maisha ya upweke yananishinda, tunashida sana sisi tuliokosa upendo wa baba...niliyenae ananiumiza nashindwa kumwacha just because naogopa upweke......natamani huyu niliyenae Mungu angembadilisha awe mr.right..u

rosita hata mm ckupata upendo wa baba i only enjoy his love kwa kipindi kifupi. Upweke ni kitu kigumu kukikabili lakini ukiamua unaweza by keeping ua self busy and have fun. Isikulazimu ww kuwa na mtu anayekuumiza na ukose furaha ya moyo kisa upweke.
 
Last edited by a moderator:
Kwahiyo rosita unakaa na mtu kwasabab ya kuogopa upweke? Dah watu tunatofautiana!

Tunatofautiana sana........ rosita sidhani kama upo serious.......ni vipi mtu akusababishie furaha........?
 
Last edited by a moderator:
1383348425800.jpg
 
rosita hata mm ckupata upendo wa baba i only enjoy his love kwa kipindi kifupi. Upweke ni kitu kigumu kukikabili lakini ukiamua unaweza by keeping ua self busy and have fun. Isikulazimu ww kuwa na mtu anayekuumiza na ukose furaha ya moyo kisa upweke.

Yes kazi inanikeep busy but u cant avoid lovr,kuna muda tu utanifeel like u need to be cared and loved.

Niliyenae anadhani kunipenda ni kunihudumia tu,but 4 me hata kama hanipi chochote coz najiweza ol I need is his true commitment and love....i hate being lonely.

Hapo awali nilidhani kuwa ni nature yake akiwa busy awezi kudeal na two thing and I decided to take it positive and understand but nikaja kugundua kuwa he can be busy with others gals na kuprove dat he cheated me.

Nakasirika tunabreak na naamua kumuacha but after certain period of tym akiendelea kuomba msamaha bcoz of my loneliness naamua nimsamehe with op kuwa atachange.

But anaclaim dat he loves me na even watu wote wanajua hivyo but its me ambae najua machungu ya uhusiano huu for three years and siwezi kutoka..nimejaribu nimeshindwa...
I wish I could have courage to do so kupenda sana kubaya..
 
Last edited by a moderator:
Yes kazi inanikeep busy but u cant avoid lovr,kuna muda tu utanifeel like u need to be cared and loved.

Niliyenae anadhani kunipenda ni kunihudumia tu,but 4 me hata kama hanipi chochote coz najiweza ol I need is his true commitment and love....i hate being lonely.

Hapo awali nilidhani kuwa ni nature yake akiwa busy awezi kudeal na two thing and I decided to take it positive and understand but nikaja kugundua kuwa he can be busy with others gals na kuprove dat he cheated me.

Nakasirika tunabreak na naamua kumuacha but after certain period of tym akiendelea kuomba msamaha bcoz of my loneliness naamua nimsamehe with op kuwa atachange.

But anaclaim dat he loves me na even watu wote wanajua hivyo but its me ambae najua machungu ya uhusiano huu for three years and siwezi kutoka..nimejaribu nimeshindwa...
I wish I could have courage to do so kupenda sana kubaya..

In wat u hv said it seems ua man is taking advantage of u loving him. I kno kila mtu anahitaj love and b cared on ma side i do nid that. Unaweza ukawa upoteza bahat na chance ya kumpata ambae hatakuwa msumbufu japo no one is perfect ila kuna ambao wamezidi.

Ma dia me too i had a relation and i was afraid kubreak it nikiwaza kuwa lonely,no one to show m love and caring. But one day niliamua ifike mwisho and i moved on. Mwanzoni inakuwa ngumu sanaa,unajickia maumivu huwez cmulia but as days goes by maumivu yanapungua and one big thing ni kucop wit it.

Kingine mwambie mpz wako wat u nid in ua relation and wat makes u happy ma dia. Unaweza jikuta una mpez but still u feel lonely if that happens kno that thea is a problem smwea.. Lijue tatizo ni nn na mlisolve wote wawili.
 
Yes kazi inanikeep busy but u cant avoid lovr,kuna muda tu utanifeel like u need to be cared and loved.

Niliyenae anadhani kunipenda ni kunihudumia tu,but 4 me hata kama hanipi chochote coz najiweza ol I need is his true commitment and love....i hate being lonely.

Hapo awali nilidhani kuwa ni nature yake akiwa busy awezi kudeal na two thing and I decided to take it positive and understand but nikaja kugundua kuwa he can be busy with others gals na kuprove dat he cheated me.

Nakasirika tunabreak na naamua kumuacha but after certain period of tym akiendelea kuomba msamaha bcoz of my loneliness naamua nimsamehe with op kuwa atachange.

But anaclaim dat he loves me na even watu wote wanajua hivyo but its me ambae najua machungu ya uhusiano huu for three years and siwezi kutoka..nimejaribu nimeshindwa...
I wish I could have courage to do so kupenda sana kubaya..

Nilishawah kuwa kwenye situation kama yako miaka kadhaa iliyopita......mpaka leo naamini Mungu ni mwema.....nilichofanya ni kusali na nilisali novena ya kuomba Mungu anitenganishe na huyo mtu.....baada ya miezi miwili nilitengana nae.....na wala sikuumia na nilisonga mbele....kwa hyo bidada omba dua Mungu akutenganishe nae mana kwa utashi wako pekee hauwezi....bali wahitaji neema ya Mungu....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom