Usikate tamaa bado hujakutana nae

Usikate tamaa bado hujakutana nae

Nilishawah kuwa kwenye situation kama yako miaka kadhaa iliyopita......mpaka leo naamini Mungu ni mwema.....nilichofanya ni kusali na nilisali novena ya kuomba Mungu anitenganishe na huyo mtu.....baada ya miezi miwili nilitengana nae.....na wala sikuumia na nilisonga mbele....kwa hyo bidada omba dua Mungu akutenganishe nae mana kwa utashi wako pekee hauwezi....bali wahitaji neema ya Mungu....

Asante sister nimekuelewa....nimeanza kufanya hayo....japo kwa sasa ni ngumu coz nina ujauzito wake nipo last trimister na situation inazidi kuwa worse....but nimepiga moyo konde na nimeamua kutokuwa nae.....na kikubwa nasali sana na Mungu naona ananipa faraja and nimeamua kuwa busy na vitu.vingine kama my other friends,kazi,movie etc.....i wish yatafika mwisho.

Thanx kwa ushauri
 
In wat u hv said it seems ua man is taking advantage of u loving him. I kno kila mtu anahitaj love and b cared on ma side i do nid that. Unaweza ukawa upoteza bahat na chance ya kumpata ambae hatakuwa msumbufu japo no one is perfect ila kuna ambao wamezidi.

Ma dia me too i had a relation and i was afraid kubreak it nikiwaza kuwa lonely,no one to show m love and caring. But one day niliamua ifike mwisho and i moved on. Mwanzoni inakuwa ngumu sanaa,unajickia maumivu huwez cmulia but as days goes by maumivu yanapungua and one big thing ni kucop wit it.

Kingine mwambie mpz wako wat u nid in ua relation and wat makes u happy ma dia. Unaweza jikuta una mpez but still u feel lonely if that happens kno that thea is a problem smwea.. Lijue tatizo ni nn na mlisolve wote wawili.

Miaka mitatu niliyokuwa nae nimesolve with different ways my dia....mkiwa nae karibu at least mtaenjoy but akigeuka tu utajuta.
Huyu mwanaume hataki kuniacha coz anasema even kwa rafiki zake kuwa me ni wife material na most of people wanaotufahamu wanajua this relation amd they think tunaamani sana.Na kingine hata ndugu zake wananipenda sana.
But kwa upande wangu nataka iwe mwisho coz naumia sana na nimejaribu kila njia kufight for this nimeshindwa..

Ahsante atug.
 
Miaka mitatu niliyokuwa nae nimesolve with different ways my dia....mkiwa nae karibu at least mtaenjoy but akigeuka tu utajuta.
Huyu mwanaume hataki kuniacha coz anasema even kwa rafiki zake kuwa me ni wife material na most of people wanaotufahamu wanajua this relation amd they think tunaamani sana.Na kingine hata ndugu zake wananipenda sana.
But kwa upande wangu nataka iwe mwisho coz naumia sana na nimejaribu kila njia kufight for this nimeshindwa..

Ahsante atug.

Mwombe Mungu atakusaidia kuova come situation ulioamua. Koz ndg kukupenda sawaa but ww ndo utakaeishi naye na si wao. Nimesoma one of ua post umeamua kumove on and keeping ua self busy wit frnds and other things. Thats a big step umeamua kuichukua.

Tambua ya kuwa furaha ya maisha inaanzia kwako mwenyewe and others wanajazia tuu. Ma dia things will b gud as times goes by. Kila kitu kina muda na wakat wake. Cheer up!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom