Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

Sam Mahela wa ITV anakoenda atakua na uwezo mkubwa pia!

Umeona eenh, jamaa Jasiri sana yule!
All In All ITV/Redio One imetoa watangazaji mahiri sana vijana ambao wameenda kufanikiwa katika maisha au kazi walizonazo kwa sasa. Sunday Shomary, Flora Nducha, Mike Mhagama, Misanya Bingi, Charles Hilary, Aboubakar Liongo(mahiri sana) Suzan Mungi, Sudi Mnete, Rukia Mtingwa, tajeni wengine! Idd Ligongo!
 
Tunaweza sana, hivi unadhani ni mtangazaji gani hapa bongo kwa sasa anaweza kuwa na umahiri kama Salim?

Na yule mwingine reporter wa Tv toka tarime anayevuta maneno akimalizia kusema "Wa ITViiiiiiiiiii.."
 
Hamjamtaja mdogo wangu wa mwaka 1990 nae yupo BBC Swahili Abdul Mohameid.
 
Mbona hasemi kwa nini hataki kuwa na mke au na yeye Libelari?
 
Umeona eenh, jamaa Jasiri sana yule!
All In All ITV/Redio One imetoa watangazaji mahiri sana vijana ambao wameenda kufanikiwa katika maisha au kazi walizonazo kwa sasa. Sunday Shomary, Flora Nducha, Mike Mhagama, Misanya Bingi, Charles Hilary, Aboubakar Liongo(mahiri sana) Suzan Mungi, Sudi Mnete, Rukia Mtingwa, tajeni wengine! Idd Ligongo!

Ni kweli kabisa.
 
binti yangu mdogo bila kumuona salim kikeke anajua muda wa kulala haujafika!
huwa anamsubiriaje!
itabidi nimpe hii historia ili awe role model wake!
kuna siku nitamuuliza kwanini hadai watangazaji wengine
ehehhhe usikute anapenda miwani tu!utoto bana!
hii hustle yako ya kimaisha hii ina mengi sana ya kujifunza
 
[h=1]Kisa na Mkasa na salim Kikeke[/h]Bwana mmoja nchini Zimbabwe amedai kuwa kahaba aliyekuwa akifanya naye mapenzi amegeuka ghafla na kuwa punda.
Bwana huyo, Sunday Moyo ambaye amefikishwa mahakamani siku ya Jumatatu kwa kosa na kukutwa akifanya mapenzi na mnyama huyo amesema anampenda sana mpenzi wake huyo. Bwana Moyo aliiambia mahakama mjini Zvishavane kuwa huyo waliyemkuta naye sio punda bali ni mwanamke ambaye alikutana naye katika klabu ya usiku ya starehe



Nawapatia picha zake kidogo.
 

Attachments

  • index.jpg
    index.jpg
    11.3 KB · Views: 443
  • images.jpg
    images.jpg
    7.3 KB · Views: 450
  • images.jpg
    images.jpg
    9.1 KB · Views: 418
Yupo njema sana huyu jamaa. Namkumbuka toka kwenye jiji letu, then akatawala kwenye News Bulletin kama alivyo Nitwa now. Then kalikua ka-slim slim sana nadhani hustling ndo ilikua kwenye peak. Family yangu hawapendi mabo ya news kivilee, lakini toka ameanza kipindi chake thru Star TV tamthiliya zinawekwa pembeni muda huo. One of the few Tanzanians making us proud back home!! Keep it up!!
 
[h=1]Kisa na Mkasa na salim Kikeke[/h]Bwana mmoja nchini Zimbabwe amedai kuwa kahaba aliyekuwa akifanya naye mapenzi amegeuka ghafla na kuwa punda.
Bwana huyo, Sunday Moyo ambaye amefikishwa mahakamani siku ya Jumatatu kwa kosa na kukutwa akifanya mapenzi na mnyama huyo amesema anampenda sana mpenzi wake huyo. Bwana Moyo aliiambia mahakama mjini Zvishavane kuwa huyo waliyemkuta naye sio punda bali ni mwanamke ambaye alikutana naye katika klabu ya usiku ya starehe



Nawapatia picha zake kidogo.

Dj. Fantastic
 
Aise, nimeipenda thread hii. Kwa hakika huyu Kikeke ni bomba sana. Sitaki kusema mengi kuhusu hili lakini mimi kadhalika nilikuwa najiuliza huyu jamaa ni wa wapi Nikahisi pengine ni Mkenya au kutoka visiwani Zanzibar. Nilikuwa nimesahau niliwahi kumsikia wapi kumbe ni ITV na CTN? Safi sana Kikeke. Tunataka Watanzania kama wewe. Kikeke aamani kulikuwepo na jamaa mmoja anchor ma mzungu wa kituo cha ABC cha marekani, Peter Jennings, naye alikuwa anajiamini sana. Nilimkubali. Nadhani Jennings sasa ni marehemu. Tunataka watu wa aina hii wan aotangaza kwa kujiamini siyo wale wanaoumama maneno. Lakini uncle Charles Hilary naye hongera sana Charles kwa utangazaji mzuri.
 
Safi sana. Watu wanaoanza kwa tabu huwa wanamaliza vizuri. Hii inanifananisha na Katibu wetu Mtendaji wa SADC historia yake inanikumbusha wengi!!! Kuna watu kwa sasa wakikutana na na huyu Katibu wetu Mtendaji watafuta mlango wa kutokea kwa aibu!!!!
 
Back
Top Bottom