Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

Huyu na Vicent Makori nawakubali sana. Ila tusiwe na kasumba kwamba mtu akiwa smart kwenye kazi basi ni mkenya. Wabongo wapo kibao wanafanya kazi very smart. Rafiki yangu ni injinia na ni mtanzania. Yupo Marekani kwenye kampuni kubwa na anawaongoza wazungu kibao chini yake.

Yule dada patner wa Vicent Makori ni Mtz, tena Nyakyusa !
 
Kikeke ni mbongo na wako wengi akina kikeke serikalini/mashirika ya umma. Maisha hayana formula kabisa, ndugu charles mhelela naye aliwahi kuwa kijiweni sana pale Iringa town. Lakini Mungu mkubwa huwa anawainua watu wake.
 
Dah namkubali sn Salim Kikeke, kile kipindi chake cha jumamos cha vitimbi cmckii akirindima! Ila mwengine ambaye ninammis sana tangu amestaafu ni OTHMAN MIRAJI wa DW, twende mbele turudi nyuma yule mzee anatisha, waliowah kumsikiliza watakubaliana nami.
 
Safi sana mkuu kwa watoto kupenda kuangalia Dira ya dunia kuliko Bongo flava/Movies. Tunasema Fanani ameikonga Hadhira.

Ila mkuu naona we kama ni Salim Kikeke umependa kushea historia yako na sisi! Ha ha ha!
 
“Mama yangu alikuwa wa kwanza kunijengea uwezo wa kuingia katika utangazaji, alikuwa anapenda sana kusikiliza habari za redioni na alinishawishi kufuatilia kila habari iliyokuwa inaendelea duniani, nikawa na uwezo wa kutamka maneno vizuri na kusoma habari,” anasema Kikeke

Source: Gazeti la Mwananchi.
Hapo ndipo watangazaji wengi wa sasa wanapokosea...wanasoma udaku na kusahau vitu vingine. Namkubali sana Kikeke.
 
Ila mkuu naona we kama ni Salim Kikeke umependa kushea historia yako na sisi! Ha ha ha!
Hahahahahahaha! Mkuu, mimi siye! Mtu anapofanya vizuri sio vibaya kumpongeza! Sina hakika kama Kikeke anazungukia humu, labda tumchek kwenye twiter yake Salym!
 
Last edited by a moderator:
Mtoto wangu wa miaka 2 anampenda sana kikeke na kuwafanya wote kuangalia BBC Swahili,na pia amejifunza neno alamsiki toka kwake
 
Hata mimi namkubali sana tu. He is a good guy.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mimi nilidhani ni mkenya kwa sababu ya lafudhi yake ya kiswahili.
 
Hivi mtoto wako kusoma Tanzania mzazi kuishi ulaya ndiyo uzalendo?
Hebu tuache utindiga bwana! Unataka kusema Tz shule zote zime-Mulugo? Hata hapa TZ kuna shule nzuri bwana tusijemwua bure Salim, unajuaje kama kamweka kwenye shule za daraja la juu hapahapa TZ?. Tuache hizo wakuu (St. Francis, Feza Boys and Girls, Malkia wa Mitume - Ushirombo, Iterambogo - Kigoma na nyingine nyingi za aina hiyo - naogopa kuonekana mdini hapa).
 
Unamaanisha Ester Gidhui au?
Hapana huyo uliyemtaja hapo juu ni Mkenya. Anayesemwa hapo juu anaitwa Mwakalyelye (jina la kwanza nimelisahau). Pia kuna mwingine Mkhamiti Kibayasi (Zamani akijulikana kama Mkhamiti Juma enzi zile akiwa Radio Free). Unajua wa-Kenya wamefaidika sana na Kiswahili chetu muda mrefu sasa hivi inaonekana kama tumewakamata, maana wa-TZ sasa ni wengi sana huko kwenye radio za wenzetu. Hata ma-reporters wamekuwa wengi sana akina mimi ni Geooooorge Jogopa DW Dar!, Soud Munete DW Bonn Ujerumani, Zawadi Machibya - BBC (sijui Nairobi) n.k

Wa-TZ Go Go Go Go ndo wakati wenu huu ingawaje akina Kibonde wanatukera!!!
 
Najua wengi mtakuwa hamfahamu ukiambiwa alamsiki unaitikia "bi Nuru"namkubali Salem
 
hongera sana Salim Kikeke, wewe ni mtangazaji bora. nimejifunza jambo kupitia historia hii yako.
 
Back
Top Bottom