Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

hata kitenge nae anaelekea huko

Kitenge mbona role model wake ni aboubakar lyongo. Alimuiga kila kitu ila sasa ana identity yake ambayo akitangaza kila mtu anajua huyu ni kitenge na sio lyongo. Ni masuala ya muda tu role mode kuigwa ni kitu cha kawaida
 
Kitenge mbona role model wake ni aboubakar lyongo. Alimuiga kila kitu ila sasa ana identity yake ambayo akitangaza kila mtu anajua huyu ni kitenge na sio lyongo. Ni masuala ya muda tu role mode kuigwa ni kitu cha kawaida

Na hicho kitu kinatokea tu wakati mwingine hata mhusika anayeiga hajui kwamba anamuiga. Ukipendezwa na jinsi mtu anvyofanya kitu, unajikuta bila kujua umeanza kuiga baadhi ya vitu vya huyo mhusika, cha muhimu iwe ni kuiga jambo zuri tu.
 
Ooyooo kukopiy hakuna ubaya ni ujuzi tu na hata marehemu juma bahlo hukopiy za kihindi na kuwa za kibongo ni safi
 
Kuna mwingine yupo Star TV anamwiga sana Godwin Gondwe.
Ila kuiga kitu kizuri au tabia nzuri sio jambo baya, ubaya ni kuiga jambo baya au tabia mbaya.
 
Kuna mwingine yupo Star TV anamwiga sana Godwin Gondwe.
Ila kuiga kitu kizuri au tabia nzuri sio jambo baya, ubaya ni kuiga jambo baya au tabia mbaya.

Huyo anayemuiga gondwe asahau kufika mbali kweny utangazaji
 
kitu cha joji maratu! nani wa kukiiga?

hahaha huyo hakunaga tz.. anatangaza kama anaimba duh!! sijawah kuskia mtangazaji wa cnn wala DW au bbc wakitangaza hivo..
ni mimii joji maratuuuuu wa itiviiiiii
 
hahaha huyo hakunaga tz.. anatangaza kama anaimba duh!! sijawah kuskia mtangazaji wa cnn wala DW au bbc wakitangaza hivo..
ni mimii joji maratuuuuu wa itiviiiiii

musomaaaaaaaa
 
Huyu jamaa ni kiboko ya watangazaji mana anatangaza kwa umakini sana na bila kusitasita
 
Kuna uzi umeanzishwa hapa JF leo akishindanishwa Salim Kikeke na Dr Shaka Ssali wa VOA...kwa historia hii ya Kikeke, ana safari ndeeeefu sana kufika alipo Shaka now!
 
Jamaa namkubali sana mi nilijua ni mkenya kumbe bongoman, halafu jamaa ni mzalendo yaani mtoto wake anasoma Tanzania kwenye elimu magumashi.

Kwa iyo kusoma katika magumashi ni uzalendo dah [emoji22]
 
Back
Top Bottom