Ushawahi Kupendwa Mpaka Ukawa Unahisi Kero?

Ushawahi Kupendwa Mpaka Ukawa Unahisi Kero?

Swali gani sijakujibu?

Roho ni nini? Unaweza kuthibitisha ipo?
Mkuu nimekuuliza wewe unaamini huyo.mungu aliyopo ameubwa si ndo hvo...?

Refer kule juu uliposema kwenye system ya vitu complex hata huyo wa juu yupo aliye muumba...

Kibu hapo ndio au hapana
 
Sio anivue nguo kuna mambo lazima tuwekane sawa..

Haiwezekani watu tisa waseme 1+1 ni 2 alafu uje wewe na idea zako useme ni 3
How came
Wewe tatizo lako hata utashi wa kujua mambo huna.

Nimekufundisha logical fallacy ya "argument from popularity" umeshindwa hata kujiingeza kui Google kujifunza ni kitu gani.

Unaangusha chini viwango.
 
Mkuu nimekuuliza wewe unaamini huyo.mungu aliyopo ameubwa si ndo hvo...?

Refer kule juu uliposema kwenye system ya vitu complex hata huyo wa juu yupo aliye muumba...

Kibu hapo ndio au hapana
Nimekwambia sitaki kujadili imani. Imani unaruhusiwa kuamini hata ujinga wowote, uongo wowote.

Sasa kwa nini unaona imani ni kitu cha kujadili?

Hivi unanielewa?

Una hata uwezo wa kunielewa?
 
That is irrelevant.

Kitu muhimu ni point, live unataka unione unilipue na mabomu na kupiga kelele takbeeer!
Kitendo cha kukataa Mungu hayupo ni kitendo kibaya sana tena unaweza hatarisha amani ya dunia nzima ..
Ndio maana mnatafutwa maana ni waongo ..

Na unajua uwongo ni noum
Wewe tatizo lako hata utashi wa kujua mambo huna.

Nimekufundisha logical fallacy ya "argument from popularity" umeshindwa hata kujiingeza kui Google kujifunza ni kitu gani.

Unaangusha chini viwango.
Kwanini ni google...
 
Nimekwambia sitaki kujadili imani. Imani unaruhusiwa kuamini hata ujinga wowote, uongo wowote.

Sasa kwa nini unaona imani ni kitu cha kujadili?

Hivi unanielewa?

Una hata uwezo wa kunielewa?
Lazima upite hvi ahahahahhaha...
Hapo ndo umegundua kuwa kuna sehemu ningekupeleka usingechomoka
 
Kitendo cha kukataa Mungu hayupo ni kitendo kibaya sana tena unaweza hatarisha amani ya dunia nzima ..
Ndio maana mnatafutwa maana ni waongo ..

Na unajua uwongo ni noum

Kwanini ni google...
Wewe hata kuandika Kiswahili tu hujui.

Unajua wewe ndiye unayekataa Mungu hayupo, mimi nasema Mungu hayupo, sikatai Mungu hayupo?
 
Wewe hata kuandika Kiswahili tu hujui.

Unajua wewe ndiye unayekataa Mungu hayupo, mimi nasema Mungu hayupo, sikatai Mungu hayupo?
Nilijua tu kuna sehemu utafika utageuza kibao na hii si mara yako ya kwanza mkuu
 
Nilijua tu kuna sehemu utafika utageuza kibao na hii si mara yako ya kwanza mkuu
Si kwamba nageuza kibao, wewe hujui logic ndogo tu ya ku avoid doubke negatives, nitaelewana nawe vipi kwenye abstract logic ya philosiphy of religion?

Nilipokwambia unapojenga hoja kwamba complexity must be designed umejenga hoja ya kusema Mungu hayupo, ulinielewa? Una uwezo wa kunielewa?
 
Si kwamba nageuza kibao, wewe hujui logic ndogo tu ya ku avoid doubke negatives, nitaelewana nawe vipi kwenye abstract logic ya philosiphy of religion?

Nilipokwambia unapojenga hoja kwamba complexity must be designed umejenga hoja ya kusema Mungu hayupo, ulinielewa? Una uwezo wa kunielewa?
Uwezo ninao na nimekuelewa...
Tubaki hapo hapo kwenye hoja ya complexity ....

Alafu ukifatilia deep wewe tayari unaamini uwepo wa mtu ambaye ana control kila kitu ila tu kumuita hilo jina ndo hutaki..

Ukute mimi na wewe ni watoto wa baba mmoja ila we mwenzangu utaki kuita baba ila unataka kumuita mtoto wa babu.... Sijui umenielewa
 
Uwezo ninao na nimekuelewa...
Tubaki hapo hapo kwenye hoja ya complexity ....

Alafu ukifatilia deep wewe tayari unaamini uwepo wa mtu ambaye ana control kila kitu ila tu kumuita hilo jina ndo hutaki..

Ukute mimi na wewe ni watoto wa baba mmoja ila we mwenzangu utaki kuita baba ila unataka kumuita mtoto wa babu.... Sijui umenielewa
Ngoja tuone
cc: Smart911
 
Uwezo ninao na nimekuelewa...
Tubaki hapo hapo kwenye hoja ya complexity ....

Alafu ukifatilia deep wewe tayari unaamini uwepo wa mtu ambaye ana control kila kitu ila tu kumuita hilo jina ndo hutaki..

Ukute mimi na wewe ni watoto wa baba mmoja ila we mwenzangu utaki kuita baba ila unataka kumuita mtoto wa babu.... Sijui umenielewa
Kwa nini unapenda sana kuongelea imani wakati imani si lazima iwe kwenye ukweli?

Ni mara ngapi unataka nirudie jambo hili?
 
Kwa nini unapenda sana kuongelea imani wakati imani si lazima iwe kwenye ukweli?

Ni mara ngapi unataka nirudie jambo hili?
😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌...
Na hapo ujafunga je ungefunga kama mimi hapa si ungechanganyana tayari....
 
Nishawahi kupendwa kwakweli ni kerooo, anapiga simu kama customer care wa mikopo ya mtandaoni, yaani sasa usipokee aanalalamika kama aliyewekewa pilau bila nyama, nilimwacha yule kaka sipendi ujinga mimi
Ukikutana na CRUSH wako hata haiwezi kua kero..
 
😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌...
Na hapo ujafunga je ungefunga kama mimi hapa si ungechanganyana tayari....
Umeelewa point yako ya complexity ni ya kuonesha Mungu hayupo, si ya kuonesha Mungu yupo?
 
Back
Top Bottom