Ushawahi kunusurika? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushawahi kunusurika?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Oct 25, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Morning,
    Najua wapo watu wengi ambao walishawahi kunusurika ktk matukio mbalix2.Mie aunt yangu alinusurika ktk ajali iliyowaua watu 38 mbele ya macho yake! Ilikuwa hivi;walianza safari toka kijijini wakiwa watu zaidi ya 40 ndan gari aina ya coaster.walipofika kwenye daraja 1 hivi wakakuta daraja limekatika,basi wakawa wanajaribu kuvuka wakiwa ndani ya gari lakin aunt yangu alisita akateremka yeye na wengine wachache.gari iliondoka kufika katkat ghafla gari likasombwa na maji na kuua watu 38 akishuhudia!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nimenusurika mara nyingi sana NDOTONI
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    we Baba Vianney me sizungumzii ndoto bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    so sad! Hiv yuko sawa mpaka leo? Kwan ingekuwa mie ningeathirika kisaikology mbaya.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,678
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    nimenusurika kwenye ndoa.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kiukweli ilimchukua muda sana ku-recover. alikuwa kama kachanyikiwa hadi ikafika wakati anataka kukimbia pia alikuwa anapiga kelele sana na kulia. alikaa ndani kama mwezi mzima hivi. hiyo ilikuwa miaka ya 90's hivi. but now yuko sawa kabisa!
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ma mkubwa, can you share with us?
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yah inaeleweka mie niliwah shuhudia mtu aliyejiua nikiwa mtoto huwez amin mpaka leo bint mkubwa lakin naikumbuka sura ya yule dada mwanzon nilikuwa naweweseka bt yalikuja kwisha ila taswira cjaisahau.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Na Arushaone!?? au
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ngoma ! Ngoma ! Ngoma ! Baabaake!
    Mnusuriko na ngoma ndo mzima mpango! Nao deiz
     
  11. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mh humo ndotoni ulinusurikaje
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,560
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimenusurika na moto wa milele.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    duh,pole sana mamie!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hahahaha we jg wewe hebu acha fujo!!!!!!
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kuna uncle wangu mwingine pia alikuwa anafanya kazi jirani kabisa na ubalozi wa marekani nchini kenya mwaka 1998. mtakumbuka yale matukio ya ugaidi, walipozilipua balozi hizo. basi siku hiyo alikwenda job kama kawaida lakini baadae akawa hajisikii vizuri akaamua kurudi home. ile anafika home ndipo akasikia mlio wa bomu kutahamaki ndio akashuhudia ubalozi umelipuliwa na ofisi zao pia kupatwa uharibifu na watu kupoteza maisha. . .
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mimi nilishawahi kunusurika kugongwa na gari pale makumbusho Dar es salaam. Kisa kilikuwa hivi: nilikuwa navuka barabara sasa kukawa na gari aina costa likitokea kariakoo na lingine landcruser likitokea mwenge. Mimi nilikuwa tayari nimeshayabalance magari yote ila ilitokea landcruser vx na kuliovertake lile landcruser lingine basi nikajikuta natakiwa kuyakwepa magari yote matatu huku yote yakiwa kwenye mwendo mkali.
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nimenusurika kupewa kibuti mara kibao tu mpk sasa sipo vizuri psychologicaly katika kutongoza
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    duh, pole sana!
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    thanks
     
Loading...