Ushawahi kukutana na hii??????


charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Hali zenyu bhana!!!!!!
Hivi ushawahi kukutana na hii, katika pita pita zangu nimeiona hii. Hebu pitia yako utupe majibu mujarabu hapa...........


Top Areas Of Posting

JF Chit-Chat: 6,939

Mahusiano, mapenzi, urafiki: 2,216

Habari na Hoja mchanganyiko: 359

Jamii Photos: 200

Love Connect: 140

JF Doctor: 138

Entertainment: 112

Jukwaa la Siasa: 82

Dini/Imani: 82

Tech, Gadgets & Science Forum: 81

Jokes/Utani + Udaku/Gossips:69

Complaints, Congrats, Advice:68

Celebrities Forum: 62

Mambo ya Kikubwa: 43

Jamii Intelligence: 39

Nafasi za Kazi na Tenda: 39

Jukwaa La Biashara na Uchumi: 34

Utambulisho (Member Intro Forum): 30

Matangazo madogo: 28

International Forum: 23

JF Chef: 20

Jukwaa la Sheria (The Law Forum): 10

Jukwaa la Elimu (Education Forum): 9

Jukwaa la Lugha: 8

Jukwaa la Historia: 4

Premium Members: 3

Kenyan News: 2

Ujasiriamali: 2

Kenyan Politics: 2

Sports: 2
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,383
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,383 280
Hongera mie sijui nimelalia wapi na hivi niko na tochi hapa labda unipestie.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
Si utani !
Kumbe nilichungulia "penye akili" nje ya box .
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Hongera mie sijui nimelalia wapi na hivi niko na tochi hapa labda unipestie.
Ma'mkubwa ngoja nijaribu kuangalia kama kuna uwezekano wa kuiona ya kwako!!
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Likes
5
Points
0
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 5 0
Yeah hata mie nimeiona jana hiyo kwenye profile yangu....
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Hongera mie sijui nimelalia wapi na hivi niko na tochi hapa labda unipestie.
Dah... Siwezi kuiona make inaonekana ukilog in tu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,292
Members 463,075
Posts 28,542,341