Umeandika nini shemeji hatukuelewiKwa mara ya kwanza niesoma maandishi mea kutoka kwako.
Ni tabia baya indeed
Bro we ongea tu ila huo ndio ukweli wa maishaKama faida ya kuwa na hela ni nikimegewa mwanamke atarudi
Basi mi spendi hela.
Kama mwanamke hanipendi aondoke mapeema siyo tatizo.
Kwenye kumegewa ni heri shari kamili kuliko nusu shari.
Ahahahah preeeeeeachDah....usijichanganye....kumega na kumegwa ni vitendo viwili tofaut[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] i....
Mapenzi ni kama imani. Sasa ukianza kuchanganya nyumba za ibada mwisho wa siku jiandae kupoteza. Ijumaa waenda kuswali, na J'pili unaenda kanisani (Hapo tukiweke kundi gani?)Kama ana machine ndogo raha inakuwa wap?!
AiseeMapenzi ni kama imani. Sasa ukianza kuchanganya nyumba za ibada mwisho wa siku jiandae kupoteza. Ijumaa waenda kuswali, na J'pili unaenda kanisani (Hapo tukiweke kundi gani?)
Wanaume wastaraabu tunaacha kimya kimya yaan hatupigi simu au kukutumia sms sijui ya mimi na ww basi ila utaona km nipo na ww
ukija kushituka umeachwa zamani sana na ukirudi unakutana na mwanamke mwenzako. Sijui na utafanya nin?
Mwanaume bora uniibie pesa au mali yeyote kuliko kuniibia mke wangu.Kama faida ya kuwa na hela ni nikimegewa mwanamke atarudi
Basi mi spendi hela.
Kama mwanamke hanipendi aondoke mapeema siyo tatizo.
Kwenye kumegewa ni heri shari kamili kuliko nusu shari.
HihihiMwanaume bora uniibie pesa au mali yeyote kuliko kuniibia mke wangu.
Si kweli kwamba mtu hapewi vyote. Wapo wenye vyote na wapo wasio na hata kimoja.Hihihi
Mungu akupi vyote best
Na akikupa anakupa kidogo kidogo kuja kushtuka kumeshakucha
Uje Na huku Johari a.k.a JoJo Hongera kwa kupata Bwana na Kizungu!..
Shemeji haya uliyo sema yamenifraisha sana bass tuuu
Kwa maneno yako inadhihilisha hujawai kutoka nje ya mahusiano na Dada angu
Cc: mahondaw
Dah....usijichanganye....kumega na kumegwa ni vitendo viwili tofaut[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] i....
All in all kumegwa na mwanaume mwenye hela kuna utamu wake
Mwanaume ni kuwa na msimamo, dats good, usikubali kuyumbishwa kwa uzuri wa mwanamke ikiwa tabia yake ni aibu tupu.Kama faida ya kuwa na hela ni nikimegewa mwanamke atarudi
Basi mi spendi hela.
Kama mwanamke hanipendi aondoke mapeema siyo tatizo.
Kwenye kumegewa ni heri shari kamili kuliko nusu shari.
Nikigemewa asirudi. Aende huko huko anako megwaBro we ongea tu ila huo ndio ukweli wa maisha
Kubali yaishe
Unazo, Huna utamegewa tu!
Uje na huku SWALI: Hivi huyu Mrisho Mpoto ndio nani?!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mwanaume bora uniibie pesa au mali yeyote kuliko kuniibia mke wangu.