Ushauri:Nataka kuacha kazi ya ualimu serikalini

Ushauri:Nataka kuacha kazi ya ualimu serikalini

Murashani GALACTICO

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Posts
2,519
Reaction score
5,423
Wakuu naomba msaada wa mawazo yenu. Nataka kuachana na kazi ya ualimu wa serikali. Hivi sasa nafundisha sekondari ya serikali kwa mwaka mmoja sasa. Awali nilikuwa nafanya kazi katk sekondari ya binafsi iliyopo chini ya shirika la dini la katoliki. Mkuu wa shirika ameonyesha kunihitaji na kunipa ofa kubwa ya mshahara wa 1M kwa mwezi na ofa ya accomodation. Nawakaribishen kwa mawazo, hoja maoni na maono juu ya uamuzi nao tarajia kuufikia
 
Nilijua Unataka Kuacha Ajira Ujiajiri Kumbe Unataka Kuacha Ajira Ya Serikali Uende Binafsi, Bora Uende Huko Binafsi Ila Hakikisha Wanakupa Mkataba Wa Muda Mrefu Kuanzia Miaka 10, Wakikataa Kama Shule Zipo Ni Bora Ukapiga Kazi Kama Part Time Huko Prvt, Nshanaga Mwl Mmoja Anafundisha Shule Tatu
 
Kumbuka private huwa zinakufa mkuu, sio kam shule za serikali unaweza amishwa kwenda shule nyengine.

But kama wew unaweza biashara nenda private, na anza kuntengeneza kipato mbadala... Bila ivo kuna kuja kujuta.
Wakuu naomba msaada wa mawazo yenu. Nataka kuachana na kazi ya ualimu wa serikali. Hivi sasa nafundisha sekondari ya serikali kwa mwaka mmoja sasa. Awali nilikuwa nafanya kazi katk sekondari ya binafsi iliyopo chini ya shirika la dini la katoliki. Mkuu wa shirika ameonyesha kunihitaji na kunipa ofa kubwa ya mshahara wa 1M kwa mwezi na ofa ya accomodation. Nawakaribishen kwa mawazo, hoja maoni na maono juu ya uamuzi nao tarajia kuufikia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilijua Unataka Kuacha Ajira Ujiajiri Kumbe Unataka Kuacha Ajira Ya Serikali Uende Binafsi, Bora Uende Huko Binafsi Ila Hakikisha Wanakupa Mkataba Wa Muda Mrefu Kuanzia Miaka 10, Wakikataa Kama Shule Zipo Ni Bora Ukapiga Kazi Kama Part Time Huko Prvt, Nshanaga Mwl Mmoja Anafundisha Shule Tatu
Inategemeana mkuu. Part time jobs inaweza kuwa nzuri kutokana na geographical location ya shule. Shule nayoizungumzia mm ipo remote sana mbali na shule nyingine
 
nenda private. waambie wakupe mkataba wa miaka kuanzia mitano na for time being unaanzisha miradi yako.

toka nizaliwe sijawahi kuona mwalimu wa shule ya serikali akiwa na hela za kutosha. wengi wana maisha magumu. angalia usije kufa maskini

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekuelewa mkuu. Nawaza endapo nikifikia uamuz huu kwa asilimia zote nitaomba TAKE HOME ya LAKI 8 na increment ya laki 1 kila mwaka na mkataba uwe ni wa miaka 5.
Hapo vipi mkuu. Nimekosea kuwaza hivyooo?
 
Kuna utaratibu serikalin upo wa kuomba likizo bila malipo then wanasimamisha mshahara,unaenda Fanya mishe zako siku mambo yamebuma unarudi kuna kiutaratibu unafuata..malipo yanaendelea kama kawaida watafute wajuzi zaid wajambo hiliii

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekuelewa mkuu. Umenipa darasa ngoja nilifanyie kazi
 
Wakuu naomba msaada wa mawazo yenu. Nataka kuachana na kazi ya ualimu wa serikali. Hivi sasa nafundisha sekondari ya serikali kwa mwaka mmoja sasa. Awali nilikuwa nafanya kazi katk sekondari ya binafsi iliyopo chini ya shirika la dini la katoliki. Mkuu wa shirika ameonyesha kunihitaji na kunipa ofa kubwa ya mshahara wa 1M kwa mwezi na ofa ya accomodation. Nawakaribishen kwa mawazo, hoja maoni na maono juu ya uamuzi nao tarajia kuufikia
Mkuu unafundisha masomo gani
 
Back
Top Bottom