Mr Rich
Member
- Feb 26, 2018
- 34
- 48
Wakuu habarini za wakati huu, mimi ni ME, Elimu Form Six niliachaga Chuo muda mrefu, sina leseni ya udereva nina NIDA. Nahitaji mwenye connection ya kazi serikalini anisaidie donge nono lipo kwa atakae nisaidia. Lengo langu ni kuingia kwenye mfumo wa serikalini wa ajira hivyo kazi yeyote ile ilimradi ni ya serikali nitafanya.
Narudia tena LENGO LANGU ni kuingia kwenye MFUMO WA SERIKALI WA AJIRA HIVYO KAZI YEYOTE NITAFANYA. Ofa yangu 5m
Narudia tena LENGO LANGU ni kuingia kwenye MFUMO WA SERIKALI WA AJIRA HIVYO KAZI YEYOTE NITAFANYA. Ofa yangu 5m