Ukipenda boga penda na ua lake.
Ni msemo wa zamani sana kutoka kwa wahenga.
Wewe ni mwanaume au mwanamke,maana naona avatar yako haifanani na mwanamke,sasa sijui tukueleweje?,muda sio mrefu utaanza kutukoromea humu jukwaani bila kujali kosa lako.Niliumizwa sana na mapenzi katika maisha yangu, lakini akaja kutokea mkaka mmoja nikampenda, naye akanipenda, akanifanya nisahau maumivu yote niliyopitia, tatizo huyu mpenzi wangu anavuta sana bangi mpaka naogopa, ila kiukweli ndiye mwanaume pekee aliyenifanya nifurahie mahusiano.
Nifanyeje maana nimemshauri kuacha bangi hataki.
nawe vutaNiliumizwa sana na mapenzi katika maisha yangu, lakini akaja kutokea mkaka mmoja nikampenda, naye akanipenda, akanifanya nisahau maumivu yote niliyopitia, tatizo huyu mpenzi wangu anavuta sana bangi mpaka naogopa, ila kiukweli ndiye mwanaume pekee aliyenifanya nifurahie mahusiano.
Nifanyeje maana nimemshauri kuacha bangi hataki.
kiukwl unapaswa kumshukluru mungu km umeweza kupata mpnzi ambae mnapendan kiukwl! pia suala l kuvuta bange n suala baya bt inategemea n hiyo bangi anayovuta inampelekaje kwn km haleti mambo y ajabu c mbya inawezekan hiyo ndio starehe yake kubwa kuliko angekuwa n mlevi w wanawake (malaya). so kubaliana n matokeo ch mcngi n real lv!Niliumizwa sana na mapenzi katika maisha yangu, lakini akaja kutokea mkaka mmoja nikampenda, naye akanipenda, akanifanya nisahau maumivu yote niliyopitia, tatizo huyu mpenzi wangu anavuta sana bangi mpaka naogopa, ila kiukweli ndiye mwanaume pekee aliyenifanya nifurahie mahusiano.
Nifanyeje maana nimemshauri kuacha bangi hataki.
Lakini bangi nayo ni MKUYATI NA MKASHARI ,yaani ni mzuka usiozimika.Watu watakuhubiria lakini hakuna atakae kueleza siri ya mafanikio ya ndoa yake, kuna wanaovuta bange/bange na waume/wake zao. Hiyo ni siri ya ndani. Wale wanaoolewa na wachungaji inabidi ajifunze neno la Mungu bila hivyo hamtakaa nyumba moja kila mtu anawaza lake. Kama unaona hutayaweza achia kamba.
Sasa je? mbona umetupa jongoo namti wake?,au kuna jipya?Kila kitu kinamda wake. Ataacha atakapokua tayari kuacha
Kiruuuuuuuuuuuuuuu Yesu wanguuuuu.Kakitu kadogo kanauzwa bei rahisi ila kanatuliza moyo ehuuu yani unahisi moyo umo ndani ya friji
Usimchoke...mueleze madhara ya bangi kwa kumkumbusha kila mara,na pia mueleze kwa uwazi kuwa hupendezwi na hiyo tabia.
hahahahahahahahahhaaaaa,,,, duh.ngoja mzae watoto vichaa ndio utaelewa bangi ya kula na kuvuta ni tofauti
hahahahahah kwahiyo siku hizi kuna bangi za kiofisi na za kijiweni?Haina haja we angalia kama bange zake haziathiri matarajio yenu
Kama bange ni zile za kiofisi chukulia poa lakini kama ni zile za kijiweni daaah, jiangalie asee
Hulijui hilo, kuna ofisi zingine bila bange haziendihahahahahah kwahiyo siku hizi kuna bangi za kiofisi na za kijiweni?
Hahhaha means na yeye ana vuta sioMungu hukupa wa kufanana nawe