Horseshoe Arch
JF-Expert Member
- Aug 10, 2009
- 13,402
- 12,792
Kama suala la uvutaji wake haliathiri mahusiano yenu endeleeni tu!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ushakajaribu eeeeKakitu kadogo kanauzwa bei rahisi ila kanatuliza moyo ehuuu yani unahisi moyo umo ndani ya friji
Kama haina madhara mbona haiwi legalized?Bangi haina madhara mamy, ndo maana hata haijaandikwa onyo: uvutaji wa bangi hatari kwa afya yako
Ikiwa legalized utamu wake utapungua. Yaani ile kuvuta kwa kujificha ndio starehe yenyewe.Kama haina madhara mbona haiwi legalized?
Appreciate you #evelyn_salt luv u baeKwani bangi ina shida gani, unacompliketi tu maisha
Mhhh kwel upo tamimUnakaa na mvuta bangi halafu hutoi taarifa polisi?Kamripoti polisi haraka sana halafu jifanye hujui chochote kuhusu kukamatwa kwake ataacha.
Wanajua utamu wake, ikiwa legalized itakua balaaKama haina madhara mbona haiwi legalized?
IPO siku bangi itamzidia Na atafanya mambo ya aibu...!hahaaaaaa kama bangi zake zinampeleka pouwa we mpende tu ili mradi avui nguo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Akiacha kuvuta bangi huenda ndio ukawa mwisho wa mahusiano yenu.!