Ushauri: Mchumba wangu anataka kunipeleka kwa Mchungaji wake kabla

Ushauri: Mchumba wangu anataka kunipeleka kwa Mchungaji wake kabla

Niliwahi kusema humu kwamba huu mtego wa dini unavuruga mahusiano mengi sana.

Imagine wewe na mpenzi wako mnapendana, mnataka kuoana, ila maamuzi yanafanywa na "third party" ambae akisema huyu hafai, basi inabidi muachane!!

Matokeo yake mnakuja kuoa/olewa na watu msiowapenda, ila ambao wamekua "approved" na mchungaji.

Mkija kupata matatizo huko mbeleni mchungaji yeye anakaa pembeni au anawaambia mvumilie wakati yeye ndio chanzo cha matatizo yenu.
 
Nenda mkuu. Kwanza hapo mchungaji atataka mkapime afya kwanza isije ikawa umeshaungua ukaenda kuua kondoo wake.
 
Mwaka huu tuna mpango wa kufungw ndoa na huyu mpenzi wangu na tulikubaliana nitume mshenga apeleke posa kwao, Sasa naona amekuja na hoja kwamba kabla ya yote anipeleke kwa Mchugaji wake wa miaka mingi na ana muhamini sana huyu mchugaji wake kwa maono ya mambo ya Nyuma ya pazia, je ni sahii mchungaji kutoa maono kwa Mwanamke kama Mwanaume anafaa kufunga nae ndoa?
Na je mliokua kwenye ndoa mlipelekana kwanza kwa wachugaji wenu ili kuwapa maono ya wenza wenu watarajiwa kama wanafaa kufunga nao ndoa kabla ya kwenda kutambulisha kwa Wazazi?
Anamuhamini = Anamuamini
Tujifunze lugha yetu jamani.
 
Yeye anavyomita nimesikia anamuita Mchugaji, Mimi nimeingiwa na hofu baada ya kuniambia ana muhamini Mchungaji kwa % 100 kwa Maono yake, Nawasiwasi jambo lolote akiambiwa kuhusu mimi ataliamini ata kama siyo la kweli.
Hiyo sentenci uliyosema kuwa mchungaji wake na anamuamini Kwa 100% kwhy mchungaji yupo Above usipo angalia unaweza kujikuta wew nd unatumika kuhalalisha mchungaji kuchapa vizuri manzi yako
 
Nenda, kuoa kuna michakato yake.
Nikweli lakini ninavyojua mchakato namba moja lazima uanzie kwa Wazazi na siyo Mchungaji anachukua nafasi ya kwanza kupitisha ndoa au kuikataa ndoa kuliko Wazazi, ina maana mchungaji akimkataa Mchumba ndoa inakua haipo na Wazazi hawana nguvu tena.
 
Mwaka huu tuna mpango wa kufungw ndoa na huyu mpenzi wangu na tulikubaliana nitume mshenga apeleke posa kwao, Sasa naona amekuja na hoja kwamba kabla ya yote anipeleke kwa Mchugaji wake wa miaka mingi na ana muhamini sana huyu mchugaji wake kwa maono ya mambo ya Nyuma ya pazia, je ni sahii mchungaji kutoa maono kwa Mwanamke kama Mwanaume anafaa kufunga nae ndoa?
Na je mliokua kwenye ndoa mlipelekana kwanza kwa wachugaji wenu ili kuwapa maono ya wenza wenu watarajiwa kama wanafaa kufunga nao ndoa kabla ya kwenda kutambulisha kwa Wazazi?
Kama kweli umedhamiria kumuoa shida iko wapi?
 
Mkuu,kwepa uo mtiani wa kingese,,inaelekea huyo boya mchungaji anamtafuna huyo kondoo kwa hiyo anaenda kukusoma kisaikolojia km wewe ni mbogo....km ni mbogo atamwambia usimuoe.
Hapana mkuu, wanawake wengi wana hao wachungaji wao wao huwaita baba.
Wanawaamini kuliko hata wazazi au waume zao..
 
Kama unajiamini huyo ni wako wasiwasi watoka wapi
Wasiwasi wangu Ushauri wa huyo Mchungaji kuhusu maono anaweza akasema kaonyeshwa kwenye maono yake Mimi siyo mtu sahii kwa huyo binti, na Huyu mpenzi wangu kaniambia ana muhamini %100 kuhusu mambo anayomwambia na kaniambia huyu Mchungaji wake yupo nae Miaka mingi na Maono yake yanakua ya ukweli kwa %100.
 
Piga chini huyo ng'ombe...ukijimix by Yas mtoto wenu wa kwanza atakua wa mchungaji
 
Ni Bora ya huyo Mke wako Mtarajiwa anakwambia muende Kwa Mchungaji...!

Japo vile ulivyoeleza hapa sio vile alivyokwambia....! Nenda nae na Mchungaji atawaombea.....!

Shetani Huwa anachukia kuona Watu wanafunga ndoa.
 
Back
Top Bottom