Ushauri: Maalim Seif Sharif Hamad ahamie CHADEMA

Ushauri: Maalim Seif Sharif Hamad ahamie CHADEMA

Seif aje tu ahamie cdm kisha wahakikishe wanapigania tume wale ma-DED wasihusishwe kabisa na tume ya uchaguzi, tume iajiri watu wengine kabisa na wasiwe watumishi wa serikali.

Pia matokeo ya kura zote yatangazwe vituoni. Tume ya uchaguzi itangaze matokeo ya jumla tu ya urais na iwe kwa mujibu wa matokeo ya vituo vyote.

Kwa hali hiyo hata kama watashindwa lkn itakuwa kwa margin ndogo sana.
 
Isiwe taabu ,hujuma za CCM vidi CUF zikiendelea 2020 tunamvisha striker Maalim jersey ya CDM na kumpa ushindi zaidi ya 2015. Ole wangu CCM mfute uchaguzi tena----- patachimbika Unguja na Pemba.HAKI!
Kilichokufanya usichimbe 2015 kitu gani ? au ulikosa sururu...
 
Hii thread ni ushahidi mwingine namna Chadema ilivyo busy kuua vyama vingine vya upinzani ili chenyewe kiwe peke yake . Ruzuku haiwatoshi tu? Mmefanikiwa kuimaliza NCCR sasa mnaendelea kuipoteza CUF.
 
Maalim Seif kwisha...kwisha....kwisha kabisa....ndembe ndembe......kifo cha mende.....ananyolewa ndevu bila mashine wala wembe......Ni kimbembe!!!!!!

NDIVYO ULIVYOAMBIWA NA PENGO ???
 
Wakuu,

Wanasema jino kwa jino, dawa ya moto ni moto.

Kwakua Lipumba kaamua kuuwasha moto huko CUF na sasa unaiunguza CUF, siioni CUF ikiwa chama kikubwa cha upinzani siku zijazo huko visiwani na hata bara.

Pia siioni kabisa bright future ya Seif ktk siasa za CUF.

Dawa pekee iliyobaki ili CCM iweze kupagawa na kupata kiwewe zaid, ni Maalim Seif ajiunge chadema.

Seif akijiunga chadema, basi itakua ni rahisi mno kwake kuendelea kupata nguvu huko Zanzibar. Pia chadema itazidi kuimarika.

Inabidi Seif atambue, ahame asihame CUF, hakuna bright future ya chama cha CUF kwa mwelekeo wake wa sasa.

Kwaiyo hatopoteza chochote akihamia chadema, bali atazidi kujiimarisha.
Mh. Lowasa ni mroho wa urais, Mh. Seif naye ni mroho wa urais, na wote si watu wa kukubali kushindwa. Hilo halitakaa kutokea
 
Hii thread ni ushahidi mwingine namna Chadema ilivyo busy kuua vyama vingine vya upinzani ili chenyewe kiwe peke yake . Ruzuku haiwatoshi tu? Mmefanikiwa kuimaliza NCCR sasa mnaendelea kuipoteza CUF.
Huna heshima kabisa unataka chadom kife mara ngapi hicho chama chako????? Mbona vyama vilivyopo kwa sasa ni ACT, etc hivyo ndivyo vyama vya upinzani.
 
Kwa ushauri wako huu inaonaesha cuf na vyama vya upinzani kwa ujumla vimewekeza katika watu binafsi na si sera.

......
 
Hayo maji ya bendera sio kwa hali hii iliyopo sasa. Hiyo mbinu ya kuhamia Cdm wangalau ndio sahihi kwa sasa kwa huyo Maalim. Halafu baada ya hapo hiyo Cuf ya Lipumba ndio itakuwa mwisho wake.
Kwahiyo bila Seif cuf hamna kitu?

......
 
Kila binadamu kaumbwa na moyo. Hakuna asiyebadilika. Kuna mtu aliamini Dr Slaa atapiga chini CDM na kuwa kibaraka wa Lumumba?
Yule hakubadirika! Alisimamia misingi ya alichokuwa anakiamini na kutuhubiria.

Kiufupi alikataa kuwa mla matapishi!

......
 
Wakuu,

Wanasema jino kwa jino, dawa ya moto ni moto.

Kwakua Lipumba kaamua kuuwasha moto huko CUF na sasa unaiunguza CUF, siioni CUF ikiwa chama kikubwa cha upinzani siku zijazo huko visiwani na hata bara.

Pia siioni kabisa bright future ya Seif ktk siasa za CUF.

Dawa pekee iliyobaki ili CCM iweze kupagawa na kupata kiwewe zaid, ni Maalim Seif ajiunge chadema.

Seif akijiunga chadema, basi itakua ni rahisi mno kwake kuendelea kupata nguvu huko Zanzibar. Pia chadema itazidi kuimarika.

Inabidi Seif atambue, ahame asihame CUF, hakuna bright future ya chama cha CUF kwa mwelekeo wake wa sasa.

Kwaiyo hatopoteza chochote akihamia chadema, bali atazidi kujiimarisha.
CHADEMA hii ya Mbowe and Kaskazini campany au?.... Chadema ndio inakufa kwa kasi kuliko hata CUF

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unauliza vumbi darini?
Ndio maana basi, wapinzani wataendelea kuwa wasindikizaji kumve wamewekeza kwa watu binfsi badala ya sera?

Kumbe akifa au kuumwa huyo mtu chama hamna? [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

......
 
Ndio maana basi, wapinzani wataendelea kuwa wasindikizaji kumve wamewekeza kwa watu binfsi badala ya sera?

Kumbe akifa au kuumwa huyo mtu chama hamna? [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

......

Kwa taarifa yako zaidi ya 80% ya wapiga kura hawajui maana ya sera bali wanaangalia sura ya mgombea. Ccm haishindi kwa ajili ya sera bali ni huo uelewa mdogo wa wapiga kura, upendeleo wa tume isiyo huru ya uchaguzi na matumizi ya dola.
 
CUF lipumba inainogesha Chadema. Chadema itakuwa na nguvu Bara na Zanzibar. CUF lipumba haitapata Kata wala jimbo moja 2020. Kinachotakiwa CUF Maalim na wafuasi wenu jiungeni wote na Chadema na kubadili ofisi zenu zote kuwa za chadema sasa msingoje kesho uchaguzi utakapokaribia.
 
Back
Top Bottom