ndayilagije
JF-Expert Member
- Nov 7, 2016
- 7,490
- 8,305
Lipumba na wenzake hawana habari kuwa wanauimarisha upinzani zaidi. Ama kweli PhD sio lazima kwenye kuyajua mambo. CUF Maalim unasubiri hadi wapi? Hii ina maana hata itakapofika wakati wa uteuzi wa mgombea 2020 atakayekubalika ni yule atakaeteuliwa na CUF lipumba.
Hayo ni matamanio ya nafsi yako lakini hayawezekani.CUF lipumba inainogesha Chadema. Chadema itakuwa na nguvu Bara na Zanzibar. CUF lipumba haitapata Kata wala jimbo moja 2020. Kinachotakiwa CUF Maalim na wafuasi wenu jiungeni wote na Chadema na kubadili ofisi zenu zote kuwa za chadema sasa msingoje kesho uchaguzi utakapokaribia.
Kwani Rais Shein si ni naibu Mwenyekiti wa CCM? Chadema Zanzibar itashindwa nini kuiga CCM Zanzibar?Halafu Maalim atakuwa na cheo gani? au atakuwa kama Sumaye? Mwenyekiti wa Chadema micheweni pemba?
HakunaHakuna Rais Tanzania aliyegombea mara nyingi zaidi ya wengine wote tangu tupate uhuru?
HakunaHakuna Rais Tanzania aliyegombea mara nyingi zaidi ya wengine wote tangu tupate uhuru?
Wasipoutegua mtego huo haraka CUF maalim haitakuwa na mgombea 2020 na nirahisi kufutwa na msajiri sawa na ilivyofutwa Muslim brotherhood. Kujua hilo hakuhitaji rocket scienceHayo ni matamanio ya nafsi yako lakini hayawezekani.
Sefu na chadema wapi na wapi?ni uchu tu wa madaraka uliwaunganisha,uliza watu wakuambie CUF ni nini haswa
Katiba zao mkuu,si umeona babu Duni yaliyompata?nachoamini ni kuwa maalim alishazowea kuwaburuza hao watoka mrima,sasa amekwaa kisiki na hataki kuamini kuwa ni yeye kweli!maana kila akifurukuta hola.Lipumba na wenzake hawana habari kuwa wanauimarisha upinzani zaidi. Ama kweli PhD sio lazima kwenye kuyajua mambo. CUF Maalim unasubiri hadi wapi? Hii ina maana hata itakapofika wakati wa uteuzi wa mgombea 2020 atakayekubalika ni yule atakaeteuliwa na CUF lipumba.
sasa km mnawazengua kwa nini wasijiunge?watengeneze jeshi kubwa?Acheni tamaa za madaraka nyie kwa hiyo mnataka kuwarubuni cuf wakiuwe chama chao wajiunge na cdm mmechemsha kila mahali sasa huko ndo mmeona pa kuteremkia mtakaa sana
Sio cdm ila Lipumba na washirika wao wanataka kukisambaratisha CUF kabla ya 2020Acheni tamaa za madaraka nyie kwa hiyo mnataka kuwarubuni cuf wakiuwe chama chao wajiunge na cdm mmechemsha kila mahali sasa huko ndo mmeona pa kuteremkia mtakaa sana
Aisee, cdm waige ccm.! Kwa hiyo Lipumba yuko sahihi kuiga ccm kumbe lawama za nini kwa lipumba?Kwani Rais Shein si ni naibu Mwenyekiti wa CCM? Chadema Zanzibar itashindwa nini kuiga CCM Zanzibar?
Sio lazima aende chadema,anaweza kuunda chama kipya tu.Wasipoutegua mtego huo haraka CUF maalim haitakuwa na mgombea 2020 na nirahisi kufutwa na msajiri sawa na ilivyofutwa Muslim brotherhood. Kujua hilo hakuhitaji rocket science
Nani atakisajili hicho chama kipya? Hata huyajui malengo ya Lipumba na washirika wao.Sio lazima aende chadema,anaweza kuunda chama kipya tu.
Tatizo lako unaota sefu kujiunga na chadema na unataka kulazimisha matamanio yako,hilo haliwezekaniNani atakisajili hicho chama kipya? Hata huyajui malengo ya Lipumba na washirika wao.
Unashangaa nini mkuu? Kwani CCM bara na CCM Zanzibar vinaendeshwaje? Si una kopi na kupesti tu?Aisee, cdm waige ccm.! Kwa hiyo Lipumba yuko sahihi kuiga ccm kumbe lawama za nini kwa lipumba?
Lipumba hana chama alishafukuzwa.Waache watashangaa 2020 hawapati hata diwani
Lipumba anakifuta chama chake