Ushauri kwa wanaume mnaofuga madevu!


bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,570
Likes
685
Points
280
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,570 685 280
Kusema kweli niwe tu mkweli mimi mwanaume anaefuga midevu kama Rick Ross wala simpendi, hanipi hata mzuka

Kwanini usikate Madevu yako jamaa

Naelewa Naelewa sijazaliwa jana ujue, Naelewa kazi ya Madevu kit and ani, yanatoa raha na kutekenya lkn doh!

Ila Wanaume went Madevu ni wachaaafuu, mana kama juu ( kaskazini) ana midevu kusini je?!

Naombeni Wanaume wenye Madevu mkate Madevu yenu, kuna style nzuri tu za kukata madevu yanayosaidia kwenye gemu kama style ya Beberu hehehe

Ni hayo tu kwa sasa. ..

I stand to be corrected!

Like I said ni ushauri tu hatugombani

Akina Osama na Rick Ross Mupooo?!

Any way kwa sababu umesema unataka wenye ndevu staili ya beberu mimi nikushauri utafute beberu uendelee nalo na naamini huyu hapa atakufaa
 

Attachments:

The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,738
Likes
3,178
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,738 3,178 280
Sizani kama hii inapaswa kuwa thread ,maana mfano mimi sipendi wanawake wanaovaa mawigi ,lakini narafiki zangu wanawapenda kwa kuwa sio uhalifu kuvaa wigi na waendelee ni raha ya rafiki zangu,ila mimi hata nikitokea kukupenda na imefikia tuwe wapenzi NO TO WIGS ,Na ww pambana na hao wasio na ndevu sisi kina rick ross tuache kuna wanaotupenda
 

Forum statistics

Threads 1,262,368
Members 485,562
Posts 30,121,318